కాఫీ విత్ కరణ్ 8: జాన్వీ కపూర్ డేటింగ్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు చేసింది

కాఫీ విత్ కరణ్ సీజన్ 8 యొక్క తాజా ఎపిసోడ్‌లో, జాన్వీ కపూర్ చెల్లెలు ఖుషీతో సందడి చేసింది. బాయ్‌ఫ్రెండ్ మరియు డేటింగ్ గురించి ఆసక్తికరమైన విషయాలు మాట్లాడారు.

కాఫీ విత్ కరణ్ 8: జాన్వీ కపూర్ డేటింగ్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు చేసింది

కాఫీ విత్ కరణ్ 8

కాఫీ విత్ కరణ్ 8 : అందాల నటి శ్రీదేవి కూతురుగానే కాకుండా తనకంటూ ఓ ప్రత్యేకమైన ఇమేజ్‌ని సంపాదించుకుంది హీరోయిన్ జాన్వీ కపూర్. బాలీవుడ్‌లో వరుస సినిమాలు చేస్తూ తెలుగులోనూ బిజీ కాబోతున్నాడు. తాజాగా కరణ్ జోహార్ హోస్ట్ చేస్తున్న ‘కాఫీ విత్ కరణ్’ 8వ సీజన్‌కు అతిథిగా వచ్చిన జాన్వీ.. బాయ్‌ఫ్రెండ్ రూమర్స్, డేటింగ్ విషయాల గురించి ఆసక్తికర విషయాలు చెప్పింది.

లోకేష్ కనగరాజ్ పై కేసు నమోదైంది.. ఆయన మానసిక పరిస్థితి బాగా లేదని..

బాలీవుడ్ స్టార్ డైరెక్టర్ కరణ్ జోహార్ హోస్ట్ చేస్తున్న కాఫీ విత్ కరణ్ 8వ సీజన్‌లో ఉంది. లేటెస్ట్ ఎపిసోడ్‌లో జాన్వీ కపూర్, సోదరి ఖుషి గెస్ట్‌లుగా వచ్చారు. ఇద్దరూ రిలేషన్ షిప్స్, సినిమాల గురించి చాలా విషయాల గురించి మాట్లాడుకున్నారు. ఈ ఎపిసోడ్‌లో జాన్వీ తన ప్రియుడు శిఖర్ పహారియా గురించి మాట్లాడింది. అంతేకాదు అసలు నటీనటులతో ఎందుకు డేటింగ్ చేయకూడదో కూడా క్లారిటీ ఇచ్చాడు.

శిఖర్ పహారియా డేటింగ్ నిజమేనా? ఇది అబద్ధమా? తన తండ్రి బోనీ కపూర్ మరియు చెల్లెలు (ఖుషీ) తన కుటుంబంలోని ప్రతి ఒక్కరికీ మంచి స్నేహితుడిలాంటివారని కరణ్ జోహార్ అడిగిన ప్రశ్నకు జాన్వీ కపూర్ శిఖర్ సమాధానం ఇచ్చింది. శిఖర్ చాలా నిస్వార్థపరుడు, గౌరవప్రదమైన వ్యక్తి అని.. అతనిలాంటి వ్యక్తిత్వం ఉన్న వ్యక్తిని తాను ఇంతవరకూ చూడలేదని జాన్వీ చెప్పింది. నటీనటులతో డేటింగ్ చేయడానికి ఎందుకు ఇష్టపడతానో కూడా జాన్వీ స్పష్టం చేసింది. తన నటనా జీవితంలో పూర్తిగా నిమగ్నమై ఉండాలని కోరుకుంటున్నట్లు తెలిపింది. నటీనటుల విషయంలో కుదరదని.. ఒకరితో ఒకరు పోటీ పడుతున్నారని.. ఏదో ఆందోళనలో ఉన్నారని.. అలాంటి ఎమోషన్స్ బ్యాలెన్స్ చేయలేనని అన్నారు. ఓకే ప్రొఫెషన్ లో ఉన్న వారితో డేటింగ్ చేయడం కష్టమని అంటున్నారు.

అమలా పాల్: ఇప్పుడే పెళ్లైంది.. ఇప్పుడే గర్భం దాల్చింది.. బేబీ బంప్‌తో అమలా పాల్..

‘మీ స్పీడ్ డయల్ లిస్ట్‌లో ఎవరున్నారు?’ కరణ్ అడిగిన ప్రశ్నకు, జాన్వీ తన తండ్రి బోనీ కపూర్, చెల్లెలు ఖుషి, ఆపై శిఖర్ పహారియా పేరు చెప్పింది. కాగా, జాన్వీ కపూర్ 2023లో వరుణ్ ధావన్‌తో కలిసి ‘బవాల్’ చిత్రంలో నటిస్తుంది. తెలుగులో ఎన్టీఆర్ సరసన ‘దేవర’ నటిస్తోంది. ఈ సినిమాతో పాటు వంశీ యువి క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌తో పాటు రామ్ చరణ్ సరసన సనా దర్శకత్వంలో బుచ్చిబాబు కూడా నటించనున్నాడని సమాచారం. దీనిపై ఇంకా అధికారిక ప్రకటన రాలేదు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *