ఇండియన్ 2: ‘ఇండియన్-2’ ఎప్పుడు విడుదల అవుతుంది?

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 03, 2024 | 09:50 PM

విశ్వనాథ్ కమల్ హాసన్ – సెన్సేషనల్ డైరెక్టర్ శంకర్ కాంబినేషన్ లో రూపొందిన ‘భారతీయుడు-2’ సినిమా విడుదల తేదీపై క్లారిటీ లేకపోవడంతో ప్రేక్షకులతో పాటు కమల్ అభిమానులూ అయోమయంలో పడ్డారు. సాలిగ్రామంలోని ప్రసాద్ స్టూడియోలో వేసిన భారీ సెట్‌లో ఈ సినిమా టాకీ పార్ట్ షూటింగ్ మొత్తం పూర్తయింది. రెండు పాటలు మాత్రమే మిగిలాయి. అయితే ఈ సినిమా విడుదల తేదీ చర్చనీయాంశంగా మారింది.

ఇండియన్ 2: 'ఇండియన్-2' ఎప్పుడు విడుదల అవుతుంది?

ఇండియన్ 2 మూవీ పోస్టర్

దిగ్గజ నటుడు కమల్ హాసన్ (కమల్ హాసన్), సంచలన దర్శకుడు శంకర్ (దర్శకుడు శంకర్) కాంబినేషన్‌లో రూపొందిన ‘ఇండియన్-2’ (భారతీయుడు 2) సినిమా విడుదల తేదీపై క్లారిటీ రాకపోవడంతో కమల్ అభిమానులు అయోమయంలో పడ్డారు. ) సాలిగ్రామంలోని ప్రసాద్ స్టూడియోలో వేసిన భారీ సెట్‌లో ఈ సినిమా టాకీ పార్ట్ షూటింగ్ మొత్తం పూర్తయింది. రెండు పాటలు మాత్రమే మిగిలాయి. అయితే ఈ సినిమా విడుదల తేదీ చర్చనీయాంశంగా మారింది. కోలీవుడ్ వర్గాల సమాచారం ప్రకారం ఈ సినిమా వేసవి సెలవుల్లో లేదా దీపావళికి విడుదలయ్యే అవకాశం ఉంది. ఆ తర్వాత మరికొద్ది నెలల్లో ‘ఇండియన్-3’ (ఇండియన్ 3) సినిమా విడుదలయ్యే అవకాశం ఉందని చిత్ర వర్గాలు చెబుతున్నాయి. శంకర్ ఇటీవలే ‘భారతీయుడు 2’తో పాటు 3 షూటింగ్‌ను పూర్తి చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే.

భారతీయ-2.jpg

లైకా ప్రొడక్షన్స్, రెడ్ జెయింట్ మూవీస్, రాజ్ కమల్ ఫిల్మ్ ఇంటర్నేషనల్ సంయుక్తంగా ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నాయి. కాజల్‌ అగర్వాల్‌, సిద్ధార్థ్‌, రకుల్‌ ప్రీత్‌ సింగ్‌, ఎస్‌జె సూర్య, బాబిసింహ, వివేక్‌, ప్రియా భవానీ శంకర్‌, బ్రహ్మానందం, సముద్రగాని, నేదురుమూడి వేణు ఇతర పాత్రలు పోషించారు. రవివర్మన్ సినిమాటోగ్రఫీ, అనిరుధ్ రవిచందర్ సంగీతం అందించారు. 1996లో వచ్చిన బ్లాక్ బస్టర్ మూవీ ‘ఇండియన్’కి ఇది సీక్వెల్. నిజానికి ఈ సినిమా ఎప్పుడో రిలీజ్ కావాల్సి ఉంది. కొన్ని పరిస్థితుల వల్ల ఈ సినిమా షూటింగ్ ఆగిపోయింది. కోర్టు ఫైట్స్ తర్వాత.. శంకర్ మళ్లీ ఈ సినిమాను సెట్స్ పైకి తీసుకెళ్లి షూటింగ్ పూర్తి చేశాడు. ప్రస్తుతం పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ కార్యక్రమాలు జరుగుతున్నాయి. (భారతీయ 2 సినిమా విడుదల తేదీ)

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*శ్రీయా రెడ్డి: అమ్మతోడు.. ‘పిఎస్’ కథ అర్థం కాలేదు

*******************************

*లావణ్య త్రిపాఠి: పెళ్లి తర్వాత లావణ్య త్రిపాఠి దర్శనం ఇలా..

*******************************

*BSS10: బెల్లంకొండ శ్రీనివాస్, సాగర్ కె చంద్ర కాంబో మూవీకి పవర్ ఫుల్ టైటిల్.. గ్లింప్స్ చూశారా?

****************************

*హనుమాన్: ‘హను-మాన్’ ‘శ్రీరామదూత స్తోత్రం’.. ఇదొక విభిన్న స్థాయి.

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 03, 2024 | 09:50 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *