కంగనా రనౌత్: అప్పటి వివాదం!

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 07, 2024 | 10:48 AM

ప్రముఖ బాలీవుడ్ సినీ రచయిత జావేద్ అక్తర్ తనపై వేసిన పరువునష్టం దావా విచారణపై స్టే విధించాలని కోరుతూ బాలీవుడ్ ఫైర్ బ్రాండ్ కంగనా రనౌత్ ముంబై హైకోర్టును ఆశ్రయించింది. ఇదే కేసులో తన క్రాస్ పిటిషన్‌తో పాటు దానిని కూడా విచారించాలని కోరారు.

కంగనా రనౌత్: అప్పటి వివాదం!

ప్రముఖ బాలీవుడ్ సినీ రచయిత జావేద్ అక్తర్ తనపై వేసిన పరువునష్టం దావా విచారణపై స్టే విధించాలని కోరుతూ బాలీవుడ్ ఫైర్ బ్రాండ్ కంగనా రనౌత్ ముంబై హైకోర్టును ఆశ్రయించింది. ఇదే కేసులో తన క్రాస్ పిటిషన్‌తో పాటు దానిని కూడా విచారించాలని కోరారు. కంగనా తన పరువు తీసేలా జాతీయ ఛానెళ్లలో మాట్లాడిందని ఆరోపిస్తూ జావేద్ అక్తర్ 2020లో కంగనాపై పరువునష్టం దావా వేసిన సంగతి తెలిసిందే. మరోవైపు, కంగనా అక్తర్‌పై నేరపూరిత కుట్ర మరియు గోప్యత ఉల్లంఘన ఆరోపణలతో క్రాస్ పిటిషన్ దాఖలు చేసింది.పరువు నష్టం కేసు) ఫలితంగా, జూలై 24, 2023న అంధేరీ మేజిస్ట్రేట్ కోర్టు అక్తర్‌కు సమన్లు ​​జారీ చేసింది. దీన్ని వ్యతిరేకిస్తూ దిందోషిలోని సెషన్స్ కోర్టులో రివిజన్ పిటిషన్‌ను దాఖలు చేశారు. కంగనా ఫిర్యాదుకు సంబంధించి క్రిమినల్ ప్రొసీడింగ్స్, సమన్ల జారీపై కోర్టు స్టే విధించింది. హీరో హృతిక్ రోషన్ తనను మోసం చేశాడని కంగనా గతంలో తీవ్ర ఆరోపణలు చేసింది. దీంతో ఈ వ్యవహారం తారాస్థాయికి చేరింది.

2020లో ఓ ఇంటర్వ్యూలో హృతిక్‌తో తన పోరాటం గురించి కంగనా తీవ్ర వ్యాఖ్యలు చేసింది. మరోవైపు ఇదే విషయంలో జావేద్ తన ఇంటికి ఫోన్ చేసి బెదిరించాడని చెప్పింది. కంగనా వ్యాఖ్యలపై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేసిన జావేద్ ఆమెపై పరువు నష్టం దావా వేశారు. ఆమె ఫిర్యాదులు అదే సంఘటనకు సంబంధించినవని అక్తర్ చెప్పారు. తన పిటిషన్‌పై విచారణను నిలిపివేసి, అక్తర్ది కొనసాగుతోందని.. ఇది సహజ న్యాయ సూత్రాలకు విరుద్ధమని ఆమె పేర్కొన్నారు. కంగనా పిటిషన్‌ను స్వీకరించిన హైకోర్టు డివిజన్ బెంచ్ జనవరి 9న విచారణ చేపట్టే అవకాశం ఉంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 07, 2024 | 10:50 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *