విజయ్ సేతుపతి: హిందీ నేర్చుకోవద్దని ఎవరూ చెప్పలేదు

రాష్ట్రంలో హిందీ నేర్చుకోవద్దని ఎవరూ చెప్పడం లేదని, బలవంతం చేయవద్దని మాత్రమే చెబుతున్నారని నటుడు ‘మక్కల్‌సెల్వన్’ విజయ్ సేతుపతి అన్నారు. తాను హీరోగా నటించిన ‘మెర్రీ క్రిస్మస్’ సినిమా ప్రమోషన్‌లో భాగంగా చెన్నైలో జరిగిన ఓ కార్యక్రమంలో ఆయన పాల్గొన్నారు. ఈ కార్యక్రమంలో ఆయన హిందీ భాషపై జరుగుతున్న వివాదాలపై మాట్లాడారు.

ఆయన మాట్లాడుతూ.. “నాకు హిందీ మాట్లాడటం కొంత వరకు మాత్రమే తెలుసు. ఐదు హిందీ చిత్రాల్లో నటించారు. తమిళనాడులో హిందీ నేర్చుకోవద్దని ఎవరూ చెప్పడం లేదు. బలవంతంగా రుద్దవద్దని మాత్రమే చెబుతున్నారు. ఇక్కడ చాలా మంది హిందీ నేర్చుకుంటున్నారు. వారిపై ఎలాంటి ఒత్తిడి లేదు. ఈ విషయాన్ని మంత్రి పళనివేల్ త్యాగరాజన్ ముందుగా వివరించారు. ఈ ప్రశ్న ఇక్కడ అప్రస్తుతం. OTTలు అందుబాటులోకి వచ్చిన తర్వాత అభిమానులకు భాష సరిహద్దులు కనిపించవు. నా కొడుకు సూర్య హీరోగా నటించిన తొలి చిత్రం ‘ఫీనిక్స్‌’. మా గురించి మాట్లాడకూడదని నిర్ణయించుకున్నాము. అందుకే నా కొడుకు సినిమా లాంచ్ పూజా కార్యక్రమాలకు వెళ్లలేదు’’ అని విజయ్ సేతుపతి అన్నారు.

సేతుపతి.jpg

‘మక్కల్ సెల్వన్’ విజయ్ సేతుపతి, బాలీవుడ్ బ్యూటీ కత్రినా కైఫ్ జంటగా నటించిన ‘మెర్రీ క్రిస్మస్’ చిత్రానికి శ్రీరామ్ రాఘవన్ దర్శకత్వం వహించారు. టిను ఆనంద్, సంజయ్ కపూర్, వినయ్ పాఠక్, ప్రతిమా ఖన్నన్, రాధికా ఆప్టే, అశ్విన్ ఖల్సేకర్ ఇతర పాత్రలు పోషించారు. రమేష్ తరణి, సంజయ్ రౌత్రే, జయతరణి మరియు కేవల్ గార్గ్ నిర్మాతలు. సంక్రాంతి పండుగను పురస్కరించుకుని ఈ నెల 12న తమిళం, హిందీ భాషల్లో ఈ చిత్రం విడుదల కానుంది.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*దిల్ రాజు: మహేష్ బాబు కలెక్షన్లను బీట్ చేయబోతున్నాడు..

*******************************

*ఆషికా రంగనాథ్: ‘నా సమిరంగ’లో నేను రెబల్..

****************************

*కత్రినా కైఫ్: చెన్నై నా రెండో ఇల్లు

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 10, 2024 | 10:15 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *