యష్: పుట్టినరోజు వేడుకల్లో అపశ్రుతి… ముగ్గురు మృతి!

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 08, 2024 | 12:50 PM

కన్నడ హీరో, కేజీఎఫ్ ఫేమ్ యష్ (యష్) పుట్టినరోజు అభిమానులకు పండగే. కెజిఎఫ్ సిరీస్ చిత్రాలతో పాన్ ఇండియా అభిమానులను సంపాదించుకున్నాడు. సోమవారం యశ్ పుట్టినరోజు

యష్: పుట్టినరోజు వేడుకల్లో అపశ్రుతి... ముగ్గురు మృతి!

కన్నడ హీరో, కేజీఎఫ్ ఫేమ్ యష్ (యష్) పుట్టినరోజు అభిమానులకు పండగే. కెజిఎఫ్ సిరీస్ చిత్రాలతో పాన్ ఇండియా అభిమానులను సంపాదించుకున్నాడు. సోమవారం యశ్ పుట్టినరోజు. ఆ వేడుకల్లో విషాదం చోటుచేసుకుంది. విద్యుత్ షాక్‌తో కర్ణాటకకు చెందిన ముగ్గురు అభిమానులు మృతి చెందారు. ఈ ఘటన లక్ష్మేశ్వర్ తాలూకా సురంగి గ్రామంలో చోటుచేసుకుంది. యశ్ పుట్టినరోజు వేడుకలను ఘనంగా నిర్వహించేందుకు భారీ ఫ్లెక్సీని ఏర్పాటు చేస్తుండగా ముగ్గురు యువకులు విద్యుదాఘాతానికి గురై అక్కడికక్కడే మృతి చెందారు. మరణించిన వారిలో మురళీ నదానిమణి (20), హనమంత హరిజన్ (21), నవీన్ ఘాజీ (19) ఉన్నారు. మరో ముగ్గురికి తీవ్ర గాయాలు కాగా వారిని సమీపంలోని లక్ష్మేశ్వర్ ఆసుపత్రికి తరలించారు. యశ్ పుట్టినరోజు వేడుకలను జరుపుకోవడానికి అభిమానులు పెద్ద సంఖ్యలో రాత్రికి తరలివచ్చారు. గత నాలుగేళ్లుగా యష్ తన పుట్టినరోజును అభిమానులతో జరుపుకోలేదు. వ్యక్తిగత పనుల్లో బిజీగా ఉన్నందున ఈ ఏడాది కూడా అభిమానులను కలవలేనని ముందే చెప్పాడు. ప్రస్తుతం ఆయన విదేశాల్లో ఉన్నారు. మీకు లేఖ రాసి ట్విట్టర్ లో పోస్ట్ చేశాడు. ‘జనవరి 8.. నాపై నీ ప్రేమను వ్యక్తిగతంగా చెప్పే రోజు.. నా పుట్టినరోజు కూడా నీతోనే గడపాలని ఉంది. కొత్త సినిమా పనుల వల్ల కాస్త బిజీగా ఉన్నా. ప్రయాణం అనివార్యమైనందున జనవరి 8న మిమ్మల్ని కలవలేను. నీ ప్రేమ వెలకట్టలేనిది.. నా పుట్టినరోజును నీతో గడపలేకపోతున్నందుకు బాధగా ఉంది. మీరు కూడా అర్థం చేసుకుంటారని నమ్ముతున్నాను.. నేను ఎక్కడ ఉన్నా మీరంతా నాతోనే ఉంటారు. మీ ప్రేమ, ఆప్యాయతలే నా పుట్టినరోజు కానుక.’ తాజాగా యష్ ట్వీట్ చేశారు. (కరెంట్ షాక్ తో అభిమానులు మృతి)

‘కేజీఎఫ్’ తర్వాత ఆయన తదుపరి సినిమా కోసం ప్రేక్షకులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ప్రస్తుతం టాక్సిక్ చిత్రంలో నటించనున్నాడు. మలయాళ దర్శకురాలు గీతూ మోహన్‌దాస్ ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించనున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 08, 2024 | 12:56 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *