ఫైటర్: హృతిక్ ‘ఫైటర్’లోని ‘హీర్ అస్మానీ’ పాటను విడుదల చేశారు.

హృతిక్ రోషన్ యాక్షన్ థ్రిల్లర్ మూవీ ‘ఫైటర్’ నుంచి ‘హీర్ అస్మానీ’ పాట విడుదలైంది.

ఫైటర్: హృతిక్ 'ఫైటర్'లోని 'హీర్ అస్మానీ' పాటను విడుదల చేశారు.

హృతిక్ రోషన్ దీపికా పదుకొణె ఫైటర్ మూవీ నుండి హీర్ ఆస్మానీ పాట విడుదలైంది

ఫైటర్: బాలీవుడ్ సూపర్ హీరో హృతిక్ రోషన్ నటిస్తున్న తాజా చిత్రం ‘ఫైటర్’. గతంలో హృతిక్ రోషన్ తో ‘వార్’, ‘బ్యాంగ్ బ్యాంగ్’ వంటి చిత్రాలకు దర్శకత్వం వహించి సూపర్ హిట్ అందుకున్న సిద్ధార్థ్ ఆనంద్ ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. రీసెంట్ గా ‘పఠాన్’ లాంటి బ్లాక్ బస్టర్ అందుకున్న ఈ దర్శకుడు.. ఇప్పుడు కొరటాల మీద భారీ అంచనాలు ఏర్పడ్డాయి. ఇప్పటికే షూటింగ్ పూర్తి చేసుకున్న ఈ సినిమా పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ వర్క్ జరుపుకుంటోంది.

రిలీజ్ దగ్గర పడుతుండటంతో చిత్ర యూనిట్ ప్రమోషన్స్‌తో సందడి చేస్తోంది. ఈ ప్రమోషన్స్‌లో భాగంగా సినిమా టీజర్‌లు, పాటలను విడుదల చేస్తున్నారు. ఇప్పటికే ఈ సినిమాలోని రెండు పాటలను విడుదల చేసి ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకొచ్చారు. తాజాగా మూడో పాటను కూడా విడుదల చేశారు. ‘హీర్ అస్మానీ’ కథ ఆధారంగా ఈ పాటను రూపొందించబోతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ పాట అందరినీ ఆకట్టుకుంది.

ఇది కూడా చదవండి: 12వ ఫెయిల్ : 12వ ఫెయిల్ సినిమాపై ఐఏఎస్ అధికారి ట్వీట్.. ఇది నీ విజయం కాదు..

విశాల్ శేఖర్ సంగీతం సమకూర్చారు. ప్రస్తుతం హిందీ వెర్షన్ పాటలను మాత్రమే విడుదల చేస్తున్నారు. గతంలో సిద్ధార్థ్‌ ఆనంద్‌, హృతిక్‌ కాంబినేషన్‌లో రూపొందిన బ్యాంగ్‌ బ్యాంగ్‌, వార్‌ తరహాలోనే ఫైటర్‌ కూడా తెలుగులోకి డబ్‌ కానుంది. రిపబ్లిక్ డే కానుకగా జనవరి 25న గ్రాండ్‌గా విడుదల చేయనున్నారు. అనిల్ కపూర్ ప్రధాన పాత్రలో నటిస్తుండగా దీపికా పదుకొణె కథానాయికగా నటిస్తోంది.

వయాకామ్ 18 స్టూడియోస్ మరియు మార్ ఫ్లిక్స్ పిక్చర్స్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నాయి. ఇండియన్ ఎయిర్‌ఫోర్స్ నేపథ్యంలో ఈ సినిమా యాక్షన్ థ్రిల్లర్‌గా ఉండనుంది. ఇక ఈ కాంబినేషన్ ‘వార్’, ‘బ్యాంగ్ బ్యాంగ్’ చిత్రాలతో బ్లాక్ బస్టర్స్ అందుకుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *