తెలుగు హీరోలు: ఈ తెలుగు హీరోలు 2024లో హిట్ కొడతారా?

2024 ఈ హీరోలను కరుణిస్తుందా? మరి ఫ్లాపుల నుంచి బయటపడి అనుకున్న విజయాన్ని అందుకుంటాడో లేదో చూద్దాం.. సక్సెస్ కోసం ఎదురుచూస్తున్న ఆ హీరోలు ఎవరో..

తెలుగు హీరోలు: ఈ తెలుగు హీరోలు 2024లో హిట్ కొడతారా?

ఈ తెలుగు హీరోలు 2024లో అయినా తమ సినిమాలతో హిట్ కొడతారా

తెలుగు హీరోలు : సినిమా హిట్ కాకపోతే జానర్ మార్చే ప్రయత్నం చేస్తారు. అయితే ఏ జోనర్‌లో చూసినా ఇటీవల కొంత మంది హీరోలకు సక్సెస్‌ అందుకోవడం కష్టంగా మారింది. సక్సెస్ రేట్ లేకపోయినా సినిమాలు చేస్తున్నా హిట్ మాత్రం కొట్టలేకపోతున్నారు. మరి ఈ 2024లో కూడా ఈ హీరోలను కరుణిస్తారా..? మరి ఫ్లాపుల నుంచి బయటపడి అనుకున్న విజయాన్ని అందుకుంటాడో లేదో చూద్దాం.. సక్సెస్ కోసం ఎదురుచూస్తున్న ఆ హీరోలు ఎవరో..

ఈ ఏడాది హిట్ కొట్టడం గ్యారెంటీగా ఉన్న హీరో విజయ్ దేవరకొండ. గీత గోవిందం, అర్జున్ రెడ్డి తర్వాత ఆ రేంజ్ సక్సెస్ కోసం ఎదురుచూస్తున్న విజయ్ దేవరకొండ ఒకదాని తర్వాత ఒకటి ఫ్లాపుల జోలికి వెళ్లడం లేదు. డిఫరెంట్ జానర్స్ ట్రై చేసినా పేదలకు కనీసం హిట్స్ రావడం లేదు. అలా నోటా, డియర్ కామ్రేడ్, లిగర్ చిత్రాలతో పరాజయాలను అందుకున్నాడు. సమంతతో ఖుషీ సినిమా యావరేజ్‌గా నిలిచింది. అయితే ఈసారి విజయ్ ‘ఫ్యామిలీ స్టార్’పై పూర్తి నమ్మకంతో ఉన్నాడు. ఇప్పటికే విజయ్, పరశురామ్ కాంబినేషన్‌లో రూపొందిన గోతగోవిందం 100 కోట్లు వసూలు చేయడంతో అదే కాంబినేషన్‌లో వస్తున్న ఫ్యామిలీ స్టార్ ఈసారి కూడా ఘన విజయాన్ని అందిస్తాడనే నమ్మకంతో ఉన్నాడు విజయ్ దేవరకొండ.

2021లో విడుదలైన లవ్ స్టోరీ, బంగార్రాజు సినిమాల తర్వాత నాగ చైతన్యకు రెండేళ్ల నుంచి సరైన హిట్ లేదు. థాంక్యూ మరియు లాల్ సింగ్ చద్దా ఇటీవలి పరాజయాల తర్వాత, కస్టడీ విమర్శకులను మెప్పించిన వాణిజ్యపరంగా విజయం సాధించలేదు. అయితే ఈసారి తాండల్ గ్యారెంటీ హిట్ సబ్జెక్ట్ తో ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతున్నాడు. చందు మొండేటి దర్శకత్వంలో భారీ బడ్జెట్ తో పూర్తి సబ్జెక్ట్ తో తాండల్ మూవీ పవర హీరోయిన్ గా రూపొందుతోంది.

క్యూట్ హీరోగా యూత్ లో మంచి ఫాలోయింగ్ ఉన్న రామ్ కు 4 ఏళ్ల నుంచి హిట్ లేదు. 2018లో స్మార్ట్ శంకర్ తో బ్లాక్ బస్టర్ హిట్ కొట్టిన రామ్, రెడ్, వారియర్, స్కంద చిత్రాలతో ఆ విజయాన్ని నిలబెట్టుకోలేకపోయాడు. అందుకే పూరిజగన్ దర్శకత్వంలో మరోసారి డబుల్ స్మార్ట్ మూవీ చేస్తున్నారు. వీరిద్దరి కాంబినేషన్‌లో రూపొందుతున్న డబుల్ స్మార్ట్ సినిమా మార్చిలో విడుదల కానుంది. మరి ఈ సినిమా రామ్‌కి కమ్ బ్యాక్ ఇస్తుందేమో చూడాలి.

ఇది కూడా చదవండి: హనుమాన్ : ‘హనుమాన్’ సినిమాలోని శ్రీరాముని శ్లోకం విన్నారా.. గూస్ బంప్స్ గ్యారెంటీ..

7-8 ఏళ్ల నుంచి సాలిడ్ హిట్ కోసం ఎదురుచూస్తున్నాడు గోపీచంద్. కమర్షియల్ సినిమాల్లో కూడా డిఫరెంట్ సబ్జెక్ట్స్ ఎంచుకుంటున్నా సక్సెస్ మాత్రం రావడం లేదు. ఈ గ్యాప్ లో సిటీ మార్, పక్కా కమర్షియల్ సినిమాలు యావరేజ్ టాక్ తెచ్చుకున్నా కమర్షియల్ గా వర్కవుట్ కాలేదు. అయితే ఈసారి ‘భీమ’గా మెల్లగా సక్సెస్‌పైకి రాబోతున్నారు. అంతే కాకుండా శ్రీనువైట్ల దర్శకత్వంలో కామెడీ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌తో రాబోతున్నాడు.

నితిన్ హిట్ కోసం మూడేళ్లుగా ఎదురుచూస్తున్నాడు. ఆ మధ్య యాక్షన్ చిత్రాలతో ప్రయోగాలు చేసినా సక్సెస్ కాలేకపోయాడు. 2020లో వచ్చిన భీష్మ తర్వాత రంగ్ దే పర్వాలేదు అనిపించినా చెక్, మాచర్ల నియోజకవర్గంతో పాటు ఎన్నో ఆశలతో విడుదలైన ఎక్స్‌ట్రార్డినరీ మ్యాన్ డిజాస్టర్ జాబితాలో చేరిపోయింది. కాబట్టి ఈ ఏడాది వేణు శ్రీరామ్ దర్శకత్వంలో తన సోదరుడు వెంకీ అట్లూరితో వస్తున్న సినిమా హిట్ అవుతుందని నితిన్ భావిస్తున్నాడు.

2019లో వచ్చిన గద్దలకొండ గణేష్ తర్వాత..గాని, గాండీవధారి అర్జున సినిమాలు వరుణ్ తేజ్ కి అట్టర్ ఫ్లాప్ ఫలితాలను ఇచ్చాయి. అయితే ఈ గ్యాప్‌లో వచ్చిన ఎఫ్3 మాత్రం వరుణ్‌కి పెద్దగా క్రెడిట్‌ తెచ్చిపెట్టలేదు. కామెడీ పక్కన పెట్టి సీరియస్ సబ్జెక్ట్స్ చేస్తున్న వరుణ్ తేజ్ ఈసారి యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్, ఆపరేషన్ వాలెంటైన్ చిత్రాన్ని ఫిబ్రవరిలో విడుదల చేస్తున్నారు. మరి ఈ సినిమాతో వరుణ్ తేజ్ మళ్లీ ట్రాక్ లోకి వస్తాడో లేదో చూడాలి.

నాగశౌర్య ఐదేళ్ల నుంచి హిట్ కోసం ఎదురుచూస్తున్నాడు. ఛలో తర్వాత వచ్చిన సినిమాలన్నీ అడ్రస్ లేకుండా పోవడంతో ఈ ఏడాది సినిమాలు అన్నీ హిట్ ఎలిమెంట్స్ తో జాగ్రత్తగా తెరకెక్కిస్తున్నారు. పోలీస్ వారి ఆహారం, నారినారుడుమ మురారితో పాటు తన 24వ చిత్రం షూటింగ్‌లో ఉన్న శౌర్య ఈ ఏడాది హిట్‌పై ఆశలు పెట్టుకున్నాడు.

ఇది కూడా చదవండి: లావణ్య త్రిపాఠి : పెళ్లి తర్వాత తొలి వెబ్ సిరీస్‌తో వస్తున్న లావణ్య త్రిపాఠి.. ఏ సిరీస్? ఏ OTTలో?

అసలు హిట్లు, ఫ్లాప్‌లను పట్టించుకోకుండా వరుసగా సినిమాలు చేస్తున్న సుధీర్ బాబు ఈసారి హరోంహరతో హిట్ కొట్టడంపై నమ్మకంతో ఉన్నాడు. తన 14 ఏళ్ల సినీ కెరీర్‌లో 3, 4 సినిమాలు తప్ప ఫ్లాపులు, యావరేజ్‌తో సెటిల్‌ అవుతున్న సుధీర్‌బాబు 2023లో వచ్చిన వేట, మామామశ్చింద్రతో కూడా హిట్ కొట్టలేకపోయాడు. అయితే ఈ ఏడాది వచ్చే ఇంట్రెస్టింగ్ థ్రిల్లర్ హరోమ్హారా గ్యారెంటీ సక్సెస్ అని అంటున్నారు. వీరితో పాటు మరికొందరు చించా చితకా హీరోలు కూడా ఉన్నారు. మరి ఇంత హిట్‌పై ఆశలు పెట్టుకున్న ఈ హీరోలకు ఈ ఏడాదైనా కరుణ చూపుతుందా అని అభిమానులు ఎదురుచూస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *