చిరంజీవి: ఈ సంక్రాంతికి విడుదలైన సినిమాల్లో.. చిరంజీవి సూచన..

ఈ సంక్రాంతికి టాలీవుడ్‌లో విడుదలయ్యే సినిమాల్లో చిరంజీవి రిఫరెన్స్ ఉంది. మిగతా మూడు సినిమాల్లో సైంధవ్ తప్ప..

చిరంజీవి: ఈ సంక్రాంతికి విడుదలైన సినిమాల్లో.. చిరంజీవి సూచన..

గుంటూరు కారం నా సామి రంగ హనుమాన్ మూవీస్‌లో చిరంజీవి సూచన

చిరంజీవి : ఈ సంక్రాంతికి టాలీవుడ్ బాక్సాఫీస్ వద్ద మొత్తం నాలుగు సినిమాలు విడుదలయ్యాయి. ఈ వేడుకకు మహేష్ బాబు ‘గుంటూరు కారం’, తేజ సజ్జ ‘హనుమాన్’, వెంకటేష్ ‘సైంధవ్’, నాగార్జున ‘నా సమిరంగా’ సినిమాలు ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చాయి. అయితే ఈ విడుదలైన మూడు సినిమాల్లోనూ మెగాస్టార్ చిరంజీవి ప్రస్తావనలు ఉన్నాయి. సైంధవ సినిమా తప్ప మిగిలిన మూడు సినిమాల్లో చిరంజీవి ప్రస్తావన కనిపిస్తుంది. దానిని చూడండి.

గుంటూరు కూర..
గుంటూరు కారం సినిమాలో పోలీస్ స్టేషన్ సీన్ ఒకటి ఉంది. ఆ సీన్‌లో మహేష్ బాబు బ్యాక్‌గ్రౌండ్ గురించి పోలీసులు ఆరా తీస్తారు. దానికి మహేష్ బదులిస్తూ.. “నాకు ఎవరూ లేరు. స్వయంకృషిలో నేనే చిరంజీవిలా ఎదిగాను. ఇక మహేష్ చిన్న పేరుతో వచ్చినప్పుడు థియేటర్లో ఈ డైలాగ్ రీసౌండ్ అయింది.

ఇది కూడా చదవండి: రామ్ చరణ్: ‘క్లీంకార’లో రామ్ చరణ్ కూతురు సాంగ్ రిలీజ్.. ఫ్యాన్స్ చేసిన సాంగ్ విన్నారా..

నా సమిరంగా..
90ల నాటి నేపథ్యంలో సాగే ఈ సినిమాలో కొన్ని థియేటర్ సన్నివేశాలు ఉన్నాయి. ఇలాంటి థియేటర్ సీన్ లో అల్లరి నరేష్, రాజ్ తరుణ్ కలిసి చిరంజీవి ‘మంచి దొంగ’ సినిమాకి వెళ్తారు. సుప్రీం హీరో చిరంజీవి అభిమానులైన అల్లరి నరేష్, రాజ్ తరుణ్ థియేటర్ బయట హంగామా సృష్టించారు. థియేటర్ బయట కటౌట్‌లతో కూడిన చిన్న బ్యానర్‌లతో మెగాస్టార్ సూచన కనిపిస్తుంది.

హనుమంతుడు..
తేజ సజ్జ సూపర్ హీరోగా నటించిన గత చిత్రం ‘హనుమాన్’లో కూడా ఒక చిన్న సూచన కనిపించింది. ఈ సినిమాలో రామభక్త హనుమంతుడిని గ్రాఫిక్స్‌లో చూపించి ప్రేక్షకులకు గూస్‌బంప్స్‌ని అందించారు మేకర్స్. సినిమాలో హనుమంతుడి ముఖాన్ని పూర్తిగా చూపించలేదు. హనుమంతుని కళ్ళు మాత్రమే శక్తివంతమైన ఉనికితో ప్రేక్షకులను ఉర్రూతలూగించాయి. కానీ ఈ కళ్లను గ్రాఫిక్స్ లో రూపొందించేందుకు చిరంజీవి కళ్లను వాడినట్లు సమాచారం. డైరెక్ట్ గా చెప్పకపోయినా నిజమే అన్నట్టుగా దర్శకుడు ప్రశాంత్ వర్మ చెప్పాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *