మాంగై: తెలుగుగమ్మాయి ప్రధాన పాత్రలో తమిళ చిత్రం.. ఫస్ట్ లుక్ విడుదలైంది

నిర్మాత ఏఆర్ జాఫర్ దర్శకత్వంలో జేఎస్ఎమ్ పిక్చర్స్ బ్యానర్‌పై కయల్ ఆనంది నిర్మిస్తున్న చిత్రం ‘మంగై’. కుబేంద్రన్ కమాచి దర్శకత్వం వహించారు. న్యూ ఇయర్ సందర్భంగా ఈ సినిమా ఫస్ట్ లుక్‌ని ప్రముఖ దర్శకులు వెట్రిమారన్, అమీర్, నటుడు విజయ్ సేతుపతి విడుదల చేశారు. అమీర్ ప్రధాన పాత్రలో ఏఆర్ జాఫర్ ‘ఇరైవన్ మిఘ పెరియవన్’ అనే చిత్రాన్ని తెరకెక్కిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడు కథానాయిక ప్రధాన పాత్రలో ‘మంగై’ అనే టైటిల్ తో సినిమా రూపొందుతోంది.

ఈ చిత్రం గురించి దర్శకుడు మాట్లాడుతూ… ‘‘స్త్రీ జీవిత ప్రయాణాన్ని వివరించే చిత్రమిది. మున్నార్, పూంపరై, కేరళ, తేని, కంభం, గూడలూర్, లోయర్ క్యాంప్, చెన్నై తదితర ప్రాంతాల్లో చిత్రీకరించాం. ఆనంది తన నటనా చాతుర్యాన్ని చాటుతుంది. ఈ సినిమాతో మరోసారి ఆమె పాత్రే కీలకం.శశికుమార్ నటించిన ‘ఈసన్’ చిత్రంలో కీలక పాత్ర పోషించిన దుషి ఇందులో కీలక పాత్ర పోషించారు.ప్రీ ప్రొడక్షన్ కార్యక్రమాలను పూర్తి చేసి ఆడియోను విడుదల చేసేందుకు ప్లాన్ చేస్తున్నాం. ఫిబ్రవరిలో ట్రైలర్‌ని మార్చి మార్చిలో విడుదల చేస్తాం’’ అని వివరించారు. (మంగై మూవీ ఫస్ట్ లుక్ అవుట్)

Mangai-first-look.jpg

తెలంగాణకు చెందిన తెలుగు అమ్మాయి ఆనంది కోలీవుడ్‌లో స్టార్ హీరోయిన్‌గా వెలుగొందుతోంది. వైవిధ్యమైన పాత్రలు చేస్తూ తమిళ ప్రేక్షకులకు బాగా దగ్గరైంది. తమిళంలో రూపొందిన ‘కయల్’ చిత్రం ఆమెకు నటిగా మంచి గుర్తింపును తెచ్చిపెట్టడంతో పాటు ఆ సినిమాలో ఆమె నటనకు ఎన్నో అవార్డులు తెచ్చిపెట్టింది. ఇప్పుడు తమిళంతో పాటు తెలుగులోనూ ఆమెకు అవకాశాలు వస్తున్నాయి. ఇటీవల తెలుగులో ‘ఇట్లు మారేడుమిల్లి ప్రజానీకం’, ‘కస్టడీ’ చిత్రాల్లో నటించింది.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*సాగర్ కె చంద్ర: ‘భీమ్లా నాయక్’ దర్శకుడు వదిలేసిన సర్క్యులర్ చూశారా..

*******************************

*ఎస్వీ రంగారావు: ముత్యాల సుబ్బయ్యను చెంపదెబ్బ కొట్టిన ఎస్వీఆర్.. ఏమైంది?

****************************

*గుంటూరు కారం: మాస్ బీట్.. నెటిజన్లు మడత..

*******************************

*OTTలో కోటబొమ్మాళి PS: ‘కోటబొమ్మాళి PS’ OTT ఎప్పుడు ప్రసారం అవుతుంది?

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 02, 2024 | 05:33 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *