ఇరా ఖాన్: అమీర్ ఖాన్ కూతురు ఎంత అందంగా ఉందో చూసారా, ఆమె గురించి తెలుసుకోండి

ప్రముఖ బాలీవుడ్ నటుడు అమీర్ ఖాన్ వివాహం ఆయన ఇంట్లో ప్రారంభమైంది. అతని కుమార్తె ఇరా ఖాన్ వివాహ బంధంలోకి ప్రవేశించింది. ఆమె తన స్నేహితురాలు, ఫిట్‌నెస్ ట్రైనర్, నుపుర్ షిక్రేను వివాహం చేసుకుంది. ముంబైలోని ఓ ఫైవ్ స్టార్ హోటల్‌లో ఇరు కుటుంబాల సమక్షంలో రిజిస్టర్ మ్యారేజ్ చేసుకున్నారు. అనంతరం భారీ రిసెప్షన్ కూడా ఏర్పాటు చేశారు. జనవరి 8న రాజస్థాన్‌లోని ఉదయ్‌పూర్‌లో బ్యాండ్ బాజాతో మళ్లీ పెళ్లి చేసుకోనున్నట్లు తెలుస్తోంది. బాలీవుడ్ సెలబ్రిటీల కోసం జనవరి 13న రిసెప్షన్ ఏర్పాటు చేయనున్నట్టు సమాచారం.

irakhanglamour.jpg

ఇరా ఖాన్ పెళ్లి ఇప్పుడు వార్తల్లో నిలిచింది. ఐరా ఖాన్ ఏమి చేస్తుందో మరియు ఆమె గురించిన వివరాలను తెలుసుకోవడానికి అందరూ ఆమె గురించి ఎక్కువగా వెతుకుతున్నారు. అందుకే ఆమె ఏం చేస్తోంది, ఆమె అభిరుచులు, స్నేహితులు, ఎక్కడ చదువుకున్నారు.. తదితర వివరాల్లోకి వెళితే..

ఐరా ఖాన్ ప్రముఖ నటుడు అమీర్ ఖాన్ మరియు రీనా దత్తా (మొదటి భార్య) కుమార్తె. ఇరాఖాన్ ఆగష్టు 17, 1997న జన్మించింది మరియు ఆమెకు ఇప్పుడు 27 సంవత్సరాలు. ఇరాఖాన్ బాలీవుడ్ లో ఎంట్రీ ఇవ్వకపోయినా థియేటర్ ప్లేకి దర్శకత్వం వహించినట్లు తెలుస్తోంది. ఆమెకు జునైద్ ఖాన్ అనే సోదరుడు ఉన్నాడు.

irakhanhotpic.jpg

మిషాల్ కిర్పలానీతో ఇరా ఖాన్ కొన్నాళ్లు డేటింగ్ చేస్తున్నట్టు గతంలో వార్తలు వచ్చాయి. అయినప్పటికీ, వారి సంబంధం ఎక్కువ కాలం కొనసాగలేదు మరియు 2019 చివరిలో, వారిద్దరూ విడిపోతున్నట్లు ప్రకటించారు. ఆ తర్వాత అమీర్‌ఖాన్‌కు ఫిట్‌నెస్ ట్రైనర్‌గా పనిచేస్తున్న నుపుర్ షిక్రేను ఐరా ఖాన్ ప్రేమించి పెళ్లి చేసుకుంది.

irakhanmarriage.jpg

ఇరా ఖాన్ గ్రాడ్యుయేషన్ పూర్తి చేసింది. ముంబైలోని ధీరూభాయ్ అంబానీ ఇంటర్నేషనల్ స్కూల్‌లో ఆమె పాఠశాల విద్యను పూర్తి చేసింది. తర్వాత యూనివర్సిటీ కాలేజ్ వుట్రెచ్ట్‌లో చదివారు.

irakhanveryhot.jpg

ఐరా ఖాన్ అభిమాన నటుడు రణవీర్ సింగ్, ఇష్టమైన నటీమణులు మాధురీ దీక్షిత్ మరియు దీపికా పదుకొనే. షారుఖ్‌ ఖాన్‌ నటించిన ‘డీజేఎల్‌జే’ ఆమెకు ఇష్టమైన సినిమా. ఆమెకు ఇష్టమైన వెకేషన్ స్పాట్ మాస్కో. ‘దంగల్‌’ సినిమాలో నటించిన ఫాతిమా సనా షేక్‌, జాన్వీ కపూర్‌లు ఐరాఖాన్‌కి మంచి స్నేహితులు. అలాగే ముంబై ఐపీఎల్ క్రికెట్ టీమ్ ఆమెకు ఇష్టమైనది. అతను ఒకసారి వీధి కుక్కల గురించి ఫుట్‌బాల్ మ్యాచ్ నిర్వహించాడు మరియు డబ్బును ఒక సంస్థకు విరాళంగా ఇచ్చాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 04, 2024 | 01:50 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *