క్రిస్టియన్ ఆలివర్: సాంకేతిక లోపంతో కరేబియన్ సముద్రంలో ఓడ మునిగిపోయింది.

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – జనవరి 06 , 2024 | 11:38 AM

హాలీవుడ్ డార్క్ మూడ్‌లో ఉంది. ప్రముఖ హీరో, జర్మన్ సంతతికి చెందిన క్రిస్టియన్ ఆలివర్ విమాన ప్రమాదంలో మరణించారు. ఈ ప్రమాదంలో ఆలివర్ మరియు అతని ఇద్దరు కుమార్తెలు, పైలట్ కూడా మరణించారు.

క్రిస్టియన్ ఆలివర్: సాంకేతిక లోపంతో కరేబియన్ సముద్రంలో ఓడ మునిగిపోయింది.

హాలీవుడ్ డార్క్ మూడ్‌లో ఉంది. ప్రముఖ హీరో, జర్మన్-జన్మించిన క్రిస్టియన్ ఆలివర్ ((క్రిస్టియన్ ఆలివర్) విమాన ప్రమాదంలో మరణించారు. ఈ ప్రమాదంలో ఆలివర్ మరియు అతని ఇద్దరు కుమార్తెలు, పైలట్ కూడా మరణించారు. సమాచారం అందుకున్న కోస్ట్‌గార్డ్‌ సిబ్బంది మత్స్యకారుల బోట్‌లతో సహా మృతదేహాలను బయటకు తీశారు. క్రిస్టియన్ ఆలివర్ ((క్రిస్టియన్ ఆలివర్ ఇక లేరు) సెలవులో ఉండగా విమాన ప్రమాదం జరిగింది. క్రిస్టియన్ ఆలివర్ (51) విహారయాత్రలో భాగంగా గురువారం తన కుటుంబంతో కలిసి గ్రెనడైన్స్‌లోని బెక్వియా ఐలాండ్ విమానాశ్రయం నుంచి సెయింట్ లూసియాకు వెళ్తున్నాడు. బెక్వియాలో టేకాఫ్ అయిన కొద్దిసేపటికే విమానంలో సాంకేతిక లోపం ఏర్పడింది. కరేబియన్ సముద్రంలో విమానం కూలిపోయింది. ఈ ప్రమాదంలో ఆలివర్ (51), అతని కుమార్తెలు అన్నీక్ (10), మదితా క్లెప్సర్ (12), పైలట్ రాబర్ట్ సాక్స్ మరణించారు. ప్రమాదంపై సమాచారం అందుకున్న కోస్ట్‌గార్డ్‌ సిబ్బంది మత్స్యకారుల సాయంతో మృతదేహాలను వెలికితీశారు. పడవ ద్వారా స్టేషన్ మార్చురీకి మృతదేహాలను తరలించారు. మృతికి గల కారణాలను తెలుసుకునేందుకు శుక్రవారం శవపరీక్ష నిర్వహించారు. వారు మరియు ఇంకా బయటకు వచ్చిన. ((క్రిస్టియన్ ఆలివర్ మరణించాడు)

‘ది గుడ్ జర్మన్’ సినిమాతో వెండితెరకు పరిచయమయ్యాడు ఒలివర్. 2008లో, అతను యాక్షన్-కామెడీ చిత్రం ‘స్పీడ్ రేసర్’లో నటించాడు. కెరీర్ ప్రారంభంలో టీవీ షోలు చేసిన ఆలివర్ ఇప్పటివరకు 60కి పైగా సినిమాల్లో నటించాడు. 30 ఏళ్ల కెరీర్‌లో, అతను టామ్ క్రూజ్ మరియు జార్జ్ క్లూనీతో కలిసి సినిమాల్లో నటించాడు. ఇటీవ‌లే ‘ఫ‌రెవ‌ర్ హోల్డ్ యువ‌ర్ పీస్’ సినిమా షూటింగ్ పూర్తి చేశాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 06, 2024 | 12:02 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *