నటుడు నితిన్ : హీరో నితిన్‌కి ప్రమాదం? షూటింగ్‌కి బ్రేక్.. అసలు ఏం జరిగింది?

షూటింగ్‌లో హీరో నితిన్‌కు గాయాలైనట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి. ప్రస్తుతం షూటింగ్‌కి విరామం ఇస్తున్నట్లు సమాచారం. అయితే అసలు ఏం జరిగింది?

నటుడు నితిన్ : హీరో నితిన్‌కి ప్రమాదం?  షూటింగ్‌కి బ్రేక్.. అసలు ఏం జరిగింది?

నటుడు నితిన్

నటుడు నితిన్: వరుస పరాజయాలతో సతమతమవుతున్న హీరో నితిన్ షూటింగ్ సమయంలో గాయపడుతున్నాడు. యాక్షన్ సీన్స్ లో నటిస్తుండగా చేతికి గాయం కావడంతో నితిన్ షూటింగ్ కు విరామం ఇచ్చినట్లు తెలుస్తోంది. అయితే అసలు ఏం జరిగింది?

గుంటూరు కారం : గుంటూరు కారం మేకింగ్ వీడియో.. మహేష్ మాస్ జాతర మాములుగా లేదు

జయం, దిల్ చిత్రాలతో నాన్ స్టాప్ గా సినిమాలు చేస్తున్న నితిన్ ను వరుస పరాజయాలు కలవరపెడుతున్నాయి. భీష్మ సినిమా ఫర్వాలేదనిపించినా ఇటీవల విడుదలైన మాస్ట్రో, మాచర్ల నియోజకవర్గం ‘ఎక్స్‌ట్రార్డినరీ మ్యాన్‌’ సినిమాలు నిరాశను మిగిల్చాయి. ఇదిలా ఉంటే షూటింగ్‌లో హీరో నితిన్‌కి గాయాలైనట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి. చేతికి గాయం కావడంతో షూటింగ్‌కి విరామం ఇచ్చినట్లు తెలుస్తోంది. తాజాగా ఏపీలోని మారేడుమిల్లి అటవీ ప్రాంతంలో జరుగుతున్న ‘తమ్ముడు’ సినిమా షూటింగ్‌లో నితిన్ పాల్గొన్నాడు. ఓ యాక్షన్ సీక్వెన్స్‌లో నటిస్తున్నప్పుడు నితిన్ చేతికి గాయమైందని అంటున్నారు. మూడు వారాల పాటు విశ్రాంతి తీసుకోవాలని వైద్యులు సూచించడంతో నితిన్ షూటింగ్‌కు విరామం ఇచ్చినట్లు సమాచారం.

శ్రద్ధా దాస్: వ్యాపారవేత్తతో డేటింగ్ మరియు పెళ్లి వార్తలపై క్లారిటీ ఇచ్చిన నటి

అయితే.. ఈ వార్తలన్నీ నిజం కాదని మరో వార్త వినిపిస్తోంది. నితిన్ గత కొంతకాలంగా భుజం నొప్పితో బాధపడుతున్నాడని అందుకే విశ్రాంతి తీసుకోవాలని వైద్యులు సూచించారని కొందరు అంటున్నారు. మరి ఈ వార్తల్లో నిజమెంతో తెలియాల్సి ఉంది. వేణు శ్రీరామ్ దర్శకత్వంలో నితిన్ నటిస్తున్న తాజా చిత్రం ‘తమ్ముడు’. శ్రీవెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ పతాకాలపై దిల్ రాజు, శిరీష్ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రంలో సప్తమి గౌడ కథానాయికగా నటిస్తుండగా, వర్ష బొల్లమ్మ కీలక పాత్రలో నటిస్తోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *