అయోధ్య రామమందిరానికి ఒక్కో టికెట్ ధర నుంచి ఐదు రూపాయలు

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 08, 2024 | 01:39 AM

అయోధ్య రామ మందిర నిర్మాణం చరిత్రలో ఒక మైలురాయి. ఇంత గొప్ప ఆలయ ప్రారంభోత్సవానికి ఆహ్వానించడం చాలా ఆనందంగా ఉంది. ఈ నెల 22న కుటుంబ సమేతంగా రామమందిరం…

అయోధ్య రామమందిరానికి ఒక్కో టికెట్ ధర నుంచి ఐదు రూపాయలు

అయోధ్య రామ మందిర నిర్మాణం చరిత్రలో ఒక మైలురాయి. ఇంత గొప్ప ఆలయ ప్రారంభోత్సవానికి ఆహ్వానించడం చాలా ఆనందంగా ఉంది. ఈ నెల 22న రామమందిర ప్రారంభోత్సవానికి కుటుంబ సమేతంగా అయోధ్య వెళ్తున్నాను. ఈ ‘హనుమంతుడు’ సినిమాకు అమ్మే ప్రతి టిక్కెట్టు నుంచి ఐదు రూపాయలను అయోధ్య రామమందిరానికి విరాళంగా ఇస్తున్నట్లు నిర్మాత ప్రకటించారు. ఇది నిజంగా ఎగ్జైటింగ్‌గా ఉంది’ అని చిరంజీవి అన్నారు. తేజ సజ్జ హీరోగా ప్రశాంతవర్మ దర్శకత్వంలో కె.నిరంజన్ రెడ్డి నిర్మించిన ఈ సినిమా ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ కు చిరంజీవి అతిథిగా హాజరై మాట్లాడారు. ‘అమ్మానాన్న తర్వాత నేను ఎక్కువగా ఆరాధించే దేవుడు హనుమంతుడే. ఇది ఆయన ఆధారంగా తీసిన సినిమా కావడం నేను రావడానికి మొదటి కారణం అయితే నా ముందు డైపర్లు వేసుకునే స్టేజ్ నుంచి స్టేజ్ మీద మాట్లాడే స్టేజ్ వరకు వచ్చిన తేజ మరో కారణం. దర్శకుడు ప్రశాంత్ వర్మ మరో కారణం. హనుమ అంటే స్ఫూర్తిదాయకమైన వ్యక్తిత్వం. థియేటర్లు తక్కువగా ఉన్నా పర్వాలేదు. ఇది పరీక్షల సమయం. కంటెంట్ బాగుంటే విజయాన్ని ఎవరూ ఆపలేరు’’ అని చిరంజీవి అన్నారు. ‘చిరంజీవి లేకుంటే నేను ఇక్కడ ఉండేవాడిని కాదు. నన్ను హీరోగా నిలబెట్టిన ప్రశాంతవర్మ ఈ సినిమాతో సూపర్‌హీరోని చేశాడు. రామ్ చరణ్ అంటే రాజమౌళి, రవితేజ అంటే పూరిజగన్నాథ్, ఈ తేజ ప్రశాంతవర్మ అని చెప్పుకోవడానికి గర్వపడుతున్నాను. నేను విగ్రహం మాత్రమే. మూలవిరాట్ ప్రశాంతవర్మ…’ అని హీరో తేజ అన్నారు. సినిమా తీయడం పెద్ద యుద్ధం. ఈ యుద్ధంలో నేను ఉపయోగించిన ఆయుధం తేజ. అందరూ కష్టపడి పనిచేశారు. ఇది హనుమంతుని కథ కాదు. ధర్మం కోసం శక్తి ఉంటే సామాన్యుడు ఎలా పోరాడతాడో చెప్పాడు దర్శకుడు ప్రశాంత్ వర్మ. నిర్మాత నిరంజన్‌రెడ్డి, వరలక్ష్మి శరత్‌కుమార్‌, అమృత అయ్యర్‌ తదితరులు మాట్లాడారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 08, 2024 | 01:39 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *