భారత్ vs ఆఫ్ఘనిస్తాన్ టీ20 సిరీస్ ఎప్పుడు? ఎక్కడ చూడాలో నీకు తెలుసా?

మొహాలి: భారత్, ఆఫ్ఘనిస్థాన్ మధ్య టీ20 సిరీస్‌కు సమయం ఆసన్నమైంది. మూడు టీ20ల సిరీస్‌లో తొలి మ్యాచ్‌ గురువారం జరగనుంది. మొహాలీ వేదికగా రాత్రి 7 గంటలకు మ్యాచ్ ప్రారంభం కానుంది. జూన్‌లో జరగనున్న టీ20 ప్రపంచకప్‌కు ముందు టీమిండియా ఆడనున్న చివరి ద్వైపాక్షిక సిరీస్ ఇదే. దీనికి తోడు చాలా రోజుల తర్వాత టీ20 ఫార్మాట్‌లో సీనియర్ ఆటగాళ్లు రోహిత్ శర్మ, విరాట్ కోహ్లీలు బరిలోకి దిగుతున్నారు. అందరి దృష్టి ఈ సిరీస్‌పైనే ఉంది. కానీ వివిధ కారణాల వల్ల విరాట్ కోహ్లి తొలి మ్యాచ్‌కు అందుబాటులో ఉండడు. తొలి మ్యాచ్‌లో అందరి దృష్టి కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మపైనే ఉంది. అయితే ఇటీవలి కాలంలో వేగంగా అభివృద్ధి చెందుతున్న ఆఫ్ఘనిస్థాన్‌ను తేలిగ్గా తీసుకోలేం. అంతేకాదు గతేడాది భారత్‌లో జరిగిన వన్డే ప్రపంచకప్‌లో టీమిండియా అద్భుత ప్రదర్శన చేసింది. బలమైన ఇంగ్లండ్, పాకిస్థాన్ జట్లను ఓడించింది. ఒకానొక దశలో సెమీస్‌కు చేరుకునేలా కనిపించింది. అయితే ఈ సిరీస్‌కు స్టార్ స్పిన్నర్ రషీద్ ఖాన్ లేకపోవడం అఫ్గానిస్థాన్‌కు మైనస్‌గా చెప్పుకోవచ్చు.

మూడు టీ20ల సిరీస్‌లో భాగంగా గురువారం మొహాలీ వేదికగా తొలి మ్యాచ్ జరగనుంది. రెండో టీ20 మ్యాచ్ జనవరి 14న ఇండోర్‌లో, చివరి మూడో టీ20 జనవరి 17న బెంగళూరు వేదికగా జరగనున్నాయి.ఈ మ్యాచ్‌లన్నీ రాత్రి 7 గంటలకు ప్రారంభమవుతాయి. ఈ సిరీస్‌ను స్పోర్ట్స్ 18 మరియు జియో సినిమా ప్రత్యక్ష ప్రసారం చేస్తున్నాయి. మ్యాచ్‌ని టీవీలో చూడాలనుకునే వారు స్పోర్ట్స్ 18లో చూడొచ్చు. మొబైల్, OTTలో మ్యాచ్ చూడాలనుకునే వారు Jio సినిమా యాప్‌లో వీక్షించవచ్చు. దీని కోసం మీరు జియో సినిమా యాప్‌ను ఇన్‌స్టాల్ చేసుకోవాలి. కానీ జియో నెట్‌వర్క్ వినియోగదారులు మాత్రమే జియో సినిమాలో మ్యాచ్‌ను చూడగలరు. జియో సినిమా ఏకకాలంలో 11 స్థానిక భాషల్లో సిరీస్‌ను ప్రసారం చేస్తోంది. దీంతో ఎవరైతే ఆ భాషలో మ్యాచ్ చూడాలనుకుంటున్నారు. ఇందుకోసం సెట్టింగ్స్‌లోకి వెళ్లి మనకు కావాల్సిన భాషను సెలెక్ట్ చేసుకుంటే సరిపోతుంది. ఇండియా vs ఆఫ్ఘనిస్తాన్ T20 సిరీస్ ఇంగ్లీష్, హిందీ, మరాఠీ, గుజరాతీ, బెంగాలీ, భోజ్‌పురి, పంజాబీ, తమిళం, తెలుగు, కన్నడ, మలయాళం వంటి బహుళ భాషలలో ప్రత్యక్ష ప్రసారం చేయబడుతుంది. స్పోర్ట్స్ 18 మరియు జియో సినిమాతో పాటు కలర్స్ సినీప్లెక్స్‌లో సిరీస్ ప్రత్యక్ష ప్రసారం చేయబడుతుందని Viocom 18 ప్రకటించింది. మొత్తం మీద మ్యాచ్ ప్రారంభానికి గంట ముందు అంటే 6 గంటల నుంచి లైవ్ ప్రారంభమవుతుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 11, 2024 | 08:12 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *