బెంగళూరు: ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో ఈసారి తెలుగుదేశం ప్రభంజనం ఖాయమని..

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 14, 2024 | 01:36 PM

ఆంధ్రప్రదేశ్ రాజకీయాల్లో మార్పు వచ్చే సూచనలు కనిపిస్తున్నాయని కర్ణాటక తెలుగుదేశం పార్టీ కో-ఆర్డినేటర్ రవిమోహన్ చౌదరి అన్నారు. ఈ మేరకు శనివారం నగరంలో ఆయన ఒక ప్రకటన విడుదల చేశారు. తెలం గాణ తరహా ఫలితాలు ఆంధ్రప్రదేశ్ లోనూ రిపీట్ కావడం ఖాయమని ఇప్పటికే పలు సమీక్షలు వెల్లడిస్తున్నాయి.

బెంగళూరు: ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో ఈసారి తెలుగుదేశం ప్రభంజనం ఖాయమని..

– టీడీపీ సమన్వయకర్త రవిమోహన్ చౌదరి

బెంగళూరు, (ఆంధ్రజ్యోతి): ఆంధ్రప్రదేశ్ రాజకీయాల్లో మార్పు వచ్చే సూచనలు కనిపిస్తున్నాయని కర్ణాటక తెలుగుదేశం పార్టీ కో-ఆర్డినేటర్ రవిమోహన్ చౌదరి అన్నారు. ఈ మేరకు శనివారం నగరంలో ఆయన ఒక ప్రకటన విడుదల చేశారు. తెలంగాణ తరహా ఫలితాలు ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోనూ పునరావృతం కావడం ఖాయమని ఇప్పటికే పలు సమీక్షలు వెల్లడిస్తున్నాయి. ఈసారి తెలుగుదేశం వైభవం ఖాయం. ఆంధ్రప్రదేశ్ లో అన్ని వర్గాల్లోనూ, చివరకు ఉద్యోగుల్లోనూ జగన్ పాలనపై తీవ్ర వ్యతిరేకత ఉందన్నారు. ఆంధ్రప్రదేశ్ లో తీవ్ర ఆర్థిక సంక్షోభం ఉందని, ప్రతినెలా జీతాలు, పింఛన్లు ఇచ్చే పరిస్థితి లేదన్నారు. ఏపీలో శాంతిభద్రతలు క్షీణించడం వల్ల పెట్టుబడులు రావడం లేదని ఆందోళన వ్యక్తం చేశారు. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో జరుగుతున్న రాజకీయ ఏర్పాట్లన్నీ మార్పుకు సంకేతాలని ఆయన అన్నారు. ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రజల కళ్లన్నీ తెలుగుదేశం జాతీయ అధ్యక్షుడు, మాజీ ముఖ్యమంత్రి నారా చంద్రబాబు నాయుడుపైనే ఉన్నాయని అన్నారు. ఆయన మరోసారి చక్రం తిప్పడం వల్ల రాష్ట్రాన్ని ప్రగతి పథంలో తీసుకెళ్తారని, ఆయన్ను ముఖ్యమంత్రిగా చూడాలని ప్రజలు బలంగా నమ్ముతున్నారు. ఈ దిశగా ప్రవాసుల మద్దతు కూడగట్టడంలో బెంగళూరు టీడీపీ ఫోరం విజయం సాధించిందని కొనియాడారు. కన్నడ ఆంధ్ర ప్రజలందరికీ ఆయన సంక్రాంతి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. పాడి పంటలతో రైతులు అభివృద్ధి చెందాలని ఆకాంక్షించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 14, 2024 | 01:36 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *