గుంటూరు కారం: జనవరి 6న గ్రాండ్ గా ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ జరగనుంది

వచ్చే సంక్రాంతి పండుగ మహేష్ బాబు అభిమానులకు పెద్ద పండుగ కానుంది. దానికి కారణం.. దర్శకుడు త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్, సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు కాంబినేషన్‌లో రూపొందిన ‘గుంటూరు కారం’ సినిమా జనవరి 12న విడుదలవుతుండటం.. చాలా కాలం తర్వాత వీరిద్దరూ ఈ సినిమాతో కలుస్తుండటం, దీనికి అభిమానులు ఫిదా అయ్యారు. ఎప్పటి నుంచో వేచి ఉంది. శ్రీలీల, మీనాక్షి చౌదరి కథానాయికలు. ప్రకాష్ రాజ్, జయరామ్, రావు రమేష్, మురళీ శర్మ, రమ్యకృష్ణ తదితరులు ఈ సినిమాలో నటిస్తున్నారు. (మహేష్ బాబు గుంటూరు కారం ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ జనవరి 6న యూసుఫ్‌గూడ పోలీస్ గ్రౌండ్స్‌లో)

ఇప్పటికే ఈ సినిమాలోని పాటలు ముఖ్యంగా ‘కుర్చి మడతపెట్టి’ అనే మాస్ పాటలు బాగా పాపులర్ అయ్యాయి. న్యూ ఇయర్ సెలబ్రేషన్స్ లో ఈ సాంగ్ ని అందరూ అదరగొడుతున్నట్లు తెలుస్తోంది. అలాగే త్రివిక్రమ్ మహేష్ బాబును మాస్ అవతార్ లో చూపిస్తాడని అంటున్నారు. నిర్మాత నాగవంశీ మాట్లాడుతూ.. ఈ సినిమా చివరి 45 నిమిషాలు చాలా బాగుంటుందని, ఎమోషనల్‌గా ఉంటుందని చెప్పారు. అందుకే ఈ సినిమా కోసం అభిమానులు ఎదురుచూస్తున్నారు.

gunturkaaram1.jpg

సంక్రాంతి పండుగ పోటీలో దాదాపు ఐదు సినిమాలు వచ్చినా ‘గుంటూరు కారం’ మాత్రం పండగ సినిమానే అంటున్నారు. ఫ్యామిలీ అంతా చూసి ఎంజాయ్ చేస్తారని, మాటల మాంత్రికుడిగా త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ కు మంచి గుర్తింపు ఉందని, ఈ సినిమాలో మాటలు కూడా చాలా బాగున్నాయని అంటున్నారు.

న్యూ ఇయర్ సెలబ్రేషన్స్ కోసం మహేష్ బాబు ఫ్యామిలీతో కలిసి దుబాయ్ వెళ్లిన సంగతి తెలిసిందే. జనవరి 5న మళ్లీ హైదరాబాద్‌కు వస్తానని, జనవరి 6న ప్రీ రిలీజ్ వేడుక ఉంటుందని, అభిమానుల కోసం యూసఫ్ గూడలోని ‘పోలీస్ గ్రౌండ్స్’లో కూడా ఏర్పాట్లు చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. అదే రోజు ఈ సినిమా ట్రైలర్‌ను కూడా విడుదల చేయనున్నట్టు సమాచారం. జనవరి 12న వీలైనన్ని ఎక్కువ థియేటర్లలో ‘గుంటూరు కారం’ని ప్రదర్శించబోతున్నారని ఇండస్ట్రీలో టాక్.. అలాగే ఈ సినిమాకి విదేశాల్లో ఇప్పుడే బుకింగ్స్ మొదలయ్యాయని, డిమాండ్ ఏంటని ఇండస్ట్రీలో టాక్. వారికి పెరుగుతోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 03 , 2024 | 06:22 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *