సాగర్ కె చంద్ర: ‘భీమ్లా నాయక్’ దర్శకుడు వదిలేసిన సర్క్యులర్ చూశారా..

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 02, 2024 | 04:18 PM

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్, రానా దగ్గుబాటి జంటగా తెరకెక్కిన చిత్రం ‘భీమ్లా నాయక్’. సాగర్ కె చంద్ర దర్శకుడిగా తన ప్రతిభను చాటుకున్నాడు. ఆ సినిమా తర్వాత మరో సినిమా చేయడం కాస్త ఆలస్యమైనా. తాజాగా ఆయన విడుదల చేసిన సర్క్యులర్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది.

సాగర్ కె చంద్ర: ‘భీమ్లా నాయక్’ దర్శకుడు వదిలేసిన సర్క్యులర్ చూశారా..

దర్శకుడు సాగర్ కె చంద్ర

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ (పవన్ కళ్యాణ్), రానా దగ్గుబాటి (రానా దగ్గుబాటి) కాంబినేషన్‌లో తెరకెక్కిన చిత్రం ‘భీమ్లా నాయక్’.. సాగర్ కె చంద్ర దర్శకుడిగా తన ప్రతిభను చాటుకున్నాడు. ఆ సినిమా తర్వాత మరో సినిమా చేయడం కాస్త ఆలస్యమైనా. ప్రామిసింగ్ యంగ్ హీరో శ్రీనివాస్ బెల్లంకొండతో ఓ ప్రత్యేకమైన యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌ను రూపొందిస్తున్నాడు సాగర్. ఈ సినిమా ప్రస్తుతం #BSS10 ట్యాగ్‌తో షూటింగ్ జరుపుకుంటోంది. తాజాగా ఈ చిత్రానికి సంబంధించి ఓ సర్క్యులర్‌ను విడుదల చేశారు మేకర్స్.

తెలంగాణ రాష్ట్ర పోలీసు శాఖ విడుదల చేసిన ఈ సర్క్యులర్‌లో డైనమిక్ పోలీసు అధికారి త్వరలో డీఎస్పీ (డీఎస్పీ)గా బాధ్యతలు స్వీకరించబోతున్నారు. ఈ కాపీని మీడియా సంస్థలకు, తెలుగు సినిమా అభిమానులకు పంపినట్లు సమాచారం. ఈ అనౌన్స్ మెంట్ చూస్తుంటే #BSS10 ఓ రేంజ్ లో తెరకెక్కుతున్నట్లు కనిపిస్తోంది. అలాగే ఇంతకు ముందు పవన్ కళ్యాణ్ ని పోలీస్ ఆఫీసర్ గా చూపించిన సాగర్ ఈ సినిమాలో హీరో బెల్లంకొండ శ్రీనివాస్ ని కూడా పోలీస్ ఆఫీసర్ గా చూపించబోతున్నాడు.

DSP.jpg

14 రీల్స్ ప్లస్ బ్యానర్‌పై రామ్ ఆచంట, గోపీ ఆచంట నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి హరీష్ కట్టా ఎగ్జిక్యూటివ్ నిర్మాత. #BSS10 టైటిల్, ఫస్ట్ లుక్ జనవరి 3న శ్రీనివాస్ బెల్లంకొండ పుట్టినరోజున విడుదల చేయనున్నారు. బెల్లంకొండను ఓ పవర్ ఫుల్ క్యారెక్టర్ లో ప్రెజెంట్ చేసేందుకు సాగర్ కె చంద్ర పవర్ ఫుల్ స్క్రిప్ట్ రెడీ చేసినట్లు తెలుస్తోంది. ప్రముఖ నటీనటులు కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్న ఈ చిత్రానికి సెన్సేషనల్ కంపోజర్ భీమ్స్ సిసిరోలియో సంగీతం సమకూరుస్తున్నారు. (#BSS10 నవీకరణ)

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*ఎస్వీ రంగారావు: ముత్యాల సుబ్బయ్యను చెంపదెబ్బ కొట్టిన ఎస్వీఆర్.. ఏమైంది?

****************************

*గుంటూరు కారం: మాస్ బీట్.. నెటిజన్లు మడత..

*******************************

*OTTలో కోటబొమ్మాళి PS: ‘కోటబొమ్మాళి PS’ OTT ఎప్పుడు ప్రసారం అవుతుంది?

*************************************

*విజయకాంత్: ‘కెప్టెన్’ విజయకాంత్ గురించి ఆయన తోబుట్టువులు ఏమన్నారో తెలుసా?

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 02, 2024 | 04:18 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *