వ్రాతిక గుప్తా: రూ.116 కోట్లతో ఫ్లాట్ కొన్న ఫ్యాషన్ డిజైనర్

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 13 , 2024 | 01:02 PM

ముంబైలోని లోయర్ పరేల్‌లోని ‘త్రీ సిక్స్టీ వెస్ట్’ లగ్జరీ టవర్లు మరోసారి వార్తల్లో నిలిచాయి. మైసన్ సియా హోమ్ డెకర్ కంపెనీ యజమాని, ఫ్యాషన్ డిజైనర్ వ్రాతిక గుప్తా రూ.116.42కు ఫ్లాట్‌ను కొనుగోలు చేశారు.

    వ్రాతిక గుప్తా: రూ.116 కోట్లతో ఫ్లాట్ కొన్న ఫ్యాషన్ డిజైనర్

ముంబై: ముంబైలోని లోయర్ పరేల్‌లోని ‘త్రీ సిక్స్టీ వెస్ట్’ లగ్జరీ ట్విన్ టవర్లు మరోసారి వార్తల్లో నిలిచాయి. టవర్స్‌లోని ఒక్కో ప్లాట్‌ విలువ రూ.కోట్లు. ఫ్లాట్ కొంటే ఇంట్లోంచి సముద్రం కనిపిస్తుంది. డి మార్ట్ వ్యవస్థాపకుడు రాధాకృష్ణ దమానీ కుటుంబ సభ్యులు మరియు స్నేహితులు 28 ఫ్లాట్లను కొనుగోలు చేశారు. గతేడాది ఫిబ్రవరి 3న రూ.1238 కోట్లతో కొనుగోలు ప్రక్రియ జరిగింది. ఒక్కో ఫ్లాట్ ధర రూ.44.21 కోట్లు.

రూ.5.82 కోట్లతో రిజిస్ట్రేషన్

మైసన్ సియా హోమ్ డెకర్ కంపెనీ యజమాని, ఫ్యాషన్ డిజైనర్ వ్రాతిక గుప్తా ట్రై సిక్స్టీ వెస్ట్ టవర్స్‌లో రూ.116.42కి ఫ్లాట్‌ను కొనుగోలు చేశారు. ఫ్లాట్ 12,138 చదరపు అడుగులతో విశాలంగా ఉంది. ఈనెల 7న ఫ్లాట్ రిజిస్ట్రేషన్ జరిగింది. రిజిస్ట్రేషన్ కోసం రూ.5.82 కోట్లు స్టాంప్ డ్యూటీ చెల్లించినట్లు సమాచారం. ఇండెక్స్‌టాప్.కామ్ ప్రకారం, ఈ సంవత్సరం ఒక ఇంటి కోసం రూ. 100 కోట్లకు పైగా ఖర్చు చేసిన మొదటి వ్యక్తి వ్రాతిక గుప్తా.

ఫ్యాషన్ డిజైనర్ నుండి ఇంటి అలంకరణ యజమాని

వ్రాతిక గుప్తా నిఫ్ట్‌లో ఫ్యాషన్ టెక్నాలజీ పూర్తి చేసింది. 2009 నుండి 2011 వరకు, అతను అంజుమన్ ఫ్యాషన్ లిమిటెడ్‌లో అపెరల్ డిజైనర్‌గా పనిచేశాడు. 2011 నుండి 2016 వరకు, అతను టూ వైట్ బర్డ్స్ కంపెనీలో డిజైన్ డైరెక్టర్‌గా పనిచేశాడు. ఆ తర్వాత నకుల్ అగర్వాల్ అనే వ్యక్తి వివాహం జరిగింది. 2017లో తన భర్తతో కలిసి వ్రాతిక అండ్ నకుల్ అనే కంపెనీని ఏర్పాటు చేసింది. 2022లో మైసన్ సియా అనే లగ్జరీ హోమ్ డెకర్ కంపెనీని స్థాపించారు. ఇప్పుడు రూ.100 కోట్లకు పైగా పెట్టుబడి పెట్టి ఫ్లాట్‌ను కొనుగోలు చేశారు.

మరిన్ని జాతీయ వార్తల కోసం ఈ లింక్ క్లిక్ చేయండి చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 13, 2024 | 01:02 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *