Naa Saami Ranga : కిష్టయ్య ఈసారి పండగకి వస్తున్నాడు.. బాక్సాఫీస్ దద్దరిల్లుతున్నాడుకింగ్ నాగార్జున అక్కినేని పూర్తి వినోదాత్మకంగా తెరకెక్కిన చిత్రం ‘నా సమిరంగా’. ప్రముఖ కొరియోగ్రాఫర్ విజయ్ బిన్నీ దర్శకుడిగా పరిచయం అవుతున్న ఈ సినిమా ప్రమోషనల్ కంటెంట్ తో ఆకట్టుకోవడంతో భారీ బజ్ క్రియేట్ చేస్తోంది. ఆస్కార్ విజేత ఎంఎం కీరవాణి పాటలు చార్ట్‌బస్టర్‌గా నిలిచాయి. ఈ చిత్రంలో ఆశికా రంగనాథ్ కథానాయికగా నటిస్తోంది. అల్లరి నరేష్, రాజ్ తరుణ్, రుక్సార్ ధిల్లాన్, మర్నా మీనన్ కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. శ్రీనివాస చిట్టూరి శ్రీనివాస సిల్వర్ స్క్రీన్‌పై భారీ బడ్జెట్‌తో ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. సంక్రాంతి కానుకగా జనవరి 14న ‘నా సమిరంగా’ ప్రపంచ వ్యాప్తంగా గ్రాండ్‌గా విడుదల కానుంది. ఈ నేపథ్యంలో ‘నా సమిరంగా’ ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ గ్రాండ్‌గా జరిగింది.

ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌లో కింగ్ అక్కినేని నాగార్జున మాట్లాడుతూ.. అందరికీ నమస్కారం. అక్కినేని అభిమానులకు నమస్కారం. సంక్రాంతి అంటే సినిమా పండుగ. టీవీలు వచ్చాక ఇక సినిమాలు చూడనని అన్నారు. తర్వాత ఫోన్లు వచ్చాయి, చూడబోమన్నారు. డీవీడీలు, డిజిటల్ వచ్చిన తర్వాత చూడనని చెప్పారు. కానీ ప్రేక్షకులు మాత్రం సినిమాలను చూస్తూనే ఉన్నారు. OTT తర్వాత చూడలేమని చెప్పారు. కానీ వారు చూస్తున్నారు. కోవిడ్ తర్వాత కూడా సినిమాలు చూస్తూనే ఉన్నారు. పండగ రోజు సినిమా చూడటం ఆనవాయితీ. నాలుగు సినిమాలు వచ్చినా చూస్తారు. మన తెలుగువారికి సంక్రాంతి అంటే సినిమా పండుగ. ఈ సంక్రాంతికి నాలుగు సినిమాలు రానున్నాయి. ఇండస్ట్రీకి వచ్చి 25 ఏళ్లు పూర్తి చేసుకుని ‘గుంటూరుకారం’తో వస్తున్న మహేష్ బాబుకి ఆల్ ది బెస్ట్. తేజను బాలనటుడిగా చూశాను. ఇప్పుడు హీరోగా ‘హను-మాన్’ సినిమాతో రాబోతున్నాడు. ఆయనకు ఆల్ ది బెస్ట్. మా వెంకీ తన 75వ చిత్రంగా ‘సైంధవ’తో రాబోతున్నాడు. ఆయనకు ఆల్ ది బెస్ట్. ‘నా సమిరంగా’తో వస్తున్నాం. మేం ఇచ్చే సినిమా నచ్చితే రెండు పండగలు చూశాం. సినిమా మీకు నచ్చుతుంది. ఈ పండుగకు కూడా అదే విధంగా ఆదుకోవాలని కోరుకుంటున్నాను.

కీరవాణి గారు మా సినిమా స్టార్. బిగ్గెస్ట్ బ్లాక్ బస్టర్ సాంగ్స్ ఇచ్చారు. ఆయన మా వెనుక ఉండి మమ్మల్ని ముందుకు నడిపించారు కాబట్టే మూడు నెలల్లో ఈ చిత్రాన్ని పూర్తి చేశాం. సినిమా ప్రారంభానికి ముందు బ్యాక్ గ్రౌండ్ మ్యూజిక్ గా మూడు పాటలు, ఒక యాక్షన్ సీక్వెన్స్ ప్లే చేశారు. కీరవాణి లాంటి టెక్నీషియన్ ఉంటే మనం ఏదైనా సాధించగలం. కొత్త దర్శకుడు విజయ్ బిన్నీ అతని వెనుక నిలబడి కీరవాణి మరియు చంద్రబోస్‌లను ప్రోత్సహించారు. మూడు నెలల పాటు కుటుంబ సమేతంగా ఈ చిత్రాన్ని తెరకెక్కించాం. మూడు నెలల్లో సినిమా చేయడం అంత ఈజీ కాదు. కానీ మేము చేసాము. మరి ఈ ప్రయత్నం ఫలించిందో లేదో జనవరి 14న తేలిపోనుంది.

సెప్టెంబర్ 20న మా నాన్నగారి పుట్టినరోజు, ఆయన 100వ పుట్టినరోజున, ఆయన విగ్రహాన్ని ఆవిష్కరించినప్పుడు నేను ఆయనకు నమస్కరించినప్పుడు, ‘వెళ్లి సినిమా తీయండి.. నా సమిరంగా’ అని నాతో అన్నారు. ఆయన ధైర్యంతో సినిమాను పూర్తి చేశాం. ఈ టీమ్ గురించి, వాళ్లు పడిన కష్టాలు ఇప్పుడు చెప్పను.. సక్సెస్ మీట్ లో చెబుతాను. మూడు నెలల్లో సినిమా ఎలా తీయాలో పుస్తకం కూడా రాస్తాం. సినిమా విడుదల సందర్భంగా అక్కినేని అభిమానులకు ఓ మాట చెప్పాలి. కిష్టయ్య ఈసారి పండక్కి వస్తున్నాడు.. బాక్సాఫీస్ వద్ద దూసుకుపోతున్నాడు. అందరికీ సంక్రాంతి శుభాకాంక్షలు.Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *