చైనీస్ కుటుంబం: చైనాలో ఓ వింత కుటుంబం.. హోటల్‌ను ఇల్లుగా మార్చుకుని..

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 10, 2024 | 06:32 PM

సాధారణంగా.. ఎవరైనా హోటల్‌లో బస చేస్తే వారి అవసరాల మేరకు వారం పది రోజుల వరకు ఉంటారు. లేదంటే.. మరో పది రోజులు అదనంగా ఉండొచ్చు. అయినా సరే.. ఏదో ఒక సమయంలో ఆ హోటల్ నుంచి వెళ్లిపోండి..

చైనీస్ కుటుంబం: చైనాలో ఓ వింత కుటుంబం.. హోటల్‌ను ఇల్లుగా మార్చుకుని..

సాధారణంగా.. ఎవరైనా హోటల్‌లో బస చేస్తే వారి అవసరాల మేరకు వారం పది రోజుల వరకు ఉంటారు. లేదంటే.. మరో పది రోజులు అదనంగా ఉండొచ్చు. ఏమైనా, ఒక సమయంలో వారు హోటల్ వదిలి ఇంటికి వెళతారు. అయితే చైనాలోని ఓ కుటుంబం హోటల్‌లో బస చేయాలని నిర్ణయించుకుంది. తమకు ఆరు ఆస్తులు ఉన్నప్పటికీ వాటిని వదిలేసి హోటల్‌కు మారారు. అక్కడి సౌకర్యాలు, జీవన విధానం కూడా రొటీన్‌కు భిన్నంగా ఉండడంతో జీవితాంతం ఆ హోటల్‌లోనే ఉండాలని కుటుంబ సభ్యులు నిశ్చయించుకున్నారు. దీంతో… ఆ కుటుంబం ఇప్పుడు నెట్‌లో టాప్‌లో నిలిచింది.

పూర్తి వివరాల్లోకి వెళితే.. ఆ చైనా కుటుంబంలో మొత్తం 8 మంది సభ్యులు ఉన్నారు. వారిది సంపన్న కుటుంబం. వారికి ఆరు లక్షణాలు ఉన్నాయి. ధనవంతులు కావడంతో.. కొత్త ప్రదేశాలను అన్వేషించేవారు. ఈ క్రమంలో.. ఓ రోజు అందరూ నాన్యాంగ్ నగరంలోని ఓ హోటల్ కు వెళ్లారు. లివింగ్ రూమ్ మరియు రెండు జంట గదులతో కూడిన సూట్‌ను బుక్ చేసాడు. ఒకరోజు అక్కడ బస చేసిన వారికి హోటల్ వాతావరణం నచ్చింది. అంతేకాదు.. సూట్ అద్దె రోజుకు 1,000 యువాన్లు (భారత కరెన్సీలో రూ. 11,000) మాత్రమే. దీంతోపాటు.. విద్యుత్తు, నీరు, పార్కింగ్ లేదా హీటింగ్ కోసం అదనపు ఛార్జీలు చెల్లించాల్సిన అవసరం లేదు. తమ ఇంటి ఖర్చులతో పోలిస్తే ఈ హోటల్ ఖరీదు చాలా తక్కువ అని చైనీస్ కుటుంబం గ్రహించింది. ఇక నుంచి ఆ హోటల్‌లోనే విలాసవంతమైన జీవితాన్ని గడపాలని నిర్ణయించుకున్నారు.

ఈ విషయాలను కుటుంబ సభ్యుల్లో ఒకరైన ము జుయే వీడియో రూపంలో పంచుకున్నారు. తాము బస చేస్తున్న ‘సూట్’ వీడియో చిత్రీకరించిన తర్వాత ఈ హోటల్‌లోనే బస చేయాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు తెలిపారు. “మేము ఈ హోటల్‌లో బస చేసి ఇప్పటికి 229 రోజులైంది. మేము బస చేసిన గదికి రోజుకు 1,000 యువాన్లు. మా 8 మంది కుటుంబం ఇక్కడ చాలా విలాసవంతంగా జీవిస్తుంది. మేము ఇక్కడ సంతోషంగా ఉన్నందున, మా జీవితాంతం హోటల్‌లో జీవించాలని మేము ప్లాన్ చేస్తున్నాము” అని ము జు వీడియోలో తెలిపారు. అంతేకాదు తమ ఆర్థిక పరిస్థితి బాగుందని, తమకు ఆరు ఆస్తులున్నాయని చెప్పింది. ఈ హోటల్‌లో ఉండడం వల్ల డబ్బులు కూడా ఆదా అవుతున్నాయన్నారు. ఇక్కడే బస చేయాలని నిర్ణయించుకోవడంతో హోటల్ వారికి ప్రత్యేక ధర కూడా ఇచ్చిందని వెల్లడించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 10, 2024 | 06:32 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *