కల్కి 2898AD: రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్.. ఆ చారిత్రాత్మక తేదీన!

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 12, 2024 | 01:33 PM

జీవితం కంటే పెద్దది, రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్, నాగ్ అశ్విన్ మరియు వైజయంతీ మూవీస్ భారీ కాంబినేషన్‌లో పురాణాల స్ఫూర్తితో కూడిన భవిష్యత్ సైన్స్ ఫిక్షన్ గ్లోబల్ ఫిల్మ్ ‘కల్కి 2898 AD’ రూపొందుతోంది. వైజయంతీ మూవీస్ బ్యానర్‌పై అశ్విన్ దత్ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రంలో అమితాబ్ బచ్చన్, కమల్ హాసన్, దీపికా పదుకొనే, దిశా పటాని కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. తాజాగా ఈ సినిమా విడుదల తేదీని ప్రకటించారు మేకర్స్.

కల్కి 2898AD: రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్.. ఆ చారిత్రాత్మక తేదీన!

కల్కి 2898AD సినిమా స్టిల్

కల్కి 2898 AD అనేది జీవితం కంటే పెద్దది, రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్, నాగ్ అశ్విన్ మరియు వైజయంతి మూవీస్ యొక్క భారీ కలయికలో పురాణాల స్ఫూర్తితో భవిష్యత్ సైన్స్ ఫిక్షన్ గ్లోబల్ ఫిల్మ్. వైజయంతీ మూవీస్ బ్యానర్‌పై అశ్విన్ దత్ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రంలో అమితాబ్ బచ్చన్, కమల్ హాసన్, దీపికా పదుకొనే, దిశా పటాని కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. ఈ చిత్రం యొక్క మొదటి సంగ్రహావలోకనం 2023 శాన్ డియాగో కామిక్-కాన్‌లో ప్రారంభించబడిన విషయం తెలిసిందే. ఫస్ట్ గ్లింప్స్‌కి ప్రపంచవ్యాప్తంగా అద్భుతమైన స్పందన వచ్చింది. ఇప్పుడు రిలీజ్ డేట్ వచ్చేసింది.

పాన్ వరల్డ్ మూవీగా రూపొందుతున్న ఈ సినిమా విడుదల తేదీని తాజాగా మేకర్స్ ప్రకటించారు. వైజయంతీ మూవీస్ బ్యానర్‌లో ‘జగదేకవీరుడు అతిలోకసుందరి’, ‘మహానటి’ చిత్రాలు మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాయి. వేర్వేరు సంవత్సరాల్లో విడుదలైనప్పటికీ.. ఈ రెండు సినిమాలు ఒకే తేదీన విడుదలయ్యాయి. మే 9. అందుకే బ్యానర్ ఈ తేదీని చారిత్రక తేదీగా పరిగణిస్తోంది. ఇప్పుడు ప్రభాస్‌తో ప్రతిష్టాత్మక ప్రాజెక్ట్ ‘కల్కి 2898 AD’ కూడా అదే తేదీన విడుదల చేయబోతున్నట్లు మేకర్స్ అధికారికంగా తెలియజేసారు. ఈ విషయాన్ని తెలియజేస్తూ ఓ పోస్టర్‌ను కూడా విడుదల చేశారు. (కల్కి 2898AD విడుదల తేదీ)

కల్కి-విడుదల తేదీ.jpg

ఈ పోస్టర్‌లో ప్రభాస్ ‘కల్కి’ అవతార్‌లో కనిపిస్తున్నాడు. ప్రభాస్ సూపర్ హీరోలా కనిపిస్తున్న ఈ పోస్టర్ ప్రస్తుతం వైరల్ అవుతోంది. అలాగే రీసెంట్ గా రిలీజైన ‘సాలార్’తో సంచలన విజయాన్ని అందుకున్న ప్రభాస్.. మరోసారి తన సత్తా చాటేందుకు మేలో వస్తున్నా అంటూ ఫ్యాన్స్ కామెంట్స్ సోషల్ మీడియాలో హల్ చల్ చేస్తున్నాయి. ఇంతకు ముందు సినిమా ఎప్పుడు వస్తుందా? 2023లో 2 సినిమాలతో ఖుషీని నిరీక్షించేలా చేసిన అభిమానులకు ప్రభాస్ ఆనందాన్నిచ్చాడు. అలాగే 2024లో కూడా రెండు సినిమాలతో ట్రీట్ ఇవ్వబోతున్నాడు.. అనేది ఈ అప్ డేట్ తో తెలిసిపోతుంది. మారుతి దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమా కూడా ఈ ఏడాది విడుదలయ్యే అవకాశం ఉంది.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*విజయ్: విజయ్ కొత్త గెటప్.. అసలు విజయ్ లా లేదు!

****************************

*హనుమాన్: ‘హను-మాన్’ రివ్యూ వచ్చేసింది.. రేటింగ్ ఎంత..

*************************

*గుంటూరు కారం: మేకింగ్ వీడియో.. ఆ మాస్ స్వాగ్‌కి సెల్యూట్

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 12, 2024 | 01:40 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *