ది రాజా సాబ్: ప్రభాస్ మారుతి చిత్రం ‘ది రాజా సాబ్’ .. ఫస్ట్ లుక్

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 15, 2024 | 07:20 AM

రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్, దర్శకుడు మారుతీ కాంబినేషన్‌లో వస్తున్న సినిమా గురించి ఎట్టకేలకు ఓ అప్‌డేట్ వచ్చింది. ‘కల్కి 2898ఏడీ’ సినిమా విడుదల తేదీని ఇప్పటికే అధికారికంగా ప్రకటించగా, తాజాగా ప్రభాస్ నటిస్తున్న మరో చిత్రానికి సంబంధించిన తాజా అప్‌డేట్ శనివారం విడుదల కావడంతో అభిమానులు సంబరపడిపోయారు.

ది రాజా సాబ్: ప్రభాస్ మారుతి చిత్రం 'ది రాజా సాబ్' .. ఫస్ట్ లుక్

ప్రభాస్

రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ (రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్), దర్శకుడు మారుతీ కాంబినేషన్ (ప్రభాస్ మరియు మారుతీ కాంబో) చిత్రం ఎట్టకేలకు నవీకరించబడింది. వైజయంతీ మూవీస్ ‘కల్కి 2898ఎడి’ సినిమా విడుదల తేదీని అధికారికంగా ప్రకటించి అభిమానులను ఆశ్చర్యపరిచింది, తాజాగా శనివారం ప్రభాస్ నటిస్తున్న మరో చిత్రానికి సంబంధించిన అప్‌డేట్‌తో అభిమానులు సందడి చేశారు. అంతేకాకుండా రెబల్ స్టార్ పేరు ప్రభాస్ పొంగల్ ఫెస్ట్ సోషల్ మీడియాలో బాగా ట్రెండ్ అయ్యింది. అంతేకాదు ఫస్ట్ లుక్ లాంచ్ సందర్భంగా ప్రభాస్ అభిమానులు భారీ ఎల్ ఈడీ డిజిటల్ కటౌట్ ను సిద్ధం చేశారు. ఈ ఏర్పాట్లకు సంబంధించిన వీడియో వైరల్ అవుతోంది.

ప్రస్తుతం రాజా డీలక్స్ (వర్కింగ్ టైటిల్)తో తెరకెక్కుతున్న ఈ హారర్, కామెడీ, రొమాంటిక్ ఎంటర్‌టైనర్ చిత్రం ఫస్ట్ లుక్‌ని సంక్రాంతి పండుగ సందర్భంగా జనవరి 15 ఉదయం 7:08 గంటలకు విడుదల చేయనున్నారు. డైనోసార్‌గా.. పక్కా డార్లింగ్‌గా రూపాంతరం చెందిన లుక్‌ని పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ సగర్వంగా లాంచ్ చేస్తోందని ఇప్పటికే ట్వీట్ చేశారు. సంక్రాంతి రోజున ఉదయించే సూర్యుడితో పాటు, రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ కూడా డబుల్ ట్రీట్‌కు రెడీ అవుతున్నాడు అంటూ మేకర్స్ టైమ్‌కి గుర్తుగా కోడి కూసే సింబల్‌తో కూడిన పోస్టర్‌ను కూడా విడుదల చేశారు.

మేకర్స్ చెప్పినట్లుగా, ఈ సినిమా ఫస్ట్ లుక్ మరియు టైటిల్‌ను ఈ రోజు (సోమవారం) జనవరి 15 ఉదయం 7:08 గంటలకు సంక్రాంతి స్పెషల్‌గా అధికారికంగా విడుదల చేశారు. ఈ చిత్రానికి రాజా సాబ్ అనే పేరును ప్రకటిస్తూ లుంగీతో ప్రభాస్ లుక్‌ని విడుదల చేశారు. ఇప్పుడు ఈ లుక్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. సాలార్‌లో ప్రభాస్ లుక్‌కి అభిమానులు చాలా భిన్నంగా ఉన్నారు మరియు పాతకాలపు ప్రభాస్‌ను ఫ్యామిలీ లుక్స్‌లో చూసినట్లుగా ఉంది.

(#PrabhasMaruthi) పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ బ్యానర్‌పై టిజి విశ్వప్రసాద్ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి వివేక్ కూచిబొట్ల సహ నిర్మాతగా వ్యవహరిస్తున్నారు. ఫే మేల్‌లో మాళవిక మోహనన్, రిద్ధి కుమార్ కథానాయికలుగా నటిస్తున్నారు. ఈ సినిమాలో ప్రభాస్ ఇప్పటి వరకు కనిపించని కొత్త లుక్‌లో, క్యారెక్టర్‌లో కనిపించబోతున్నాడని మేకర్స్ చెబుతున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 15, 2024 | 07:33 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *