హనుమంతుడు: ‘హనుమంతుడు’ ‘శ్రీరామధూత స్తోత్రం’.. ఇది వేరే స్థాయి.

దర్శకుడు ప్రశాంత్ వర్మ అండ్ టీమ్ ‘హనుమాన్’ సినిమాను దూకుడుగా ప్రమోట్ చేస్తూ సినిమాపై ఉత్కంఠను పెంచుతున్నారు. తేజ సజ్జ నటించిన థియేట్రికల్ ట్రైలర్‌కు అద్భుతమైన స్పందన లభించి సినిమాపై అంచనాలను పెంచింది. ఈ సినిమాకు సంబంధించి ఇప్పటి వరకు మూడు పాటలను విడుదల చేసిన మేకర్స్.. అన్నీ చార్ట్ బస్టర్స్ అయ్యాయి. పాటలు శైలి మరియు కూర్పు పరంగా ప్రత్యేకమైనవి. ఈ చిత్రం నుండి నాల్గవ సింగిల్-శ్రీరామదూత స్తోత్రం బుధవారం విడుదలైంది. ఈ లిరికల్ వీడియో మరో లెవల్‌లా దూసుకుపోతోంది.

శ్రీ ఆంజనేయ స్తోత్రం ఉరుములతో కూడిన దరువులతో గౌరహరి అద్భుతంగా స్వరపరిచారు. సాయి చరణ్ భాస్కరుణి, లోకేశ్వర్ ఈదర, హర్షవర్ధన్ చావలిల ఎనర్జిటిక్ గాత్రం థీమ్ సాంగ్ కి ఇంటెన్సిటీని పెంచింది. ఈ లిరికల్ వీడియో యొక్క 3D ప్రదర్శన అద్భుతంగా ఉంది. విజువల్స్‌తో చూస్తే గూస్‌బంప్స్ ఇవ్వడం ఖాయం. మొదటి మూడు పాటల్లాగే శ్రీరామదూత స్త్రోత్రం కూడా హృదయాలను గెలుచుకోబోతోంది.

హను-మాన్-2.jpg

ప్రైమ్‌షో ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌పై కె.నిరంజన్‌రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని ప్రతిష్టాత్మకంగా నిర్మిస్తుండగా, శ్రీమతి చైతన్య సమర్పిస్తున్నారు. ఎగ్జిక్యూటివ్ ప్రొడ్యూసర్‌గా అస్రిన్ రెడ్డి, లైన్ ప్రొడ్యూసర్‌గా వెంకట్ కుమార్ జెట్టి, అసోసియేట్ ప్రొడ్యూసర్‌గా కుశాల్ రెడ్డి. తేజ సజ్జ సరసన అమృత అయ్యర్ కథానాయికగా నటిస్తుండగా, వరలక్ష్మి శరత్‌కుమార్, వినయ్ రాయ్ కీలక పాత్రల్లో కనిపించనున్నారు. హను-మనుష్యుడు ప్రశాంత్ వర్మ సినీ విశ్వం నుండి వచ్చిన మొదటి సినిమా. సినిమా ముఖ్యంగా ‘అంజనాద్రి’ అనే ఊహాజనిత ప్రదేశంలో సెట్ చేయబడింది. సినిమా కాన్సెప్ట్ యూనివర్సల్ అయినందున, ఈ సినిమా తెలుగు, హిందీ, మరాఠీ, తమిళం, కన్నడ, మలయాళం, ఇంగ్లీష్, స్పానిష్ వంటి పలు భారతీయ భాషల్లో పాన్ వరల్డ్ మూవీగా జనవరి 12, 2024న ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది. కొరియన్, చైనీస్ మరియు జపనీస్.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*తేజ సజ్జా: సూపర్‌స్టార్‌తో పోటీ కాదు..తో పాటు.. అంతే!

*******************************

*మంగై: తెలుగుగమ్మాయి ప్రధాన పాత్రలో తమిళ చిత్రం.. ఫస్ట్ లుక్ విడుదల

****************************

*సాగర్ కె చంద్ర: ‘భీమ్లా నాయక్’ దర్శకుడు వదిలేసిన సర్క్యులర్ చూశారా..

*******************************

*ఎస్వీ రంగారావు: ముత్యాల సుబ్బయ్యను చెంపదెబ్బ కొట్టిన ఎస్వీఆర్.. ఏమైంది?

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 03, 2024 | 04:16 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *