కల్కి 2898 AD : నాగ్ అశ్విన్ కల్కి సినిమా ఆలస్యానికి కారణమయ్యాడు

కల్కి సినిమా కోసం రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ అభిమానులు ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఈ సినిమా విడుదల ఎందుకు ఆలస్యమవుతోంది? అనే ప్రశ్నకు అసలు కారణాలను చెప్పాడు దర్శకుడు నాగ్ అశ్విన్.

కల్కి 2898 AD : నాగ్ అశ్విన్ కల్కి సినిమా ఆలస్యానికి కారణమయ్యాడు

కల్కి 2898 క్రీ.శ

కల్కి 2898 AD : నాగ్ అశ్విన్ కల్కి 2898 AD ఎప్పుడు రిలీజ్ అవుతుంది? అని ప్రభాస్ అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఇప్పటికే రెండు సార్లు రిలీజ్ డేట్ వాయిదా పడుతూ నిరాశను మిగిల్చింది. కల్కి ఆలస్యానికి అసలు కారణాలు చెప్పిన నాగ్ అశ్విన్.

Kalki 2898AD : ప్రభాస్ ‘కల్కి’ విడుదల తేదీ ఇప్పుడే? ఆ తేదీ బాగానే సాగింది..

నాగ్ అశ్విన్ దర్శకత్వంలో వస్తున్న కల్కి సినిమాపై భారీ అంచనాలు ఉన్నాయి. ఇప్పటికే రిలీజైన గ్లింప్స్ చూస్తుంటే హాలీవుడ్ రేంజ్ ని మించిపోతుందని అభిమానులు అంచనా వేస్తున్నారు. కల్కి సినిమా విడుదల ఎప్పుడు? అని ప్రభాస్ అభిమానులు ఎదురుచూస్తున్నారు. ఇప్పటికే రెండు సార్లు వాయిదా పడిన ఈ సినిమా వేసవికి విడుదలయ్యే అవకాశం ఉందని అంటున్నారు. అయితే షూటింగ్ ఆలస్యం కావడానికి గల కారణాలను నాగ్ అశ్విన్ తాజాగా వెల్లడించాడు.

బాంబే ఐఐటీ టెక్ ఫెస్ట్‌లో పాల్గొన్న నాగ్ అశ్విన్ కల్కి సినిమా గురించి ఆసక్తికర విషయాలను పంచుకున్నారు. ఇంజినీరింగ్ పనులకు ఎక్కువ సమయం పడుతుందని, అందుకే షూటింగ్ ఆలస్యమవుతోందని వెల్లడించారు. సినిమాకి దర్శకత్వం వహించడం కంటే ఎక్కువ చేస్తున్నానని భావిస్తున్నానని చెప్పాడు. సినిమా సెట్స్‌తో పాటు సినిమాలో కనిపించే ప్రతి ఆయుధాన్ని, వస్తువును రీడిజైన్ చేస్తున్నారు. ఇప్పటి వరకు ఇండియన్ సినిమా హిస్టరీలో చూడని కల్కి సినిమాను నాగ్ అశ్విన్ చూపించబోతున్నట్లు తెలుస్తోంది. నాగ్ అశ్విన్ మాట్లాడుతూ.. ప్రభాస్ భవిష్యత్తు ఈ సినిమా ద్వారా తెలుస్తుంది.

12వ ఫెయిల్ : కష్టాలను ధిక్కరించి ప్రేమను గెలిచిన ఐపీఎస్ అధికారి.. 12వ ఫెయిల్ సినిమా జీవిత కథ ఏంటో తెలుసా?

సైన్స్ ఫిక్షన్ కథగా వస్తున్న ఈ సినిమాలో ప్రభాస్-దీపికా పదుకొణె జంటగా నటిస్తుండగా, కమల్ హాసన్, అమితాబ్ బచ్చన్ కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. వైజయంతీ మూవీ బ్యానర్‌పై వస్తున్న ఈ చిత్రానికి సంతోష్ నారాయణన్ సంగీతం అందిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *