ఫైటర్: అద్భుతమైన విజువల్స్‌తో హృతిక్ ‘ఫైటర్’.. మనసుకు హత్తుకునే ట్రైలర్

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 15, 2024 | 01:41 PM

హృతిక్ రోషన్ తాజా చిత్రం ఫైటర్. సిద్ధార్థ్ ఆనంద్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమా ట్రైలర్ ఇటీవలే విడుదలై అందరినీ ఆకట్టుకుంటోంది.

ఫైటర్: అద్భుతమైన విజువల్స్‌తో హృతిక్ 'ఫైటర్'.. మనసుకు హత్తుకునే ట్రైలర్

యుద్ధ

గతంలో ‘లక్ష్య’ సినిమాలో ఇండియన్ ఆర్మీ కెప్టెన్‌గా మరిచిపోలేని నటనను కనబరిచిన హృతిక్ రోషన్ దాదాపు 20 ఏళ్ల తర్వాత ఇప్పుడు ఇండియన్ ఎయిర్‌ఫోర్స్ ఫైటర్ జెట్ పైలట్‌గా ఫైటర్ సినిమాలో నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. సిద్ధార్థ్ ఆనంద్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమా ట్రైలర్ ఇటీవలే విడుదలై అందరినీ ఆకట్టుకుంటోంది. హృతిక్ రోషన్ భారత వైమానిక దళంలో ఎయిర్ డ్రాగన్స్ అనే ప్రత్యేక బృందానికి నాయకుడైన షంషేర్ పఠానియా అలియాస్ పట్టి పాత్రలో కనిపించనున్నారు. అనిల్ కపూర్, దీపికా పదుకొణె కూడా కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు.

Hrithik.jpg

యుద్ధం తర్వాత బ్యాంగ్ బ్యాంగ్, హృతిక్ రోషన్, సిద్ధార్థ్ ఆనంద్ కాంబినేషన్ ఇది. సిద్ధార్థ్ ఆనంద్ ఈ చిత్రాన్ని ఎంతో ప్రతిష్టాత్మకంగా తెరకెక్కించారు. ఈ ఫైటర్ ఏరియల్ యాక్షన్‌లో చిత్రీకరించబడిన మొదటి భారతీయ చిత్రం అవుతుంది. అదేవిధంగా హృతిక్ రోషన్ నుంచి వస్తున్న తొలి 3డి సినిమా ఇదే. ఈ ఫైటర్ మూవీని 3డి ఐమాక్స్ ఫార్మాట్‌లో రూపొందించారు. ఫైటర్‌ ట్రైలర్‌ను విడుదల చేసిన సందర్భంగా హీరో హృతిక్‌ రోషన్‌ అభిమానులకు మకర సంక్రాంతి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.

రోషన్.jpg

ట్రైలర్‌లో, ఎయిర్ ఫోర్స్ యూనిఫాంలో హృతిక్ రోషన్ లుక్స్ సూపర్ స్టైలిష్‌గా ఉన్నాయి మరియు యాక్షన్ సన్నివేశాలు అదిరిపోయేలా ఉన్నాయి. హృతిక్ రోషన్ నటనతో పాటు అతని డైలాగ్స్ అభిమానుల్లో దేశభక్తిని మంటగలుపుతున్నాయి. 2019లో జరిగిన పుల్వామా ఉగ్రదాడి నేపథ్యంలో రూపొందుతున్న ఈ చిత్రంలో హృతిక్‌ పతి పాత్రను తీర్చిదిద్దారు. పుల్వామా దాడి సన్నివేశాలు.. దానికి సంబంధించిన యాక్షన్ సన్నివేశాలు అద్భుతంగా ఉన్నాయి. భారతదేశ 75వ గణతంత్ర దినోత్సవం సందర్భంగా ఫైటర్ సినిమా ఒకరోజు ముందుగా అంటే జనవరి 25న విడుదలవుతోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 15, 2024 | 03:05 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *