సంయుక్త – కావ్య థాపర్ : వరుస హిట్లతో సంయుక్త.. ఆఫర్లతో కావ్య థాపర్..

అందాల భామలా సంయుక్తా మీనన్, కావ్యా థాపర్ తెలుగులో క్రేజీ హీరోయిన్లుగా మారుతున్నారు. ఒకరు వరుస విజయాలు అందుకుంటూ లక్కీ హీరోయిన్ అనిపించుకుంటే, మరొకరు వరుసగా ఆఫర్లు అందుకుంటూ తెలుగులో బిజీ అవుతున్నారు.

సంయుక్త – కావ్య థాపర్ : వరుస హిట్లతో సంయుక్త.. ఆఫర్లతో కావ్య థాపర్..

సంయుక్త మీనన్ కావ్య థాపర్ సినిమా హిట్స్ మరియు కొత్త ఆఫర్లు

సంయుక్త – కావ్య థాపర్: అందాల భామలా సంయుక్తా మీనన్, కావ్యా థాపర్ తెలుగులో క్రేజీ హీరోయిన్లుగా మారుతున్నారు. ఒకరు వరుస విజయాలు అందుకుంటూ లక్కీ హీరోయిన్ అనిపించుకుంటే, మరొకరు వరుసగా ఆఫర్లు అందుకుంటూ తెలుగులో బిజీ అవుతున్నారు.

సంయుక్తా మీనన్..
మలయాళ సినిమాలతో కెరీర్ ప్రారంభించిన పవన్ కళ్యాణ్ ‘భీమ్లా నాయక్’ సినిమాతో తెలుగులోకి ఎంట్రీ ఇచ్చాడు. ఆ సినిమాలో కీలక పాత్ర పోషించిన సంయుక్త మంచి విజయాన్ని అందుకుంది. ఆ తర్వాత కళ్యాణ్ రామ్ సరసన ‘బింబిసార’లో నటించి రెండో హిట్ అందుకుంది.

మూడో సినిమాగా ధనుష్ ద్విభాషా చిత్రం ‘సార్’లో నటించి కెరీర్ లోనే బిగ్గెస్ట్ హిట్ అందుకున్నాడు. ఆ తర్వాత సాయి ధరమ్ తేజ్ ‘విరూపాక్ష’లో నటించి తన నటనతో అందరినీ ఆశ్చర్యపరిచాడు. ఆ సినిమా కూడా సూపర్ హిట్ అయింది. ఇక తాజాగా మరోసారి కళ్యాణ్ రామ్ సరసన నటించిన చిత్రం ‘దెయ్యం’. ఈ సినిమా కూడా సూపర్ హిట్ అయింది. అయితే హిట్స్‌తో పాటు ఆఫర్లు వస్తుండటంతో.. స్క్రిప్ట్‌లను జాగ్రత్తగా ఎంపిక చేసుకుంటోంది సంయుక్త.

కావ్యా థాపర్..
ముంబై నటి కావ్యా థాపర్ తెలుగులో ‘ఈ మాయ పేరేమిటో’ సినిమాతో తెరంగేట్రం చేసింది. ఆ తర్వాత ‘ఏక్ మినీ కథ’ సినిమాతో యూత్ ను ఆకట్టుకున్నాడు. తమిళ డబ్బింగ్ చిత్రం ‘బిచ్చగాడు 2’తో ఇక్కడి ప్రేక్షకులను పలకరించి మంచి విజయాన్ని అందుకున్నాడు. ఇప్పుడు మూడు తెలుగు సినిమాలతో ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతున్నాడు.

రవితేజ కథానాయికగా నటిస్తున్న చిత్రం ‘డేగ’. సంక్రాంతికి విడుదల కావాల్సిన ఈ చిత్రాన్ని ఫిబ్రవరి 9న విడుదల చేయనున్నారు. ఈ సినిమాతో పాటు గోపీచంద్-శ్రీనువైట్ల ‘విశ్వం’, రామ్-పూరీజగన్నాధ్ ల ‘డబుల్ స్మార్ట్’, సందీప్ కిషన్ ‘ఊరు పరమ భైరవకోన’ చిత్రాల్లో హీరోహీరోయిన్లుగా నటిస్తున్నారు. ఇవి కాకుండా మరికొన్ని సినిమాలు చర్చల దశలో ఉన్నాయి. ఈ ఏడాది కావ్యా థాపర్ పేరు బలంగా వినిపించనుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *