దేవర: గ్లింప్స్ సర్‌ప్రైజ్.. డబుల్ ట్రీట్!

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – జనవరి 06 , 2024 | 01:29 PM

ఎన్టీఆర్ హీరోగా నటిస్తున్న చిత్రం దేవర. ఇప్పటి వరకు ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన పోస్టర్లు, వీడియో గ్లింప్స్ తప్ప మరేమీ బయటకు రాలేదు. ఇప్పుడు గ్లింప్స్ కోసం సమయం వచ్చింది. ఈ నెల 8న దేవర ఫస్ట్‌ గ్లింప్స్‌ని విడుదల చేయనున్నారు మేకర్స్. అదే సమయంలో చిత్ర బృందం మరో శుభవార్త చెప్పింది.

దేవర: గ్లింప్స్ సర్‌ప్రైజ్.. డబుల్ ట్రీట్!

ఎన్టీఆర్ హీరోగా నటిస్తున్న చిత్రం దేవర. ఇప్పటి వరకు ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన పోస్టర్లు, వీడియో గ్లింప్స్ తప్ప మరేమీ బయటకు రాలేదు. ఇప్పుడు గ్లింప్స్ కోసం సమయం వచ్చింది. ఈ నెల 8న దేవర ఫస్ట్‌ గ్లింప్స్‌ని విడుదల చేయనున్నారు మేకర్స్. అదే సమయంలో మరో శుభవార్త (తారక్ అభిమానులకు శుభవార్త) చెప్పింది చిత్ర బృందం. ఈ సినిమా ఆడియో హక్కులను బాలీవుడ్ ప్రముఖ సంగీత సంస్థ టి-సిరీస్ సొంతం చేసుకుంది. ఈ విషయాన్ని టి సిరీస్ సంస్థ ట్వీట్ చేసింది. ‘దేవర సినిమా ఆడియో హక్కులను సొంతం చేసుకోవడం గర్వంగా ఉంది. కొరటాల శివ దార్శనికత, అనిరుద్త్ సంగీతం సినిమాను మరో స్థాయికి తీసుకెళ్తాయని నమ్ముతున్నాం. కానీ భారీ మొత్తంగా చెల్లించి ఈ హక్కులను తీసుకున్నట్లు సమాచారం.

గ్లింప్స్‌తో జరుపుకోండి…

దేవర గ్లింప్స్‌ని ఈ నెల 8న విడుదల చేయబోతున్నట్లు ప్రొడక్షన్ హౌస్ పోస్టర్‌ను విడుదల చేసింది. ఈ గ్లిప్స్ చూడాలని అభిమానులంతా ఎదురుచూస్తున్నారు. దీనికి సంబంధించిన మరో వార్త కూడా వైరల్ అవుతోంది. గ్లింప్స్ వెండితెరపై చూడొచ్చని సోషల్ మీడియాలో గుసగుసలు వినిపిస్తున్నాయి. సంక్రాంతి పండుగ సందర్భంగా ‘గుంటూరు కారం’, ‘హనుమాన్’ సినిమాలు 12న థియేటర్లలోకి రానున్నాయి. ‘దేవర’ గ్లింప్స్ ‘హనుమాన్’ చిత్రానికి జతచేయబడతాయి. ‘హనుమాన్’ సినిమా చూసేందుకు థియేటర్లకు వచ్చిన ప్రేక్షకులకు ‘దేవర’ గ్లింప్స్ డబుల్ ట్రీట్ ఇస్తాయి.

ఎన్టీఆర్, కొరటాల శివ కాంబినేషన్‌లో వచ్చిన ‘జనతా గ్యారేజ్’ సూపర్ హిట్ అయింది. ఆ తర్వాత శివ తీసిన ‘ఆచార్య’తో మొదటి ఫ్లాప్‌ని అందుకున్నాడు. అందుకే విజయ మార్గంలో పడేందుకు కొరటాల శివ ఆశలన్నీ ‘దేవర’పైనే పెట్టుకున్నాడు. ఈ చిత్రంలో ఎన్టీఆర్ సరసన శ్రీదేవి కూతురు జాన్వీ కపూర్ హీరోయిన్‌గా నటిస్తోంది. సైఫ్ అలీఖాన్ విలన్‌గా నటిస్తున్నాడు. ఈ చిత్రానికి అనిరుద్త్ సంగీతం సమకూరుస్తున్నారు. రెండు భాగాలుగా రూపొందుతున్న ఈ చిత్రం తొలి భాగాన్ని ఏప్రిల్ 5న విడుదల చేయనున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 06, 2024 | 01:29 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *