ఢిల్లీ సీఎం అరవింద్ కేజ్రీవాల్: ఢిల్లీ సీఎం అరవింద్ కేజ్రీవాల్‌కు నాలుగోసారి సమన్లు ​​అందాయి.

ఢిల్లీ ఎక్సైజ్ పాలసీ స్కాంతో ముడిపడి ఉన్న మనీలాండరింగ్ కేసులో ఢిల్లీ ముఖ్యమంత్రి అరవింద్ కేజ్రీవాల్‌కు మళ్లీ సమన్లు ​​జారీ చేయనున్నట్లు ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ డైరెక్టరేట్ (ఈడీ) గురువారం తెలిపింది.

ఢిల్లీ సీఎం అరవింద్ కేజ్రీవాల్: ఢిల్లీ సీఎం అరవింద్ కేజ్రీవాల్‌కు నాలుగోసారి సమన్లు ​​అందాయి.

ఢిల్లీ సీఎం అరవింద్ కేజ్రీవాల్: ఢిల్లీ ఎక్సైజ్ పాలసీ స్కాంతో ముడిపడి ఉన్న మనీలాండరింగ్ కేసులో ఢిల్లీ ముఖ్యమంత్రి అరవింద్ కేజ్రీవాల్‌కు మరోసారి సమన్లు ​​జారీ చేయనున్నట్లు ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ డైరెక్టరేట్ (ఈడీ) గురువారం తెలిపింది. ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ అధినేత నివాసంపై ఈడీ దాడులు చేసి గురువారం అరెస్టు చేస్తుందన్న పుకార్ల నేపథ్యంలో ఈడీ ఈ వ్యాఖ్యలు చేసింది. గతంలో సమన్లకు కేజ్రీవాల్ ఇచ్చిన సమాధానాన్ని పరిశీలిస్తున్నామని ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ డైరెక్టరేట్ తెలిపింది.

ఇంకా చదవండి: అయోధ్య రామ మందిరం : అయోధ్య రామ మందిరం ప్రారంభోత్సవ కార్యక్రమానికి టీవీ సీతారాములకు ఆహ్వానం

ఢిల్లీ ముఖ్యమంత్రి నివాసంలో కేంద్ర దర్యాప్తు సంస్థ దాడులు నిర్వహించి గురువారం అరెస్టు చేస్తుందని తమకు సమాచారం అందిందని మంత్రులు అతిషి, సౌరభ్ భరద్వాజ్ సహా ఆప్ నేతలు ఆరోపించారు. ఆప్ నేతల వాదనలను ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ డైరెక్టరేట్ తోసిపుచ్చింది. కేజ్రీవాల్ నివాసంలో గురువారం ఎలాంటి సోదాలు నిర్వహించబోమని దర్యాప్తు సంస్థ వర్గాలు తెలిపాయి. కేజ్రీవాల్‌కు మూడుసార్లు సమన్లు ​​జారీ చేశారు. తనకు సమన్లు ​​జారీ చేయడం చట్ట విరుద్ధమని సీఎం కేజ్రీవాల్ ఐదు పేజీల సమాధానం పంపారు.

ఇంకా చదవండి: రామాలయం: యోగి ఆదిత్యనాథ్‌కు బాంబు బెదిరింపు

జనవరి 6 నుంచి 8 వరకు గుజరాత్‌లో మూడు రోజుల పర్యటనకు కేజ్రీవాల్ వెళ్లనున్నట్లు ఆప్ ప్రకటించింది. లోక్‌సభ ఎన్నికలకు పార్టీ సిద్ధమవుతున్న నేపథ్యంలో ఢిల్లీ ముఖ్యమంత్రి రాష్ట్రంలో బహిరంగ సభలు నిర్వహించనున్నారు. గురువారం ఉదయం సివిల్ లైన్స్‌లోని ఢిల్లీ సీఎం అరవింద్ కేజ్రీవాల్ నివాసం వెలుపల భద్రతా సిబ్బందిని మోహరించారు. కేజ్రీవాల్ నివాసానికి వెళ్లే మార్గాలను ఢిల్లీ పోలీసులు దిగ్బంధించారని ఆప్ పేర్కొంది. ఈ ఆరోపణలను ఢిల్లీ పోలీసులు ఖండించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *