గుంటూరు కారం: ‘గుంటూరు కారం’ థియేటర్ల వద్ద మహేష్ అభిమానుల సందడి..

ఈరోజు ‘గుంటూరు కారం’ ప్రపంచ వ్యాప్తంగా అత్యధిక థియేటర్లలో విడుదలైంది. మహేష్ ఫ్యాన్స్ రచ్చ రచ్చ..

గుంటూరు కారం: 'గుంటూరు కారం' థియేటర్ల వద్ద మహేష్ అభిమానుల సందడి..

గుంటూరు కారం గ్రాండ్ రిలీజ్ థియేటర్లలో మహేష్ బాబు ఫ్యాన్స్ సంబరాలు

గుంటూరు కారం : ‘గుంటూరు కారం’ చిత్రాన్ని మహేష్ బాబు ప్యూర్ మాస్ రోల్‌లో చేశారు. ఆహు, ఖలేజా చిత్రాల తర్వాత త్రివిక్రమ్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన ఈ సినిమా భారీ అంచనాల నడుమ ఈరోజు ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. ఈ చిత్రం ప్రపంచ వ్యాప్తంగా అత్యధిక థియేటర్లలో విడుదలైంది. ప్రీమియర్, బెనిఫిట్ షోలతో పాటు తొలిరోజు ఓపెనింగ్స్ తో రికార్డు సృష్టించబోతున్నాడు మహేష్.

మహేష్ సినిమా విడుదల వేడుకలు ఎలా ఉంటాయో ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. ఉభయ తెలుగు రాష్ట్రాల్లోని థియేటర్ల వద్ద మహేష్ అభిమానులు సందడి చేస్తున్నారు. విజయవాడ థియేటర్లలో మహేష్ బాబు కటౌట్‌కు కొబ్బరికాయలు కొట్టి, పాలు సమర్పిస్తూ, డ్యాన్స్ చేస్తూ అభిమానులు సందడి చేస్తున్నారు. బెజవాడలో లేడీ ఫ్యాన్స్ డ్యాన్స్ చేస్తూ హంగామా చేశారు. ఈ సినిమా ఆల్ టైమ్ రికార్డ్ క్రియేట్ చేస్తుందనే నమ్మకంతో ఉన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: గుంటూరు కారం: ‘గుంటూరు కారం’ సమీక్ష.

అలాగే ఉమ్మడి పశ్చిమగోదావరి జిల్లాలో గుంటూరు కారం కూడా బాగా ప్రాచుర్యం పొందింది. ఏలూరు, భీమవరం బాణాసంచా కాల్చడంతో సందడి నెలకొంది. తాడేపల్లిగూడెంలో మహేశ్‌బాబు చిత్రపటానికి పాలు పోసిన అభిమానులు… గుంటూరు నుంచి తెచ్చిన 20 కిలోల ఎండు మిర్చికి పూలమాల వేసి బాణాసంచా కాల్చారు. నైజాంలో కూడా గుంటూరు కూర చాలా కారంగా ఉంటుంది.

ఇక సినిమా విషయానికి వస్తే మహేష్ బాబు వన్ మ్యాన్ షో అని అంటున్నారు. గుంటూరు కారం సినిమాతో మహేష్ తన స్టైల్ అండదండలతో సంక్రాంతిని చాలా ఘాటుగా మార్చేశాడని అంటున్నారు. పండక్కి పూర్తి ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్‌గా ఉంటుందని వెల్లడించారు. డ్యాన్స్‌లో మహేష్ ఎప్పుడూ చూడని ఎనర్జీ ఈ సినిమాలో కనిపిస్తుంది. సినిమాలో మహేష్, శ్రీల వేసిన స్టెప్పులు ప్రేక్షకులను ఉర్రూతలూగిస్తున్నాయని అంటున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *