మహేష్ బాబు: ఈసారి కూడా చాలా గట్టిగా కొడతాం

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 10, 2024 | 03:43 AM

నన్ను, మా నాన్నను కలిసి వచ్చే పండుగ సంక్రాంతి. సంక్రాంతికి విడుదలైన మా సినిమాలు బ్లాక్ బస్టర్స్ అయ్యాయి. ఈసారి కూడా చాలా గట్టిగా ఓడిస్తాం. అయితే ఈసారి ‘గుంటూరు కారం’ రికార్డులు, కలెక్షన్ల గురించి…

మహేష్ బాబు: ఈసారి కూడా చాలా గట్టిగా కొడతాం

నన్ను, మా నాన్నను కలిసి వచ్చే పండుగ సంక్రాంతి. సంక్రాంతికి విడుదలైన మా సినిమాలు బ్లాక్ బస్టర్స్ అయ్యాయి. ఈసారి కూడా చాలా గట్టిగా ఓడిస్తాం. కానీ ఈసారి ‘గుంటూరు కారం’ సినిమా రికార్డులు, కలెక్షన్ల గురించి మాట్లాడేందుకు నాన్న మన మధ్య లేరని తేలిపోయింది. ఆ లోటును మీరు (అభిమానులు) పూడ్చుకోవాలి. ‘అమ్మా, నాన్న.. ఇక నుంచి నువ్వే నాకు సర్వస్వం’ అంటూ భావోద్వేగంతో స్పందించాడు మహేష్ బాబు. ఆయన హీరోగా త్రివిక్రమ్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన సినిమా ఇది. ఈ నెల 12న విడుదలవుతోంది. మంగళవారం గుంటూరులో చిత్రబృందం ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌ను ఏర్పాటు చేసింది. ఈ సందర్భంగా మహేష్ బాబు మాట్లాడుతూ.. ‘‘త్రివిక్రమ్ అంటే నాకు చాలా ఇష్టం. రెండేళ్లుగా ఆయన నాకు అండగా నిలిచిన తీరు ఎప్పటికీ మర్చిపోలేను. ఆయన సినిమాల్లో నటించేటప్పుడు నా నటనలో ఏదో మ్యాజిక్ జరుగుతుంది. ‘అతడు, ఖలేజా తరహాలోనే. ‘చిత్రాలు, ఇప్పుడు ‘గుంటూరు కారం’లో అదే మ్యాజిక్ జరిగింది.ఇందులో కొత్త మహేష్ బాబుని చూడబోతున్నారు.దానికి కారణం త్రివిక్రమ్.మా నిర్మాత చినబాబుకి నచ్చిన హీరోని నేను.మరిన్ని గొప్ప సినిమాలు తీయాలని కోరుకుంటున్నాను వాళ్లతో కలిసి.. చాలా రోజుల తర్వాత మన తెలుగు అమ్మాయి శ్రీలీల పెద్ద హీరోయిన్ కావడం గొప్ప విషయం.. ఆ అమ్మాయితో డ్యాన్స్ చేయాలంటే హీరోలందరికీ తాట తీస్తా.. థమన్ బెస్ట్ సాంగ్స్ ఇచ్చాడు’ అని త్రివిక్రమ్ అన్నారు. , ‘సినిమాకు 100% పని చేసే హీరో ఎవరైనా ఉన్నారంటే అది మహేశ్ బాబే.. వయసులో ఉన్నాడు అంటారు కానీ, ఆయన్ని చూస్తుంటే నిన్న సినిమాల్లో కనిపించిన హీరోలా కనిపిస్తున్నాడు. సూపర్ స్టార్ కృష్ణగారు గొప్ప నటుడు.. నేను. ఆయన నటించిన ఓ సినిమాకు అసిస్టెంట్ రైటర్‌గా పనిచేశారు.ఇంతటి మహానుభావుడి కొడుకుగా పుట్టడం మహేష్ బాబు అదృష్టమని తెలుస్తోంది. ‘అతడు, ఖలేజా’ సినిమాలకు పనిచేసినప్పుడు ఎలా ఉన్నాడో ఇప్పుడు కూడా అలాగే ఉన్నాడు మహేష్. నటనలోనూ అంతే స్పీడ్‌ని కనబరిచారు. షూటింగ్ ముగించుకుని బాగా అలసిపోయినా మిమ్మల్ని కలవడానికి గుంటూరు వచ్చారు. జనవరి 12న థియేటర్లలో కలుద్దాం.. ఈసారి రమణగాడితో సంక్రాంతి జరుపుకుందాం’ అన్నారు. శ్రీలీల మాట్లాడుతూ ‘ఈ సినిమా రీ లాంచ్‌గా భావిస్తున్నాను. మహేశ్‌బాబు బంగారు విగ్రహం లాంటివాడు. అతని మనసు కూడా అంతే అందంగా ఉంటుంది.’ నిర్మాత దిల్‌రాజు మాట్లాడుతూ ‘మేకర్‌గా చినబాబు, వంశీల ప్రయాణం అద్భుతం. త్రివిక్రమ్ ఈ సినిమాతో కలెక్షన్స్ కొట్టేస్తాడు. మహేష్ బాబు మరో బ్లాక్ బస్టర్ చిత్రాన్ని అందిస్తున్నారు’ అని అన్నారు. మీనాక్షి చౌదరి మాట్లాడుతూ ‘త్రివిక్రమ్‌తో కలిసి పనిచేయాలనే కోరిక ఈ సినిమాతో తీరింది. అందరూ ఆయన్ను గురూజీ అని ఎందుకు పిలుస్తారో అర్థమవుతుంది. మహేష్ బాబు సినిమా చేయమని అడగగానే షాక్ అయ్యాను. ఆయనతో నటించే అవకాశం రావడం గౌరవంగా భావిస్తున్నాను. ఇది మహేశ్‌గారి మాస్‌ సినిమా.’

రేకులు పడి అభిమానులకు గాయాలయ్యాయి

గుంటూరు జిల్లా పెదకాకాని సమీపంలో మహేష్ బాబు నటించిన గుంటూరు కారం సినిమా ప్రీ రిలీజ్ ఫంక్షన్‌లో మంగళవారం రాత్రి గందరగోళం నెలకొంది. అంచనాలకు మించి మహేష్ బాబు అభిమానులు భారీగా తరలిరావడంతో సభా ప్రాంగణమంతా కళ్లకు కట్టినట్లుగా మారింది. దీంతో ఆవరణలో కుడివైపు వాచ్ మెన్ కోసం నిర్మించిన రేకుల షెడ్డుపైకి పెద్ద సంఖ్యలో అభిమానులు ఎక్కారు. మహేష్ బాబుని చూసి యూత్ రెచ్చిపోయారు. దీంతో రేకుల షెడ్డు కూలిపోయింది. ఈ ఘటనలో 20 మందికి స్వల్ప గాయాలయ్యాయి. వీరిలో కొందరిని విజయవాడ, గుంటూరు ఆసుపత్రులకు తరలించి చికిత్స అందిస్తున్నారు.

పెద్దది కాదు

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 10, 2024 | 03:43 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *