దిల్ రాజు: తప్పుడు మాటలు రాస్తే శిక్ష తప్పదు.. దిల్ రాజు హెచ్చరిక

దిల్ రాజు

దిల్ రాజు: తనపై తప్పుడు కథనాలు రాసే మీడియాను టార్గెట్ చేస్తామని ప్రముఖ నిర్మాత దిల్ రాజు హెచ్చరించారు. ఇటీవల ఓ సినిమా ఈవెంట్ ప్రెస్ మీట్‌కు హాజరైన రాజు.. కొన్ని వెబ్‌సైట్లు, యూట్యూబ్ ఛానెల్స్ తనను టార్గెట్ చేస్తూ వార్తలు రాస్తున్నాయని ఫిర్యాదు చేశారు.

చిరంజీవి మాటలను వక్రీకరించారు..(దిల్ రాజు)

ఈ ఏడాది సంక్రాంతికి టాలీవుడ్‌లో నాలుగు సినిమాలు విడుదలవుతున్నాయి. వాటిలో మహేష్ బాబు గుంటూరు కారం, వెంకటేష్ సైంధవ్, నాగార్జున నా సమిరంగా, తేజ సజ్జ నటించిన హనుమాన్ సినిమాలున్నాయి. ఇందులో గుంటూరు కారం చిత్రాన్ని దిల్ రాజు పంపిణీ చేస్తుండగా, హనుమాన్ చిత్రాన్ని మైత్రి మూవీ మేకర్స్ పంపిణీ చేస్తున్నారు. గుంటూరు కారం సినిమాని ఎక్కువ థియేటర్లు కావాలని సినిమా తీసిన దిల్ రాజు హనుమంతరావు ఆ సినిమాని వాయిదా వేయాలని కోరగా వారు తిరస్కరించి మహేష్ బాబు సినిమాతో పాటు ఈ నెల 12న విడుదల చేయాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు వార్తలు వచ్చాయి. దీంతో సినిమాకు ఎక్కువ థియేటర్లు రాకుండా దిల్ రాజు అడ్డుకున్నారని కొన్ని సైట్లలో కథనాలు వచ్చాయి. దీనిపై దిల్ రాజ్ ఘాటుగా స్పందించాడు. గత ఏడేళ్లుగా సంక్రాంతి సందర్భంగా తనపై ప్రతికూల ప్రచారం జరుగుతోందన్నారు. హనుమంతరావు ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌లో మెగాస్టార్ చిరంజీవి మాటలను కూడా వక్రీకరించి రెండు సైట్లు తప్పుగా రాశాయి. నిజానికి దిల్ రాజుకు చిన్న సినిమాల సమస్యలు తెలుసని, అంటే వాటిని వేరే విధంగా రాసుకున్నారని చిరంజీవి అన్నారు. ఫిలిం ఛాంబర్‌లో సమావేశం పెట్టి సంక్రాంతి రేసు నుంచి తప్పుకోవాలని రవితేజను కోరినట్లు వారు తెలిపారు. మరోవైపు నాగార్జున, వెంకటేష్‌ల సినిమాలపై కూడా దిల్ రాజు చిన్న హీరోలు అంటూ ప్రశ్నించారు. అభిప్రాయాల కోసం రాస్తే ఇక సహించేది లేదని వార్నింగ్ ఇచ్చారు. తాను అలాంటిదేమీ చేయడం లేదని దిల్ రాజు క్లారిటీ ఇచ్చాడు నిజానికి సంక్రాంతికి తమిళ డబ్బింగ్ సినిమాని విడుదల చేస్తాడని వార్తలు వచ్చాయి.

 

 

పోస్ట్ దిల్ రాజు: తప్పుడు మాటలు రాస్తే శిక్ష తప్పదు.. దిల్ రాజు హెచ్చరిక మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *