కాజల్ అగర్వాల్: కాజల్ అగర్వాల్ ‘సత్యభామ’ కొత్త అప్‌డేట్

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 04, 2024 | 02:48 PM

స్టార్ హీరోయిన్ కాజల్ అగర్వాల్ కథానాయికగా నటిస్తున్న చిత్రం ‘సత్యభామ’. కాజల్ అగర్వాల్ పవర్ ఫుల్ పోలీస్ ఆఫీసర్ పాత్రలో కనిపించనుంది. తాజాగా ఈ సినిమా షూటింగ్‌కి సంబంధించి ఓ అప్‌డేట్‌ను విడుదల చేశారు మేకర్స్. 35 రోజుల షెడ్యూల్‌తో 90 శాతం షూటింగ్ పూర్తయినట్లు ప్రకటించిన మేకర్స్.. ఈ షెడ్యూల్‌లో ఫైట్ మాస్టర్ సుబ్బు కాజల్ అగర్వాల్‌పై భారీ యాక్షన్ సన్నివేశాలను చిత్రీకరిస్తారని మేకర్స్ ప్రకటించారు.

కాజల్ అగర్వాల్: కాజల్ అగర్వాల్ 'సత్యభామ' కొత్త అప్‌డేట్

కాజల్ అగర్వాల్

స్టార్ హీరోయిన్ కాజల్ అగర్వాల్ కథానాయికగా నటిస్తున్న చిత్రం ‘సత్యభామ’. కాజల్ అగర్వాల్ పవర్ ఫుల్ పోలీస్ ఆఫీసర్ పాత్రలో కనిపించనుంది. ఈ చిత్రాన్ని ఔరుమ్ ఆర్ట్స్ బ్యానర్‌పై బాబీ తిక్క, శ్రీనివాసరావు తక్కలపల్లి నిర్మిస్తున్నారు. ‘మేజర్’ చిత్ర దర్శకుడు శశికిరణ్ తిక్క సమర్పకుడిగా వ్యవహరించి స్క్రీన్‌ప్లే అందించారు. సుమన్ చిక్కాల దర్శకత్వం వహించారు. ఈ చిత్రానికి సంబంధించి మేకర్స్ అప్‌డేట్ ఇచ్చారు.

నవంబర్, డిసెంబర్‌లలో ఈ సినిమా షూటింగ్ శరవేగంగా జరిగింది. ఈ సినిమా భారీ షెడ్యూల్‌ని పూర్తి చేసినట్లు నిర్మాతలు తెలిపారు. ఈ 35 రోజుల షెడ్యూల్ తో సినిమా షూటింగ్ 90 శాతం పూర్తయింది. ఈ షెడ్యూల్‌లో ఫైట్ మాస్టర్ సుబ్బు కాజల్ అగర్వాల్‌ను భారీ యాక్షన్ సన్నివేశాలతో చిత్రీకరిస్తారని మేకర్స్ ప్రకటించారు. (సత్యభామ షూటింగ్ అప్‌డేట్)

కాజల్.jpg

మునుపెన్నడూ చూడని యాక్షన్ మోడ్‌లో కాజల్ ఈ ‘సత్యభామ’లో కనిపించబోతోంది. ఈ యాక్షన్ సీక్వెన్స్‌లను ఎక్కడా కాంప్రమైజ్ కాకుండా పూర్తి చేసేందుకు కాజల్ చాలా కష్టపడిందని చిత్రబృందం అభిప్రాయపడింది. సినిమా బ్యాలెన్స్ షూటింగ్ పూర్తి చేసి ప్రమోషన్స్, రిలీజ్ డేట్ త్వరలో ప్రకటిస్తామని నిర్మాతలు తెలిపారు. (సత్యభామ సినిమా)

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*శైలేష్ కొలను: ధైర్యంగా ట్రైలర్ లోనే కథ చెప్పండి.. మీ ఊహకే వదిలేయండి!

*******************************

*ఇండియన్ 2: ‘ఇండియన్-2’ ఎప్పుడు విడుదల అవుతుంది?

*******************************

*శ్రీయా రెడ్డి: అమ్మతోడు.. ‘పిఎస్’ కథ అర్థం కాలేదు

*******************************

*లావణ్య త్రిపాఠి: పెళ్లి తర్వాత లావణ్య త్రిపాఠి దర్శనం ఇలా..

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 04, 2024 | 02:48 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *