రాజస్థాన్ హైవే: రాజస్థాన్‌లో ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం…ఆరుగురు మృతి చెందారు

రాజస్థాన్‌లో జరిగిన ఘోర రోడ్డు ప్రమాదంలో ఆరుగురు మరణించారు. రాజస్థాన్ హైవేపై రెండు కార్లు ఢీకొన్న ఘటనలో ఆరుగురు మృతి చెందగా, పలువురు గాయపడ్డారు. సికార్ నుంచి లక్ష్మణ్‌గఢ్ వైపు వెళ్తున్న ఓ కారు డివైడర్‌ను దాటి రోడ్డుకు అవతలివైపు ఉన్న మరో కారును ఢీకొట్టింది.

రాజస్థాన్ హైవే: రాజస్థాన్‌లో జరిగిన ఘోర రోడ్డు ప్రమాదంలో ఆరుగురు మరణించారు

రోడ్డు ప్రమాదం

రాజస్థాన్ హైవే: రాజస్థాన్‌లో జరిగిన ఘోర రోడ్డు ప్రమాదంలో ఆరుగురు మరణించారు. రాజస్థాన్ హైవేపై రెండు కార్లు ఢీకొన్న ఘటనలో ఆరుగురు మృతి చెందగా, పలువురు గాయపడ్డారు. సికార్ నుంచి లక్ష్మణ్‌గఢ్ వైపు వెళ్తున్న ఓ కారు డివైడర్‌ను దాటి రోడ్డుకు అవతలివైపు ఉన్న మరో కారును ఢీకొట్టింది. ఈ రోడ్డు ప్రమాదంలో ఆరుగురు మృతి చెందగా, ఐదుగురు గాయపడ్డారు. ప్రమాదం అనంతరం క్షతగాత్రులను సికార్‌లోని స్థానిక ఆసుపత్రికి తరలించారు.

ఇంకా చదవండి: అమితాబ్ బచ్చన్: అమితాబ్ బచ్చన్ అయోధ్యలో ఒక ప్లాట్ కొన్నాడు

తీవ్రంగా గాయపడిన ముగ్గురిని జైపూర్‌లోని ఆసుపత్రికి తరలించారు. లక్ష్మణ్‌గఢ్ శివార్లలోని హైవేపై బొలెరో మరియు ఎర్టిగా ఒకదానికొకటి ఢీకొన్నాయి. ఐదుగురు వ్యక్తులు అక్కడికక్కడే మరణించారు, మరొకరు ఆసుపత్రికి తరలిస్తుండగా మరణించారు. మరో ఐదుగురు వ్యక్తులు కూడా గాయపడ్డారని డిప్యూటీ సూపరింటెండెంట్ ఆఫ్ పోలీస్ ధర్మారం తెలిపారు. లక్ష్మణ్‌గఢ్‌లో మకర సంక్రాంతిని జరుపుకుని ఇంటికి తిరిగి వస్తుండగా ఈ ప్రమాదం జరిగింది.

ఇంకా చదవండి: ప్రధానమంత్రి నరేంద్ర మోదీ: PMAYG పథకం లబ్ధిదారులకు ప్రధాని మోదీ శుభవార్త

ప్రమాదానికి గల కారణాలను తెలుసుకునేందుకు కేసు దర్యాప్తు ప్రారంభించినట్లు డీఎస్పీ తెలిపారు. ప్రమాదం తర్వాత, సికర్ లోక్‌సభ ఎంపీ సుమేదానంద సరస్వతి, సంబంధిత ఏరియా ఇన్‌స్పెక్టర్ జనరల్ సత్యేంద్ర సింగ్ కళ్యాణ్ ఆసుపత్రిని సందర్శించి క్షతగాత్రుల బాగోగులను అడిగి తెలుసుకున్నారు. ఎంపీ సరస్వతి మాట్లాడుతూ క్షతగాత్రులకు ఉచిత వైద్యం అందేలా ప్రభుత్వ ప్రధాన కార్యదర్శి భజన్‌లాల్‌ శర్మ చర్యలు తీసుకున్నారన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *