హను మాన్: మీరు ఇప్పటికీ మెగాస్టార్ చిరంజీవిని ఫ్రేమ్‌తో పూజిస్తారా?

‘హను-మాన్’ అనేది క్రియేటివ్ డైరెక్టర్ ప్రశాంత్ వర్మ సినీ విశ్వం నుండి వచ్చిన మొదటి భారతీయ అసలైన సూపర్ హీరో చిత్రం. తేజ సజ్జ నటించిన ఈ మాగ్నమ్ ఓపస్ టీజర్, పాటలు మరియు ట్రైలర్‌కి అద్భుతమైన రెస్పాన్స్‌తో ప్రపంచ స్థాయిలో క్రేజ్‌ను క్రియేట్ చేసింది. ప్రైమ్‌షో ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌పై కె నిరంజన్ రెడ్డి ప్రతిష్టాత్మకంగా నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రం సంక్రాంతి సందర్భంగా జనవరి 12న ప్రపంచవ్యాప్తంగా గ్రాండ్‌గా విడుదల కానుంది. ఈ నేపథ్యంలో మెగా ప్రీ రిలీజ్ ఉత్సవ్ నిర్వహించారు. మెగాస్టార్ చిరంజీవి ముఖ్య అతిథిగా విచ్చేసిన ఈ వేడుక చాలా గ్రాండ్ గా జరిగింది.

మెగా ప్రీ రిలీజ్ ఉత్సవ్‌లో మెగాస్టార్ చిరంజీవి మాట్లాడుతూ.. “ఈ ఈవెంట్‌కి ఎంతో ఉత్సాహంగా వచ్చిన కళాభిమానులకు, మా అభిమానులకు, హనుమంతరావు అభిమానులకు నా హృదయపూర్వక నమస్కారాలు. ఈ వేడుకకు నాలుగు కారణాలున్నాయి. హనుమంతుడు నా విగ్రహం, నా వెలుగు. ఆ స్వామికి సంబంధించిన కథే హనుమంతుడు. డైపర్లు వేసుకునే దశ నుంచి డయాస్ ఎక్కే స్థాయికి అంచెలంచెలుగా ఎదుగుతున్న తేజ సజ్జ కూడా ఒక కారణం. ఈ సినిమా ట్రైలర్‌ టీజర్‌ ఆకట్టుకుంది. వీటిని చూసిన తర్వాత దర్శకుడు ప్రశాంత్ వర్మ గురించి ఆరా తీశాను. తప్పకుండా ఇదొక గొప్ప సినిమా అవుతుందనిపిస్తోంది. ఫిలిం ఫెస్టివల్‌కి ముఖ్య అతిథిగా రావాలని కోరినప్పుడు తప్పకుండా వస్తాను, అన్ని విధాలుగా ప్రోత్సహిస్తాను.

హనుమంతుడిని కొలిచే విషయం నేను బయట ఎక్కడా చెప్పలేదు. అలాంటి వేదికపై హనుమంతుడు తప్పక చెప్పాలి. మా ఇంట్లో భక్తులు లేరు. మా నాన్న కమ్యూనిస్టు. ఎప్పుడు కావాలంటే అప్పుడు తిరుపతికి వెళ్లేవాడు. నేను ఏడో తరగతి చదువుతున్నప్పుడు ఆంజనేయస్వామి గుడికి వెళ్లి నమస్కారం చేసేవాడిని. ఒకసారి లాటరీలో ఆ స్వామి ఫోటో వచ్చింది. ఇది ఇప్పటికీ ఫ్రేమ్ చేయబడి పూజించబడుతోంది. హనుమంతుని పూజించడం వల్ల మా నాన్నగారు కోరుకున్న ప్రదేశానికి బదిలీ అయ్యారు మరియు ఆయన కూడా భక్తుడయ్యాడు. దేవుడు బాహ్యుడు కాదు. అతను మన ఆత్మలో ఉన్నాడు. హనుమంతుడు ఆశీస్సులు ఇస్తే జీవితాంతం మనల్ని విడిచిపెట్టడు. ఆయన నిరంతరం మనల్ని రక్షిస్తూ, నడిపిస్తూంటాడు. క్రమశిక్షణతో, నిబద్ధతతో ఆయనను ఆరాధించడం వల్లే ఈ స్థాయికి చేరుకున్నానని నమ్ముతున్నాను.

హనుమంతుడు అనే బిరుదు కూడా నా వల్లే వచ్చిందన్నారు. ఓ ఇంటర్వ్యూలో ‘మీకు ఇష్టమైన సూపర్‌హీరో ఎవరు… ఉక్కు మనా, బ్యాట్ మేనా, సూపర్ మనా’ అని అడిగితే. అది నా మనసులోంచి వచ్చేది. ఆ మాట ఈ సినిమా టైటిల్‌ని నిర్ణయించడం మరింత సరదాగా మారింది. ఈ సినిమా తప్పకుండా ప్రేక్షకులకు నచ్చుతుంది. ప్రశాంత్ వర్మ విజన్, హీరో తేజ ఎనర్జీ వృధా కాదు. ఇది చాలా మంచి సీజన్. ఎన్ని సినిమాలు వచ్చినా మన కంటెంట్ బలంగా ఉంటే ప్రేక్షకులకు తప్పకుండా నచ్చుతుంది. వారు గొప్ప విజయాన్ని సాధిస్తారు. అయితే ఇది పరీక్షా కాలం. వరుస సినిమాలు వచ్చినప్పుడు మీకు కావలసిన థియేటర్లు రాకపోవచ్చు. ఈరోజు కాకపోతే రేపు. ఫస్ట్ షో కాకపోతే సెకండ్ షో చూడండి. కంటెంట్ బాగుంటే ప్రేక్షకులు మార్కులు వేస్తారు. వెంకటేష్, నాగార్జున, మహేష్ బాబు.. అందరూ సినిమాలు చేయాలి. వాటితో పాటు హనుమాన్ సినిమా కూడా ఆడాలి. పరిశ్రమ పచ్చగా ఉండాలి.

2017లో దిల్ రాజు శతమానంభవతి సినిమా నా 150, బాలకృష్ణ సినిమాలు విడుదలైన సమయంలోనే విడుదలయ్యాయి. కొంచెం ఆలస్యం చేస్తే బాగుంటుందని దిల్ రాజుకి చెప్పారంటే.. మా సినిమాలో కంటెంట్ బాగుంది సార్. పెద్ద సినిమాల మధ్యలో కూడా ఆడుతుందని ధైర్యంగా చెప్పాడు. ఆయన చెప్పినట్లు సినిమా బాగా ఆడింది. హనుమాన్ సినిమా కూడా అదే విధంగా మంచి విజయం సాధించాలని కోరుకుంటున్నాను. అమృతా అయ్యర్ కథానాయికగా నటించింది. అతనికి మంచి భవిష్యత్తు ఉండాలని కోరుకుంటున్నాను. వరలక్ష్మి శరత్ కుమార్ చాలా పవర్ ఫుల్ క్యారెక్టర్స్ తో అలరిస్తుంది. ఆయనకు ఆల్ ది బెస్ట్. వినయ్ హాలీవుడ్ విలన్‌గా కనిపిస్తున్నాడు. నిర్మాత నిరంజన్ రెడ్డికి కూడా హృదయపూర్వక అభినందనలు. కెమెరామెన్, సంగీత దర్శకులు, టీమ్ అందరికీ అభినందనలు. సినిమా తప్పకుండా సూపర్ డూపర్ హిట్ అవుతుంది.

నేను మంచి ప్రకటన చేస్తే బాగుంటుందని దర్శక నిర్మాతలు అన్నారు. అయోధ్య రామమందిర నిర్మాణం చరిత్రలో ఒక మైలురాయి. ఈ సమయంలో ఈ సినిమా విడుదల కావడం శుభపరిణామం. హనుమాన్ సినిమా ఆడినన్ని రోజులకు ప్రతి టిక్కెట్‌పై అయోధ్య రామమందిరానికి రూ.5 విరాళంగా ఇవ్వాలని హనుమాన్ చిత్ర బృందం నిర్ణయించింది. ఇది గొప్ప నిర్ణయం. హనుమంతుని ఆశీస్సులు చిత్ర బృందానికి నిండుగా ఉన్నాయి. ఆ పుణ్యం లభిస్తుంది. ఈ సినిమా అందరికి మంచి విజయం సాధిస్తుందనడంలో సందేహం లేదు. జై హనుమాన్” అన్నారు.

పోస్ట్ హను మాన్: మీరు ఇప్పటికీ మెగాస్టార్ చిరంజీవిని ఫ్రేమ్‌తో పూజిస్తారా? మొదట కనిపించింది తెలుగుమిర్చి.కామ్.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *