ఫ్లాష్ ఫ్లడ్ : ఇదే.. వర్షం లేదు.. కానీ పిచ్‌పై వరద.. వీడియో వైరల్

సాధారణంగా, వర్షం కారణంగా, పిచ్‌లు తడిగా మారతాయి మరియు మ్యాచ్‌లు ఆలస్యంగా ప్రారంభమవుతాయి లేదా పూర్తిగా రద్దు చేయబడతాయి.

ఫ్లాష్ ఫ్లడ్ : ఇదే.. వర్షం లేదు.. కానీ పిచ్‌పై వరద.. వీడియో వైరల్

ఫ్లాష్ వరద

ఫ్లాష్ ఫ్లడ్: వర్షం కారణంగా పిచ్‌లు తడిగా మారడంతో సాధారణంగా మ్యాచ్‌లు ఆలస్యంగా ప్రారంభమవుతాయి. లేదంటే.. పూర్తిగా రద్దు చేసేలా చూస్తాం. అయితే.. వర్షం పడకుండా తడిసిపోకుండా.. పిచ్ ఒక్కసారిగా ఉప్పొంగింది. బ్యాటర్ ప్రాక్టీస్‌కి సంబంధించిన వీడియో ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది.

ప్రాక్టీస్ సెషన్‌లో కుడిచేతి వాటం బ్యాట్స్‌మన్ పాల్గొన్నాడు. బౌలర్ బంతిని లెగ్ స్టంప్ మీద వేశాడు మరియు బ్యాటర్ ఫైన్ లెగ్ రీజియన్ వైపు ఫ్లిక్ షాట్ ఆడాడు. బంతి అక్కడున్న ప్లాస్టిక్ ట్యాంక్ అడుగున బలంగా తాకింది. దీంతో ట్యాంక్‌ పగిలిపోయింది. అందులోని నీరు ప్రాక్టీస్ చేస్తున్న పిచ్‌పై వరదలా ప్రవహించింది.

అది చూసి కొట్టు ఆశ్చర్యపోయాడు. ఇది ఎప్పుడు, ఎక్కడ జరిగిందో తెలియదు. ఈ వీడియో వైరల్‌గా మారడంతో నెటిజన్లు తమదైన శైలిలో కామెంట్లు చేస్తున్నారు. పిచ్‌పై అకస్మాత్తుగా వరదలు రావడంతో ఇప్పుడు హెయిర్ డ్రయ్యర్లు అవసరమని మరొకరు చెప్పారు.

రిషబ్ పంత్: రిషబ్ పంత్ ఇంట్లో త్వరలో పెళ్లి బాజాలు మోగనున్నాయి.. 9 ఏళ్ల ప్రేమ..

ఇక టీమిండియా విషయానికి వస్తే… దక్షిణాఫ్రికాతో టెస్టు సిరీస్‌ను 1-1తో సమం చేసింది. దక్షిణాఫ్రికా పర్యటన ముగియడంతో ఆటగాళ్లు ప్రస్తుతం స్వదేశానికి చేరుకుంటున్నారు. నిన్న కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ.. ఈరోజు విరాట్ కోహ్లీ వచ్చాడు. భారత జట్టు జనవరి 11 నుంచి ఆఫ్ఘనిస్తాన్‌తో 3 మ్యాచ్‌ల టీ20 సిరీస్‌ను ఆడనుంది. ఈ సిరీస్‌కు ఆఫ్ఘనిస్తాన్ జట్టు ఇప్పటికే 19 మంది సభ్యులతో కూడిన జట్టును ప్రకటించగా, టీం ఇండియా ఇప్పటి వరకు జట్టును ప్రకటించలేదు.

టీ20 ప్రపంచకప్ 2022 సెమీ-ఫైనల్ మ్యాచ్ తర్వాత, స్టార్ ఆటగాళ్లు విరాట్ కోహ్లీ, రోహిత్ శర్మలు టీమ్ ఇండియా తరఫున మరో టీ20 మ్యాచ్ ఆడలేదు. అయితే వీరిద్దరూ అఫ్గానిస్థాన్‌తో సిరీస్‌తో పాటు 2024 టీ20 ప్రపంచకప్‌లో ఆడతారని వార్తలు వచ్చాయి. ఈ విషయమై ఇద్దరితో చర్చించిన తర్వాత అఫ్గానిస్థాన్‌తో టీ20 సిరీస్‌కు జట్టును ఎంపిక చేస్తారు. అందుకే జట్టును ప్రకటించడంలో జాప్యం జరుగుతుందని అంటున్నారు.

భారత్ వర్సెస్ ఆఫ్ఘనిస్థాన్ టీ20 సిరీస్ షెడ్యూల్ ఇది.

* జనవరి 11న తొలి టీ20 – మొహాలీ
* జనవరి 14న 2వ టీ20 – ఇండోర్
* జనవరి 17న 3వ టీ20 – బెంగళూరు
కీరన్ పొలార్డ్: ముంబై కెప్టెన్సీ వివాదం.. రోహిత్‌కు పొలార్డ్ మద్దతు..! అవసరం మేరకు..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *