విజయకాంత్: ముఖ్యమంత్రి కావాల్సిన నాయకుడు విజయకాంత్.. ఎవరు చెప్పారు?

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 05, 2024 | 10:24 AM

గురువారం స్థానిక కోయంబేడులోని డీఎండీకే ప్రధాన కార్యాలయంలో అంత్యక్రియలు చేసిన విజయకాంత్ సమాధి వద్ద శివకుమార్ తన చిన్న కుమారుడు హీరో కార్తీతో కలిసి నివాళులర్పించారు. రాష్ట్రానికి ముఖ్యమంత్రి కావాల్సిన నాయకుడు కెప్టెన్ విజయకాంత్ అని సీనియర్ నటుడు శివకుమార్ అభిప్రాయపడ్డారు.

విజయకాంత్: ముఖ్యమంత్రి కావాల్సిన నాయకుడు విజయకాంత్.. ఎవరు చెప్పారు?

రాష్ట్రానికి ముఖ్యమంత్రి కావాల్సిన నాయకుడు కెప్టెన్ విజయకాంత్ అని సీనియర్ నటుడు శివకుమార్ అభిప్రాయపడ్డారు. గురువారం స్థానిక కోయంబేడులోని డీఎండీకే ప్రధాన కార్యాలయంలో అంత్యక్రియలు చేసిన విజయకాంత్ సమాధి వద్ద శివకుమార్ తన చిన్న కుమారుడు హీరో కార్తీతో కలిసి నివాళులర్పించారు.

అనంతరం హీరో కార్తీ విలేకరులతో మాట్లాడుతూ.. ”విజయకాంత్‌ మన మధ్య లేరనే విషయాన్ని జీర్ణించుకోవడం కష్టంగా ఉంది.. ఆయన అంత్యక్రియల్లో పాల్గొని నివాళులర్పించలేకపోయాం అనే విషయం జీవితాంతం వెంటాడుతూనే ఉంటుంది. కెప్టెన్‌కి దగ్గరయ్యే అదృష్టం నాకు లేదు.ఆయనకు సినిమాలంటే చాలా ఇష్టం..పోలీస్ క్యారెక్టర్స్ ఉన్న ఒక్కో సినిమాని కనీసం 10 సార్లు చూసాను.నడిగర్ సంఘం ఎన్నికల్లో గెలిచిన తర్వాత ఆయన్ను కలిసినప్పుడు చాలా ఆనందంగా మాట్లాడాడు. ఆయన మా అందరితో మంచిగా మాట్లాడిన తరుణం.. నడిగర్ సంఘంలో ఏదైనా పెద్ద సమస్య వస్తే ఆయనను గుర్తు పెట్టుకుంటాం.. నాయకుడికి ముందు, క్షేత్ర స్థాయి నుంచి పని చేసే లక్షణం ఉండాలి.. అలాంటి విషయాలు ఆయన నుంచి నేర్చుకున్నాం. ” అతను \ వాడు చెప్పాడు.

karthi-and-shivakumar.jpg

నటుడు శివకుమార్ మాట్లాడుతూ.. ‘‘ముఖ్యమంత్రిగా ఉండాల్సిన వ్యక్తి ఇప్పుడు భౌతికంగా మనకు దూరం కావడం చాలా బాధాకరం.. ఆయనతో నాకు చాలా మంచి సాన్నిహిత్యం ఉంది.. ఓ మంచి మిత్రుడిని కోల్పోయినందుకు చాలా బాధగా ఉంది.. అని ప్రార్థిస్తున్నాను. ఆత్మకు శాంతి కలగాలి” అని ఆయన అన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*గుంటూరు కారం: సెన్సార్ పూర్తి.. టాక్ ఏంటి?

*******************************

* పేదరికంలో ఉన్న నటి పావలా శ్యామలకు ‘మనం ఫాం’ సహాయం చేస్తుంది

****************************

*త్రిప్తి డిమ్రీ: ఈ కొత్త నేషనల్ క్రష్ గురించి.. ఈ విషయాలు మీకు తెలుసా?

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 05, 2024 | 10:24 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *