వీడియో చూడండి: క్రికెట్ ఆడుతూ గుండెపోటు.. సీపీఆర్ చేసిన సహోద్యోగులు..

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 10, 2024 | 03:42 PM

గతంలో కంటే గుండెపోటు కేసులు ఎక్కువగా నమోదవుతున్నాయి. ముఖ్యంగా.. కరోనా లాక్‌డౌన్ తర్వాత గుండెపోటు ఘటనలు తరచూ వెలుగులోకి వస్తున్నాయి. ఎప్పుడూ తెలివిగా ఉండే వ్యక్తులు..

వీడియో చూడండి: క్రికెట్ ఆడుతూ గుండెపోటు.. సీపీఆర్ చేసిన సహోద్యోగులు..

నోయిడా క్రికెటర్‌ గుండెపోటు: ఇటీవలి కాలంలో గుండెపోటు కేసులు ఎక్కువగా నమోదవుతున్నాయి. ముఖ్యంగా.. కరోనా లాక్‌డౌన్ తర్వాత గుండెపోటు ఘటనలు తరచూ వెలుగులోకి వస్తున్నాయి. నిత్యం అప్రమత్తంగా ఉండే ప్రజలు కూడా దీని వల్ల ప్రాణాలు కోల్పోతున్నారు. తాజాగా ఇలాంటి ఘటనే ఉత్తరప్రదేశ్‌లోని నోయిడాలో చోటుచేసుకుంది. క్రికెట్ ఆడుతూ ఓ వ్యక్తి మైదానంలో కుప్పకూలిపోయాడు. తోటి ఆటగాళ్లు వెంటనే అప్రమత్తమై సీపీఆర్ చేసినా ఫలితం లేకుండా పోయింది. దీంతో అతను అక్కడికక్కడే మృతి చెందాడు.

వివరాల్లోకి వెళితే… వృత్తిరీత్యా ఇంజినీర్ అయిన వికాస్ నేగి అనే 34 ఏళ్ల వ్యక్తి శనివారం తన స్నేహితులతో కలిసి క్రికెట్ ఆడేందుకు మైదానానికి వెళ్లాడు. నోయిడాలోని సెక్టార్ 135లో నిర్మించిన స్టేడియంలో మావెరిక్-11 మరియు బ్లేజింగ్ బుల్స్ మధ్య మ్యాచ్ జరిగింది. ఈరోజు మావెరిక్-11 బ్యాటింగ్ చేసేందుకు వికాస్ క్రీజులోకి వచ్చాడు. 14వ ఓవర్ ఐదో బంతికి స్ట్రాంగ్ షాట్ కొట్టిన బ్యాటర్.. మరో ఎండ్ లో నిలబడిన వికాస్ పరుగు తీసేందుకు పరిగెత్తాడు. అయితే.. బంతి బౌండరీ దాటడంతో వికాస్ సహచర ఆటగాడికి శుభాకాంక్షలు తెలిపాడు. అనంతరం కొట్టు తిరిగి వెళ్తుండగా వికాస్ ఒక్కసారిగా కుప్పకూలిపోయాడు.

వికాస్ మైదానంలో పడిపోవడం చూసి ఫస్ట్ వికెట్ కీపర్ పరుగు పరుగున వచ్చాడు. ఆ తర్వాత ఇతర ఆటగాళ్లు గుమిగూడి.. కొందరు వికాస్‌కు గుండెపోటు వచ్చిందని గ్రహించి.. సీపీఆర్ ఇవ్వడం ప్రారంభించారు. ఆ తర్వాత వెంటనే ఆస్పత్రికి తరలించారు. అయితే అప్పటికే వికాస్ మృతి చెందినట్లు వైద్యులు నిర్ధారించారు. దీంతో ఆయన కుటుంబంలో విషాద ఛాయలు అలుముకున్నాయి. క్రికెట్ ఆడేందుకు వెళ్లిన కుటుంబ సభ్యులు కన్నీరుమున్నీరయ్యారు. ఇదిలా ఉండగా.. ఈ ఘటనకు సంబంధించిన వీడియో ప్రస్తుతం నెట్‌లో వైరల్‌ అవుతోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 10, 2024 | 03:43 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *