నా గురించి తప్పుగా రాస్తే శిక్ష తప్పదు: దిల్ రాజు

ప్రముఖ నిర్మాత దిల్ రాజు ఈరోజు రెండు గాసిప్ వెబ్‌సైట్లకు వార్నింగ్ ఇచ్చారు. తనపై లేనిదంతా రాసి, వాడితే ఈరోజు నుంచి ఇలాంటి వెబ్ సైట్లు వదిలేవాడిని కాదని తేల్చి చెప్పారు. సినిమా ప్రమోషన్‌లో భాగంగా ఈరోజు దిల్ రాజు ప్రత్యేక అతిథిగా విచ్చేశారు. ఈ సందర్భంగా ఓ గాసిప్ వెబ్‌సైట్‌లో తనపై వచ్చిన వార్తలపై ఆయన స్పందిస్తూ.. ప్రతి సంక్రాంతికి నాపై బురద జల్లడం తనకు అలవాటైపోయిందని, తెలియక కొన్ని వార్తలను వక్రీకరించేస్తున్నారని, ఇకపై అలా రాస్తే.. హెచ్చరించారు. అతనిని నేను చూసుకుంటాను’ అని.

నిన్న జరిగిన ‘హనుమాన్’ #హనుమాన్ సినిమా ఫంక్షన్‌కి మెగాస్టార్ చిరంజీవి ముఖ్య అతిథిగా విచ్చేసి, గతంలో తాను చెప్పిన విషయాన్ని దిల్ రాజుకు గుర్తు చేశారు. నా 150వ చిత్రంగా బాలకృష్ణ సినిమా సంక్రాంతి పండుగకు విడుదలవుతుండగా, దిల్ రాజు తన ‘శతమానం భవతి’ చిత్రాన్ని కూడా విడుదల చేసేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. అప్పుడు దిల్ రాజుతో రెండు పెద్ద సినిమాలు ఉన్నాయని, మీ సినిమా ఆలస్యం చేస్తే బాగుంటుంది కదా, దానికి దిల్ రాజు ‘శతమానం భవతి’ కంటెంట్ బాగుంటుందని, రెండు పెద్ద సినిమాల మధ్య ఈ సినిమా ఆడుతుందని’’ అన్నాను. ఆ సమయంలో చిరంజీవి తన మాటలను గుర్తు చేసుకుంటూ, ‘ఈ హనుమంతుడు. సినిమా కూడా ఆడుతుంది’ అన్నారు. అంటే విడుదలయ్యే పెద్ద సినిమాల కంటెంట్ బాగుంటే చిన్న సినిమాలు కూడా ఆడతాయని చిరంజీవి అన్నారు.

చిరంజీవి దిల్ రాజును విమర్శించారని కొన్ని వెబ్ సైట్లు వక్రీకరించి రాశాయని, అందుకే మళ్లీ నాపై తప్పుడు వార్తలు రాస్తే తాట తీస్తా అని దిల్ రాజు అన్నారు. హనుమంతరావు చిత్రాన్ని 12న కాకుండా 14న విడుదల చేస్తే మరిన్ని థియేటర్లు వస్తాయని చెప్పాను అంతే కానీ.. రిలీజ్ ఆపకూడదని చెప్పలేదు.

dilraju-new.jpg

జనవరి 12న మహేష్ బాబు సినిమా ‘గుంటూరు కారం’ #GunturKaaram నైజాంలో థియేటర్లు వచ్చాయని, ‘హనుమాన్’ సినిమాకి థియేటర్లు ఉన్నాయని, అయితే పెద్ద స్టార్స్ అయిన నాగార్జున, వెంకటేష్ ల సినిమాలకు ఆ రోజు థియేటర్లు రాలేదని దిల్ రాజు అన్నారు. నేను తమిళ సినిమా విడుదల చేస్తున్నాను అని రాసి, ఆ తమిళ సినిమా విడుదలను వాయిదా వేసాను. నాకు తెలియకుండా ఇష్టం వచ్చినట్లు నాపై లేని వార్తలు రాస్తే మరోసారి హెచ్చరిస్తానని, ఈరోజు నుంచి ‘టాట్’ చేస్తానని దిల్ రాజు అన్నారు.

రాంగ్ రాంగ్స్ ఏం చేద్దామనుకుంటున్నావ్, నేను ఎప్పుడు అందరికీ అందుబాటులో ఉంటాను, నా గురించి వార్తలు రాస్తున్నప్పుడు మీకు ఏదైనా డౌట్ వస్తే నాకు కాల్ చేయండి, నేను ఎప్పుడూ అందుబాటులో ఉంటాను అని దిల్ రాజు అన్నారు. మీ వెబ్ సైట్ల కోసం నన్ను వాడుకుంటే ‘టచ్’ అవుతారు అని దిల్ రాజు మరోసారి అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 08, 2024 | 06:05 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *