మోడల్ దివ్య పహుజా: మోడల్ దారుణ హత్య.. ఆ ఫోటోలే కారణమా.. చేసింది ఎవరు?

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 04, 2024 | 04:22 PM

గురుగ్రామ్‌లో ఓ దారుణ ఘటన వెలుగు చూసింది. దివ్య పహుజా అనే 27 ఏళ్ల మోడల్ హత్యకు గురైంది. మోస్ట్ వాంటెడ్ గ్యాంగ్‌స్టర్ సందీప్ గడోలీ బూటకపు ఎన్‌కౌంటర్ కేసులో ఏడేళ్ల శిక్ష తర్వాత ఇటీవలే బెయిల్‌పై బయటకు వచ్చాడు.

మోడల్ దివ్య పహుజా: మోడల్ దారుణ హత్య.. ఆ ఫోటోలే కారణమా.. చేసింది ఎవరు?

మోడల్ దివ్య పహుజా కేసు: గురుగ్రామ్‌లో దారుణ ఘటన వెలుగు చూసింది. దివ్య పహుజా అనే 27 ఏళ్ల మోడల్ హత్యకు గురైంది. బూటకపు ఎన్‌కౌంటర్ కేసులో ఏడేళ్ల శిక్ష అనుభవించి ఇటీవలే బెయిల్‌పై బయటకు వచ్చిన మోస్ట్ వాంటెడ్ గ్యాంగ్‌స్టర్ సందీప్ గడోలీ బుధవారం ఓ హోటల్‌లో కాల్చి చంపబడ్డాడు. ఆ హోటల్ యజమాని అభిజీత్ సింగ్ ఆమెను కాల్చి చంపాడని తేలింది. దివ్యను హత్య చేసిన అనంతరం నిందితులు ఆమె మృతదేహాన్ని పారవేసేందుకు ప్రయత్నించారు. ఇందుకు హోటల్‌లో పనిచేసే హేమరాజ్, ఓంప్రకాష్ సహకరించినట్లు గుర్తించారు.

ఈ హత్య విషయం తెలుసుకున్న పోలీసులు నిందితుడు అభిజీత్‌తో పాటు అతనికి సహకరించిన ఇద్దరిని అదుపులోకి తీసుకున్నారు. దివ్య తన సన్నిహిత ఫోటోలను చూపుతూ తనను బెదిరించిందని, అప్పటికే అతని నుంచి చాలా డబ్బు వసూలు చేసిందని అభిజీత్ పేర్కొన్నాడు. ఆ ఫోటోలతో తనను బెదిరిస్తూనే ఉండటంతో ఆమెను చంపేశాడని అభిజీత్ ఆరోపించాడు. అయితే ఈ ఆరోపణలను దివ్య కుటుంబ సభ్యులు ఖండించారు. మరోవైపు, దివ్య పహుజా మృతదేహం కోసం పోలీసులు వెతకడం ప్రారంభించారు.

పోలీసులు తెలిపిన వివరాల ప్రకారం.. దివ్య, అభిజీత్‌లు జనవరి 1న కలుసుకున్నారు.అతని హోటల్‌లో బస చేశారు. దివ్య చివరిసారిగా జనవరి 2న ఉదయం 11:50 గంటలకు కుటుంబసభ్యులతో ఫోన్‌లో మాట్లాడింది. ఆ తర్వాత ఆమెను సంప్రదించేందుకు చేసిన ప్రయత్నాలు ఫలించలేదు. దీంతో అనుమానం వచ్చిన కుటుంబ సభ్యులు పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశారు. వెంటనే పోలీసులు కేసు నమోదు చేసి దర్యాప్తు ప్రారంభించగా.. హత్యకు గురైనట్లు వెలుగులోకి వచ్చింది. అభిజీత్ తన హోటల్‌లో ఆమెను హత్య చేసి, ఉద్యోగుల సహాయంతో మృతదేహాన్ని ధ్వంసం చేశాడు.

సీసీటీవీ ఫుటేజీని పరిశీలించిన అభిజీత్, హేమరాజ్, ఓంప్రకాష్ సహాయంతో దివ్య మృతదేహాన్ని తన బీఎండబ్ల్యూ కారులో ఉంచాడు. ఆ తర్వాత ఇద్దరు సహచరులను పిలిచి కారును వారికి ఇచ్చి మృతదేహాన్ని నిర్జన ప్రదేశంలో పడేయాలని ఆదేశించాడు. అభిజీత్ చెప్పినట్లుగానే వారు దివ్య మృతదేహాన్ని గుర్తు తెలియని ప్రదేశంలో పడేశారు. నిందితులు ఇచ్చిన సమాచారంతో దివ్య మృతదేహాన్ని స్వాధీనం చేసుకునేందుకు పోలీసులు ప్రయత్నిస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 04, 2024 | 04:22 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *