భోజనంలో బొద్దింక: భోజనంలో బొద్దింక.. మహిళను వేధించిన హోటల్ సిబ్బంది

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 05, 2024 | 10:38 PM

ఎందుకో తెలియదు కానీ ఇటీవల కొన్ని హోటళ్లు తమ కస్టమర్లకు నాణ్యమైన భోజనం అందించడంలో విఫలమవుతున్నాయి. చాలా అజాగ్రత్త. ఆహారంలో ఎలుకలు, బల్లులు, బొద్దింకలు మరియు ఇతర కీటకాలు ఉన్నాయి.

భోజనంలో బొద్దింక: భోజనంలో బొద్దింక.. మహిళను వేధించిన హోటల్ సిబ్బంది

భోజనంలో బొద్దింక: ఎందుకో తెలియదు కానీ ఇటీవల కొన్ని హోటళ్లు తమ కస్టమర్లకు నాణ్యమైన భోజనం అందించడంలో విఫలమవుతున్నాయి. చాలా అజాగ్రత్త. ఆహారంలో ఎలుకలు, బల్లులు, బొద్దింకలు తదితర క్రిమికీటకాలను తింటున్నాయి. ఇదేంటని ఆరా తీస్తే.. కస్టమర్ల నుంచి హోటల్ సభ్యులు వెనుదిరుగుతున్నారు. తాజాగా భోజనం బాగోలేదని ఓ కుటుంబంపై హోటల్ సిబ్బంది కర్రలతో దాడి చేసిన ఘటన వెలుగులోకి వచ్చింది. ఇప్పుడు భోజనంలో బొద్దింక ఉందని చెప్పిన పాపానికి మహిళ పట్ల అనుచితంగా ప్రవర్తించారు. అంతేకాదు.. వారిని వేధించి బెదిరించారు. ఈ ఘటన బెంగళూరులో చోటుచేసుకుంది.

వివరాల్లోకి వెళితే… బెంగళూరులోని ఓ హోటల్ కు గురువారం ఓ మహిళ వెళ్లింది. న్యాయవాది అయిన ఆమె పనీర్ గ్రేవీని ఆర్డర్ చేసింది. తిండి దొరికేసరికి.. బాగా లాగాలనిపించింది. కానీ.. ఆ గ్రేవీలో ఆమెకు అనుమానాస్పదమైన విషయం కనిపించింది. దానిని పరిశీలించగా బొద్దింక అని తేలింది. దీంతో షాక్ తిన్న లాయర్ హోటల్ సిబ్బందిని అడ్డుకున్నారు. ఆ తర్వాత వంట గదిలోకి వెళ్లి భోజనం ఎలా తయారు చేస్తున్నారో ఫోన్‌లో రికార్డు చేసింది. దీంతో హోటల్ సభ్యులు ఆమెపై తిరగబడ్డారు. అసభ్యకరమైన కామెంట్లతో దూషించి వేధించారు. అతిగా ప్రవర్తిస్తే తీవ్ర పరిణామాలుంటాయని ఆమెను బెదిరించారు. అంతేకాదు.. అక్కడి నుంచి వెళ్లాల్సిందిగా ఆమెను తోసేశారు. దీంతో ఆగ్రహించిన న్యాయవాది వెంటనే ఈ విషయమై పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశారు.

ఈ ఘటనపై ఓ పోలీసు అధికారి మాట్లాడుతూ.. మధ్యాహ్నం మూడు గంటల ప్రాంతంలో ఈ ఘటన చోటుచేసుకుంది. ఆమె గ్రేవీలో బొద్దింక కనిపించిన వెంటనే, ఆమె పోలీసులను మరియు ఫుడ్ ఇన్‌స్పెక్టర్‌ను సంప్రదించింది. ఆ తర్వాత కిచెన్ రూమ్‌లోకి వెళ్లి హోటల్‌లో ఫుడ్‌ ఎలా తయారవుతుందో ఫోన్‌లో రికార్డ్ చేశాడు. దీంతో హోటల్ సిబ్బంది ఆమెను ఈడ్చుకెళ్లి బయటకు నెట్టి బెదిరించారు’ అని న్యాయవాది ఇచ్చిన ఫిర్యాదు మేరకు కేసు నమోదు చేసి దర్యాప్తు చేస్తున్నట్లు తెలిపారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 05, 2024 | 10:38 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *