బీజేపీ : హిందువులే టార్గెట్.. అరెస్టులతో అలజడి సృష్టించే ప్రయత్నం..

బెంగళూరు, (ఆంధ్రజ్యోతి): అయోధ్యలో రామమందిరాన్ని తెరవడాన్ని జీర్ణించుకోలేని కాంగ్రెస్ ప్రభుత్వం హిందువులను లక్ష్యంగా చేసుకుని రాష్ట్రంలో అశాంతి వాతావరణాన్ని సృష్టించేందుకు ప్రయత్నిస్తోందని బీజేపీ తీవ్రంగా ఆరోపించింది. నగరంలో మీడియాతో ఆ పార్టీ రాష్ట్ర ప్రధాన కార్యదర్శి పి.రాజీవ్ మాట్లాడుతూ.. విధ్వంసానికి తలొగ్గిన చందంగా 30 ఏళ్ల నాటి కేసులను తిరగేస్తూ కరసేవకులను అరెస్టు చేస్తున్నారన్నారు. ఇది హిందువుల మనోభావాలతో చెలగాటమాడుతుందని అన్నారు. కాంగ్రెస్‌పై కుక్కర్‌ బాంబులు పేల్చిన వారిని సోదరులుగా, రామభక్తులను నేరస్తులుగా చూస్తున్నారని మండిపడ్డారు. వచ్చే లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో దీనికి కాంగ్రెస్‌ భారీ మూల్యం చెల్లించక తప్పదని హెచ్చరించారు.

బీజేపీ పచ్చి అబద్ధాలు…

చిక్కమగళూరులోని బాబాబుడంగిరి కొండలపై జరిగిన ఘోరీలను ధ్వంసం చేసిన కేసును మళ్లీ తెరుస్తామంటూ కొన్ని నెలలుగా వస్తున్న వదంతులు పూర్తిగా నిరాధారమని ముఖ్యమంత్రి సిద్ధరామయ్య స్పష్టం చేశారు. ఈ మేరకు నగరంలో గురువారం ఆయన ఒక ప్రకటన విడుదల చేశారు. ఈ విషయంలో బీజేపీ అసత్య ప్రచారం చేస్తోందన్నారు. దీనికి సంబంధించిన సమాచారాన్ని మీడియాకు విడుదల చేశారు. కోర్టు ఆదేశాల మేరకు నిందితులను కోర్టుకు హాజరుకావాలని సమన్లు ​​జారీ చేశారు. కోర్టు ఆదేశాలను కూడా రాజకీయం చేయడం బీజేపీకే చెల్లిందన్నారు. ప్రభుత్వంపై బురదజల్లడం, నిరాధారమైన కథనాలు ప్రచారం చేయడం ద్వారా మీడియా విశ్వసనీయతను కోల్పోవద్దని సీఎం సూచించారు.

హిందూ కార్యకర్త అరెస్టుకు వ్యతిరేకంగా నిరసన

ఒక్క హుబ్బళ్లిలోనే హిందూ కార్యకర్త శ్రీకాంత్ పూజారి అరెస్టుపై బీజేపీ సీనియర్ ఎమ్మెల్యే, పార్టీ ప్రధాన కార్యదర్శి సునీల్ కుమార్ నిరసన తెలిపారు. గురువారం సదాశివనగర్ పోలీస్ స్టేషన్ ఎదుట ప్లకార్డుతో ఒంటరిగా వచ్చాడు. 30ఏళ్ల క్రితం అయోధ్యలో జరిగిన ఘటనపై కాంగ్రెస్ ప్రభుత్వం కళ్లు తెరవకుండా కార్మికులను ఇబ్బందులకు గురిచేస్తోందన్నారు. రాష్ట్రంలో కాంగ్రెస్ ప్రభుత్వం ఉన్న ప్రతిసారీ హిందూ కార్యకర్తలపై వేధింపులు కొనసాగుతూనే ఉన్నాయి. నిరసనలు విరమించాలని పోలీసులు సూచించారు. ససేమిరా అనడంతో అరెస్ట్ చేశారు. విషయం తెలియగానే స్థానిక కార్యకర్తలు ఎమ్మెల్యే సునీల్‌కుమార్‌కు అండగా నిలిచారు. జైశ్రీరామ్ అంటూ నినాదాలు చేశారు. మరోవైపు చిక్కమగళూరు పోలీస్ స్టేషన్ ఎదుట బీజేపీ సీనియర్ నేత సీటీ రవి నిరసనకు దిగారు. హిందూ కార్యకర్త శ్రీకాంత్ పూజారి అరెస్టును నిరసిస్తూ వారు నిరసన తెలిపారు. కార్యకర్తలు ఆయనకు మద్దతుగా నిలిచారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *