రీల్స్: రీల్స్ పిచ్చి.. భర్త మిస్సింగ్.. ఏం చేసింది..?

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 09, 2024 | 05:01 PM

సోషల్ మీడియా వచ్చిన తర్వాత కొందరు దారుణంగా ప్రవర్తిస్తున్నారు. ఎంతలా అంటే.. రీల్స్ చేయవద్దని చెబితే దారుణంగా ప్రవర్తిస్తున్నారు. చంపడానికి కూడా వెనుదిరగడం లేదు. అలాంటి ఘటనే బీహార్‌లో వెలుగు చూసింది.

    రీల్స్: రీల్స్ పిచ్చి.. భర్త మిస్సింగ్.. ఏం చేసింది..?

పాట్నా: సోషల్ మీడియా వచ్చిన తర్వాత కొందరు దారుణంగా ప్రవర్తిస్తున్నారు. ఎంతలా అంటే.. రీల్స్ చేయవద్దని చెబితే దారుణంగా ప్రవర్తిస్తున్నారు. చంపడానికి కూడా వెనుదిరగడం లేదు. అలాంటి ఘటనే బీహార్‌లో వెలుగుచూసింది. టిక్‌టాక్‌, ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో రీల్స్‌ చేయవద్దని భర్తకు చెప్పడం పాపం. భార్య ఇష్టం లేకే చంపేసింది.

బెగుసరాయ్‌కు చెందిన మహేశ్వర కుమార్‌ రాయ్‌కు ఏడేళ్ల క్రితం రాణి కుమారితో వివాహమైంది. మహేశ్వర్ కోల్‌కతాలో కూలీగా పనిచేస్తున్నాడు. ఇటీవల ఇంటికి వచ్చాడు. ఆ సమయంలో భార్య మళ్లీ రీళ్లు చేస్తోందని తెలిసింది. ఇద్దరి మధ్య మళ్లీ గొడవ జరిగింది. గొడవ విషయం తెలిసిన మహేశ్వర్‌కు రాణి వేరొకరితో వివాహేతర సంబంధం పెట్టుకుందని అతని తండ్రి చెప్పాడు. దీంతో వారి మధ్య మాటల యుద్ధానికి దారితీసింది.

అడ్డువస్తున్న భర్తను వదిలించుకోవాలని రాణి నిర్ణయించుకుంది. తనకు నచ్చిన రీల్స్ కుదరదని, వివాహేతర సంబంధం గురించి తెలిసిందని భావించింది. ఆదివారం బంధువులకు ఫోన్ చేసింది. మహేశ్వరుడు రాణి పన్నాగం తెలియకుండా వెళ్లిపోయాడు. అక్కడ రాణి ప్రేమికుడు సజ్జాద్, రాణి చెల్లెలు రోజి, సోనాలి కుమారి ఉన్నారు. అందరూ కలిసి గొంతు నులిమి చంపేశారు.

ఆదివారం రాత్రి 10.30 గంటలకు సోదరుడు రుడాల్ కోల్ కతా నుంచి మహేశ్వరకు ఫోన్ చేశాడు. అనుమానం మరొకరు లేవనెత్తారు. వెంటనే అక్కడికి వెళ్లమని తండ్రికి చెప్పాడు. మహేశ్వరుడు తప్పిపోయిన వాడుగా పడి ఉన్నాడు. పోలీసులు కేసు నమోదు చేసి భార్య రాణిని అదుపులోకి తీసుకున్నారు. అంటూ చెల్లెల్ని ప్రశ్నిస్తోంది.

మరిన్ని జాతీయ వార్తల కోసం ఈ లింక్ క్లిక్ చేయండి చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 09, 2024 | 05:01 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *