ప్లాంట్ మ్యాన్: ‘ప్లాంట్ మ్యాన్’ ఫలితం అంతంతమాత్రమే.. ఏడాదికి రెండు సినిమాలు చేస్తాడు

కాలింగ్ బెల్, రాక్షసి వంటి హారర్ చిత్రాలకు దర్శకత్వం వహించిన పన్నా రాయల్, యూనివర్సల్ స్టూడియోస్ బ్యానర్‌పై నిర్మించిన ‘ప్లాంట్ మ్యాన్’ చిత్రానికి డిఎమ్ దర్శకత్వం వహించారు. చంద్రశేఖర్, సోనాలి జంటగా కె. సంతోష్ బాబు దర్శకత్వం వహించిన సైంటిఫిక్ కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్ ఇది. ఇటీవ‌ల విడుద‌లైన ఈ సినిమా విజ‌య‌వంతంగా ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు వ‌స్తోంది. ఈ నేపథ్యంలో తమ సినిమాకు మంచి విజయాన్ని అందించిన ప్రేక్షకులకు ధన్యవాదాలు తెలిపేందుకు చిత్ర యూనిట్ మీడియా సమావేశం ఏర్పాటు చేసింది. ఈ సమావేశంలో చంద్రశేఖర్, సోనాలి, నిర్మాత పన్నా రాయల్, దర్శకుడు కె. సంతోష్ బాబు, బేబీ ప్రేక్షిత, సోదరి బాలరాజు, అశోక్‌వర్థన్, రచయిత సాయికృష్ణ, తాడివేలు, బాలరాజు, వెంకట్ తదితరులు పాల్గొన్నారు.

నిర్మాత పన్నా రాయల్ మాట్లాడుతూ ‘ఈరోజు మా గురువుగారు బీఏ రాజు పుట్టినరోజు. ఆయన ఎక్కడున్నాడో అక్కడ ఆయన ఆశీస్సులు ఉంటాయి. కాలింగ్ బెల్ నుంచి వాళ్లు నాకు చాలా సపోర్ట్ చేశారు. ఇప్పుడు ఈ బ్యానర్‌లో సినిమా చేశామని తెలిస్తే చాలా హ్యాపీగా ఫీల్ అవుతారు. దర్శకుడిగా నేను అందరికీ సుపరిచితమే. నిర్మాతగా ఇది నా మొదటి సినిమా. ‘ప్లాంట్‌ మ్యాన్‌’ని షార్ట్‌ ఫిల్మ్‌గా ప్రారంభించాం. కానీ, ఫలితం అంతిమంగా ఉంటుంది. అలాంటి రెస్పాన్స్ వస్తే ఏడాదికి రెండు షార్ట్ ఫిలిమ్స్ చేసి కొత్తవాళ్లను పరిచయం చేయాలనుకుంటున్నాం. ‘మొక్క మనిషి’ సినిమా విజయం సాధించడానికి ప్రధాన కారణం ఆ సినిమాలో నటించిన నటీనటులు, సాంకేతిక నిపుణులే. ఇంత పెద్ద విజయం వస్తుందని ఊహించలేదు. సినిమాను ఇంత బాగా ఆదరిస్తున్న ప్రేక్షకులకు ధన్యవాదాలు.

pman.jpegరచయిత సాయికృష్ణ మాట్లాడుతూ.. ‘నా ప్రతిభను గుర్తించి ఇంత మంచి అవకాశం ఇచ్చిన దర్శకులకు కృతజ్ఞతలు. ప్లాంట్ మ్యాన్ అనేది ప్రగతిశీల పేరు. ఇలాంటి కంటెంట్‌తో, భారీ బడ్జెట్‌తో, మంచి గ్రాఫిక్స్‌తో పాశ్చాత్య దేశాల్లో దీన్ని రూపొందించారు. కానీ, అవేవీ లేకుండా చాలా బాగా తీశారు. విడుదలైన తర్వాత సినిమాకు చాలా పాజిటివ్ రివ్యూలు వచ్చాయి. ఈ సినిమా మరిన్ని విజయాలు సాధించాలని కోరుకుంటున్నాను” అన్నారు.

అక్కం బాలరాజు మాట్లాడుతూ.. ‘ఈ సినిమాలో నటించడానికి వెళ్లిన తొలిరోజే ఈ సినిమా యూట్యూబ్ లేదా ఓటీటీ ఎక్కడ రిలీజ్ చేస్తారని అడిగాను. ఓటీటీ అని పన్నగారు చెప్పారు. షూటింగ్ సగం అయ్యాక మళ్లీ అదే ప్రశ్న అడిగాను. ఓటీటీలో కాకుండా యూట్యూబ్‌లో కాకుండా థియేటర్లలో సినిమాను విడుదల చేస్తున్నామని పన్నగారు చెప్పారు. ఇన్ని కష్టాలు ఎదురైనా మమ్మల్ని కొత్తవాళ్లను తీసుకుని పెద్ద స్క్రీన్‌పై చూపించిన పన్నా రాయల్‌గారికి ధన్యవాదాలు. ఈ సినిమాలో చాలా కామెడీ ఉంది. సినిమా ప్రారంభం నుంచి చివరి వరకు నవ్వుతూనే ఉంటారు. అందరూ చాలా హ్యాపీగా ఫ్యామిలీతో చూడాల్సిన సినిమా ఇది. ఈ సినిమా విడుదలయ్యాక నాకు మరో రెండు ఆఫర్లు వచ్చాయి.

తాడివేలు మాట్లాడుతూ.. ‘‘సినిమాలో చిన్న క్యారెక్టర్‌ చేసినా చాలా బాగా చేశాను.. ఇండస్ట్రీకి వచ్చి 20 ఏళ్లు అవుతున్నా.. ఈ సినిమాలో చేసిన క్యారెక్టర్‌ పట్ల చాలా సంతృప్తిగా ఉన్నా.. థియేటర్‌లో రెస్పాన్స్‌ అద్భుతంగా కూడా ఉంది’ అన్నారు.దర్శకుడు కె.సంతోష్‌బాబు మాట్లాడుతూ.. ‘మా చిన్న చిత్రానికి ఇంత పెద్ద విజయాన్ని అందించిన ప్రేక్షకులకు థాంక్స్‌.. ఈ సినిమా చేయడానికి నిర్మాత పన్నా రాయల్‌ కారణం. నేను చెప్పిన లైన్‌ నచ్చి మొదలుపెట్టారు. ఈ సినిమా ఇంత పెద్ద విజయం సాధించడానికి కారణం పన్నగారు, డిఓపి కర్ణంగారు, సాయినాథ్‌గారు, నటీనటులు, సాంకేతిక నిపుణులు అందించిన సపోర్ట్‌తోనే ఇంత మంచి సినిమా తీయగలిగాను’ అన్నారు.

హీరో చంద్రశేఖర్ మాట్లాడుతూ.. ‘నెల రోజుల క్రితం ఈ హాలు బయట ఉన్నాను, ఇప్పుడు నన్ను వేదికపై కూర్చోబెట్టారు. కొత్తవారిని ఎంకరేజ్ చేయడంలో పన్నా గారు ఎప్పుడూ ముందుంటారు. ఈ సంక్రాంతి పండుగకు కుటుంబ సమేతంగా చూసి ఎంజాయ్ చేయాల్సిన సినిమా ఇది’ అన్నారు. హీరోయిన్ సోనాలి మాట్లాడుతూ ‘డీఓపీ కర్ణంగారి ద్వారా ఈ సినిమాలో అవకాశం వచ్చింది. నిర్మాత పన్నగారు చాలా సపోర్ట్ చేశారు. ప్రారంభంలో కాస్త అలజడి. అందరూ నన్ను చాలా ఎంకరేజ్ చేశారు. నేను కూడా మంచి సినిమాలో భాగమైనందుకు సంతోషంగా ఉంది. సినిమా థియేటర్లలో రన్ అవుతోంది. అందరూ తప్పక చూడండి’ అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 07, 2024 | 05:51 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *