నిర్మాత వివేక్ కూచిభొట్లను బెదిరిస్తున్న సినీ రచయితపై కేసు నమోదైంది

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 13 , 2024 | 06:29 PM

రచయిత రాజసింహపై పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ సహ నిర్మాత వివేక్ కూచిభొట్ల జూబ్లీహిల్స్ పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశారు. ఈ ఫిర్యాదుతో రచయిత రాజసింహపై పోలీసులు కేసు నమోదు చేశారు. కొన్నాళ్లుగా రాజసింహ తనను బెదిరిస్తున్నాడని, నా పిల్లల భవిష్యత్తుతో ఆటలాడుకుంటున్నాడని, కుటుంబ సభ్యులపై కూడా అసభ్య పదజాలంతో దూషిస్తున్నాడని వివేక్ కూచిభొట్ల ఈ ఫిర్యాదులో పేర్కొన్నాడు.

నిర్మాత వివేక్ కూచిభొట్లను బెదిరిస్తున్న సినీ రచయితపై కేసు నమోదైంది

నిర్మాత వివేక్ కూచిబొట్ల

పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ బ్యానర్‌పై సహ నిర్మాతగా వ్యవహరిస్తున్న నిర్మాత వివేక్ కూచిభొట్ల టాలీవుడ్ రచయిత రాజసింహపై జూబ్లీహిల్స్ పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశారు. ఈ ఫిర్యాదుతో రచయిత రాజసింహపై పోలీసులు కేసు నమోదు చేశారు. కొన్నాళ్లుగా రాజసింహ తనను బెదిరిస్తున్నాడని, నా పిల్లల భవిష్యత్తుతో ఆటలాడుకుంటున్నాడని, కుటుంబ సభ్యులపై కూడా అసభ్య పదజాలంతో దూషిస్తున్నాడని వివేక్ కూచిభొట్ల ఈ ఫిర్యాదులో పేర్కొన్నాడు. పూర్తి వివరాల్లోకి వెళితే..

వివేక్ కూచిభొట్ల ఫిర్యాదు మేరకు రాజసింహ తన వద్ద ఉన్న కథనాలతో కొంతకాలం క్రితం తనను సంప్రదించాడు. కానీ ఆ కథలేవీ మెటీరియలైజ్ కాలేదు. రాజసింహ వివేక్‌ను టార్గెట్ చేస్తూ మెసేజ్‌లతో వేధించడం ప్రారంభించాడు. ఆ మెసేజ్‌లలో కుటుంబ సభ్యులను దుర్భాషలాడుతూ.. వార్నింగ్ ఇచ్చేందుకు ఫోన్ చేస్తే.. పెళ్లిలో విభేదాలు, విడిపోవడంతో కలత చెంది అలా ప్రవర్తించాల్సి వచ్చిందని రాజసింహ తన ఆవేదనను వ్యక్తం చేశాడు. అతని కుటుంబం. దాంతో రాజసింహ గోల వదులుకున్నాడని వివేక్ అనుకున్నాడు కానీ మళ్లీ సంబంధం మొదలైంది. జీవిత అవసరాలు అంటే రూ. వివేక్ లక్ష రూపాయల ఆర్థిక సహాయం కూడా అందించారు. అంతేకాకుండా, అతను కోలుకున్న తర్వాత అతని కంటెంట్ టీమ్‌కి దగ్గరయ్యాడు. (రచయిత రాజసింహపై వివేక్ కూచిభొట్ల కేసు)

అయితే రాజసింహ చెప్పిన కథలు కంటెంట్ టీమ్‌కి కూడా నచ్చలేదు. పరిస్థితి మొదటి స్థానానికి తిరిగి వచ్చింది. ఇండస్ట్రీలోని ఓ ప్రముఖ రచయిత, దర్శకుడు అతన్ని పరిచయం చేయమని ఒత్తిడి చేయడం మొదలుపెట్టారు. అలాగే.. కాంబినేషన్స్ కాకుండా మంచి కథల ఎంపికపైనే దృష్టి పెట్టండి అంటూ రకరకాల మెసేజ్ లతో వివేక్ ని విసిగించడం మొదలుపెట్టాడు. వివేక్ కూడా అదే పని చేయడంతో అతడిని పట్టించుకోవడం మానేశాడు. దీని తర్వాత రాజసింహ ఫేస్‌బుక్‌లో వివేక్ ఫోటోను పోస్ట్ చేసి అతని పరువు తీస్తూ కథనాలు రాయడం ప్రారంభించాడు. ఈ విషయం తెలుసుకున్న వివేక్ ఇక లాభం లేదని భావించి పోలీసులను సంప్రదించాడు. గతంలో కె.రాఘవేంద్రరావు, వైవీఎస్ చౌదరి, ఠాగూర్ మధులను కూడా ఈ రాజసింహ ఇలాగే చేశాడని వివేక్ ఈ ఫిర్యాదులో పేర్కొన్నారు. ప్రస్తుతం పోలీసులు కేసు నమోదు చేసి రాజసింహను అరెస్ట్ చేసేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారు. రాజసింహ తాడినాడ విషయానికి వస్తే, అనుష్క నటించిన ‘రుద్రమదేవి’ చిత్రానికి డైలాగ్ రైటర్‌గా పనిచేశాడు. దాదాపు 60కి పైగా సినిమాలకు రచయితగా పనిచేసినట్లు తెలుస్తోంది.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*’హనుమంతుడు’కి థియేటర్లు ఇవ్వని వారిపై టీఎఫ్‌పీసీ సీరియస్‌

****************************

*గుంటూరు కారం: ‘గుంటూరు కారం’ ఫస్ట్ డే కలెక్షన్స్.. మహేష్ బాబు స్టామినా ఇదే!

****************************

*ప్రభాస్: ప్రభాస్ అభిమానులకు శుభవార్త.. ఆ అప్ డేట్ కూడా వచ్చేసింది

****************************

*’హను-మాన్’ రెస్పాన్స్ చూసి గూస్ బంప్స్ వస్తున్నాయి..

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 13, 2024 | 06:29 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *