ప్రభాస్ : మారుతి సినిమా స్టోరీ లైన్ ఏంటంటే ప్రభాస్..

రీసెంట్ గా ఓ ఇంటర్వ్యూలో ప్రభాస్ సాలార్ పార్ట్ 2, మారుతి సినిమా స్టోరీ లైన్ గురించి మాట్లాడాడు.

ప్రభాస్ : మారుతి సినిమా స్టోరీ లైన్ ఏంటంటే ప్రభాస్..

సాలార్ పార్ట్ 2 మరియు మారుతీ మూవీ స్టోరీ లైన్ గురించి ప్రభాస్ వ్యాఖ్యలు

ప్రభాస్ : రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ రీసెంట్ గా ‘సాలార్’ సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చాడు. ఈ సినిమా థియేటర్లలో బ్లాక్ బస్టర్ టాక్ తో కాసుల వర్షం కురిపిస్తుంది. ఈ సినిమా రెండు భాగాలుగా రూపొందుతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఫస్ట్ పార్ట్ సూపర్ హిట్ కావడంతో రెండో పార్ట్ ఎప్పుడెప్పుడా అని ప్రేక్షకులు ఎదురుచూస్తున్నారు. ఈ సెకండ్ పార్ట్ గురించి మరియు తన లైనప్‌ల గురించి ప్రభాస్ ఇటీవల ఒక ఇంటర్వ్యూలో మాట్లాడాడు.

ప్రముఖ జాతీయ మీడియాకు ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో సాలార్ పార్ట్ 2 గురించి ప్రభాస్ మాట్లాడుతూ.. ”ఇప్పటికే కథ సిద్ధమైంది, త్వరలోనే షూటింగ్ ప్రారంభించి వీలైనంత త్వరగా థియేటర్లలోకి తీసుకొచ్చేందుకు కృషి చేస్తాం” అని ప్రభాస్ తెలిపారు. తన తదుపరి చిత్రాల గురించి మాట్లాడుతూ.. ”నా వర్క్‌తో అందరినీ అలరించడమే నా ఏకైక లక్ష్యం. నేను సినిమాకి ఓకే చెప్పడం వెనుక మొదటి కారణం అదే.

ఇది కూడా చదవండి: సాలార్ కలెక్షన్స్: నైజాంలో సాలార్ రికార్డ్.. వరల్డ్ వైడ్ గా రెండు వారాల కలెక్షన్స్ ఎంత..

ప్రస్తుతం ఆయన సాలార్ 2తో పాటు మరో రెండు సినిమాలు చేస్తున్నట్టు సమాచారం.ఒకరు ఫ్యూచరిస్టిక్ మూవీగా ‘కల్కి’ గురించి మాట్లాడుకున్నారు. అలాగే మారుతి సినిమా గురించి చెబుతూ ఇదొక హారర్ సినిమా అని తెలియజేసారు. హారర్ బ్యాక్ డ్రాప్ కథాంశంతో ఈ సినిమా తెరకెక్కుతోందని ఇప్పటి వరకు ఎలాంటి అంచనాలు లేవు. తాజాగా ప్రభాస్ చేసిన వ్యాఖ్యలు ఈ వార్తలను అధికారికంగా ధృవీకరించాయి.

కాగా, ఈ సినిమా టైటిల్‌, ఫస్ట్‌లుక్‌ని సంక్రాంతి కానుకగా విడుదల చేయబోతున్నట్లు మేకర్స్ ప్రకటించారు. ఈ చిత్రానికి ‘రాజా డీలక్స్’ అనే టైటిల్‌ను ఖరారు చేసినట్లు సమాచారం. మరి ఇదే టైటిల్‌ని చిత్రబృందం ప్రకటిస్తుందా లేక మరో టైటిల్‌ను ప్రకటిస్తుందా అనేది చూడాలి. పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రంలో ప్రభాస్ సరసన నిధి అగర్వాల్, రిధి కుమార్, మాళవిక మోహనన్ నటిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *