కమల్ హాసన్: మరో సినిమా ఓకే చేసిన ఉలగనాయగన్.. దర్శకుడు ఎవరు?

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 13 , 2024 | 10:45 AM

ఉలగనాయగన్ కమల్ హాసన్ మరో చిత్రానికి సంతకం చేశారు. చాలా గ్యాప్ తర్వాత కమల్ హాసన్‌లో ‘విక్రమ్’ సినిమా ఎనర్జీని నింపింది. ప్రస్తుతం లెజెండరీ డైరెక్టర్ మణిరత్నం దర్శకత్వంలో ఓ సినిమా చేస్తున్న కమల్, అన్బరీవ్ దర్శకత్వంలో మరో సినిమాకు ఓకే చెప్పాడు.

కమల్ హాసన్: మరో సినిమా ఓకే చేసిన ఉలగనాయగన్.. దర్శకుడు ఎవరు?

కమల్ హాసన్

ఉలగనాయగన్ కమల్ హాసన్ మరో చిత్రానికి సంతకం చేశారు. చాలా గ్యాప్ తర్వాత కమల్ హాసన్‌లో ‘విక్రమ్’ (విక్రమ్) సినిమాతో ఎనర్జీ నింపాడు.. ఒకదాని తర్వాత ఒకటి మరిన్ని సినిమాలు చేస్తానని ప్రకటించిన ఈ యూనివర్సల్ స్టార్.. చెప్పినట్లుగానే ఒకదాని తర్వాత ఒకటిగా సినిమాలు చేసేందుకు రెడీ అవుతున్నాడు. . ప్రస్తుతం దిగ్గజ దర్శకుడు మణిరత్నం దర్శకత్వంలో మోస్ట్ ఎవైటెడ్ గ్యాంగ్‌స్టర్ యాక్షన్ చిత్రం ‘థగ్ లైఫ్’. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా షూటింగ్ జరుగుతోంది. మరోవైపు, కమల్ హాసన్ మోస్ట్ ఎవైటెడ్ పాన్ ఇండియా ప్రాజెక్ట్ #KH237 గురించి క్రేజీ అప్‌డేట్ ఇచ్చారు.

Anbarivu.jpg

#KH237ని ప్రముఖ యాక్షన్ కొరియోగ్రాఫర్లు అన్బరివ్ (అన్బుమణి, అరివుమణి) దర్శకత్వం వహిస్తారని అధికారికంగా ప్రకటించారు. దీనిపై కమల్ హాసన్ మాట్లాడుతూ, ‘ఇద్దరు ప్రతిభావంతులూ, తమ కొత్త అవతార్‌లో #KH237 దర్శకులుగా చేరడం గర్వంగా ఉంది. మాస్టర్స్ అన్బరివు… వెల్ కమ్ బ్యాక్ టు రాజ్ కమల్ ఫిల్మ్స్ ఇంటర్నేషనల్’ అంటూ ట్వీట్ చేశాడు. ప్రస్తుతం ఆయన చేసిన ట్వీట్ వైరల్ అవుతోంది.

కమల్ హాసన్ మరియు ఆర్ మహేంద్రన్ తమ రాజ్ కమల్ ఫిల్మ్స్ ఇంటర్నేషనల్ (RKFL) బ్యానర్‌పై ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. ఈ ప్రాజెక్ట్‌కి సంబంధించిన మరిన్ని వివరాలను మేకర్స్ త్వరలో ప్రకటిస్తారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*సైంధవ్: వెంకీ ‘సైంధవ్’ ట్విట్టర్ రివ్యూ.. నెటిజన్లు ఎలా రియాక్ట్ అవుతున్నారు..?

****************************

*కింగ్ నాగార్జున: మహేష్ తో సినిమా చేస్తా.. అయితే?

****************************

*రాచారికం: ‘రాచరికం’లో అప్సర రాణి ఎలా ఉంటుందో చూసారా..

****************************

*సింగర్ సునీత కొడుకు సినిమా OTTలో వచ్చింది.. విడుదలైన 10 రోజుల్లోనే!

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 13, 2024 | 10:45 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *