గుంటూరు కారం: మహేష్ బాబు కటౌట్ వైరల్ అవుతోంది ఎందుకంటే…

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 08, 2024 | 11:21 AM

ఒక ఫోటో చూస్తే ఒక్కోసారి ఆ ఫోటోపై ఏం రాయాలో చెప్పనవసరం లేదు, ఆ ఫోటో చూస్తే మనసులో ఎన్నో భావాలు పుడతాయి. అలాంటి మహేష్ బాబు ఫోటో ఒకటి నిన్నటి నుండి వైరల్ అవుతోంది, ఆ ఫోటో ఏంటి, ఎలా ఉంది, ఎందుకు వైరల్ అవుతోంది…

గుంటూరు కారం: మహేష్ బాబు కటౌట్ వైరల్ అవుతోంది ఎందుకంటే...

ఆర్టీసీ క్రాస్ రోడ్స్ సమీపంలోని థియేటర్‌లో మహేష్ బాబు ‘గుంటూరు కారం’ ట్రైలర్‌ని చూసిన అభిమానులు సంతోషిస్తున్నారు.

మహేష్ బాబు, త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ కాంబినేషన్‌లో రూపొందిన ‘గుంటూరు కారం’ #గుంటూరు కారం ట్రైలర్ ఆదివారం విడుదలైంది. మహేష్ బాబును మాస్ అవతార్‌లో చూసిన అభిమానులు అందరికి నచ్చిన ట్రైలర్. హైదరాబాద్‌లో ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ జరగాల్సి ఉండగా అది క్యాన్సిల్ అయింది. అందుకే ఆదివారం నాడు మహేష్ బాబు సినిమాలు ఎక్కువగా ఆడే సుదర్శన్ థియేటర్ లో మహేష్ బాబు అభిమానులు సందడి చేశారు.

అందులో భాగంగానే ‘గుంటూరు కారం’ సినిమాకు సంబంధించిన మహేష్ బాబు కటౌట్లను థియేటర్ దగ్గర చాలా పెద్దగా వేశారు. ట్రైలర్ విడుదల కాగానే వేలాది మంది అభిమానులు అక్కడికి చేరుకుని కేరింతలు కొడుతూ ఈలలు వేశారు. అది నిన్నటి హైలెట్ అని చెప్పొచ్చు. అలాగే మహేష్ బాబు సినిమా ‘గుంటూరు కారం’ గత కొన్ని రోజులుగా మేనియా తప్ప చూడడం లేదని అంటున్నారు.

రెండు రాష్ట్రాల్లోనూ మహేష్ బాబు అభిమానులు సందడి చేస్తున్నారు. గత నెల రోజులుగా మహేష్ అభిమానులు సంక్రాంతి పండుగకు వస్తున్న సినిమాల్లో ‘గుంటూరు కారం’ అంటూ ప్రచారం చేస్తున్నారు. అందుకే సంక్రాంతి పండగలో ‘గుంటూరు కారం’ సినిమా ఎక్కువగా వినిపిస్తుంది. అలాగే ఈ సినిమా ఆదరణ చూస్తుంటే మొదటి రోజు కలెక్షన్స్ కూడా దిమ్మతిరిగేలా వస్తాయని ఇండస్ట్రీలో చెప్పుకుంటున్నారు.

maheshbabupictureviral.jpg

ఇదిలా ఉంటే నిన్న మహేష్ కటౌట్ పై మహేష్ బాబు అభిమానులు కాగితపు పూల వర్షం కురిపించారు. వర్షంలా పేపర్ పూలు రాలిపోతుంటే మహేష్ బాబు తీసిన కటౌట్ ఫోటో వైరల్ అవుతోంది. ఈ మధ్య కాలంలో తీసిన బెస్ట్ ఫోటో ఇదే అని కూడా అంటున్నారు. ఈ ఫోటో సోషల్ మీడియాలో ఎక్కడ చూసినా వైరల్ అవుతోంది. ఎందుకంటే ఆ ఫోటో చూస్తుంటే చాలా ఫీలింగ్స్ కలుగుతాయి, అలాంటి ఫోటో అది.

దర్శకుడు త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ నిన్న విడుదల చేసిన ట్రైలర్‌లో మహేష్ బాబుని కొత్త అవతారంలో చూపించాడు. ట్రైలర్ డైలాగ్స్ అన్నీ మహేష్ బాబు గుంటూరు యాసలో చెబితే, థియేటర్లలో ఫ్యాన్స్ ఊగిపోతున్నారు, సినిమాలో ఇలాంటివి ఎన్నో ఉన్నాయని, ఇంకా ఎంత ఊగిపోవాలో కూడా అంటున్నారు. రమణ గాడి జీవితం అద్భుతం రా బాబూ అని ట్రైలర్‌లో ఓ డైలాగ్ చెప్పడంతో మహేష్ బాబు కెరీర్‌లో ‘గుంటూరు కారం’ అద్భుతం కానుందా? అని కూడా అంటారు

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 08, 2024 | 11:21 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *