ఈ వారం 15-01-2024 వివిధ ఈవెంట్‌లు

‘స్ప్లిట్’ కథ వాల్యూమ్

విజయ భండారు కథా సంపుటి ‘వివాజిత’ ఆవిష్కరణ సభ జనవరి 18న సాయంత్రం 6 గంటలకు హైదరాబాద్ రవీంద్రభారతిలో జరగనుంది. ఓల్గా, షీలా సుభద్రాదేవి, మామిడి హరికృష్ణ, వి.సంధ్య, మానస ఎండ్లూరి, నందిగాం నిర్మల పాల్గొంటారు.

హస్మిత పబ్లికేషన్స్

పిల్లల కథా సంకలనాలకు ఆహ్వానం

తెలంగాణ సారస్వత పరిషత్ ప్రచురించే ‘బాల సారస్వతం’ ధారావాహికలో ప్రచురించబడే బాలల కథా సంకలనాల కోసం కథలను ఆహ్వానిస్తున్నాము. పిల్లల వ్యక్తిత్వ వికాసం, పర్యావరణ పరిరక్షణ, కుటుంబ సంబంధాలు తదితరాలను ఏ4 సైజులో ఒకటిన్నర పేజీలకు మించకుండా టైప్ చేసి పంపాలి. జనవరి 20 లోపు కథనాలను ఇమెయిల్‌కి పంపాలి: చియుజాకు పంపాలి. మరిన్ని వివరాలకు ఫోన్: 88852 45234.

J. చిన్న పిల్లవాడు

కథా సంపుటాలకు ఆహ్వానం

కందికొండ రామస్వామి స్మారక పురస్కారం 2023 ముద్రిత కథా సంపుటాలను పంపడానికి. బహుమతి పొందిన సంపుటిని నెలరోజుల పాటు జరిగే సాహితీ సాంస్కృతిక వేదిక తరపున ఏప్రిల్ లో పదివేల రూపాయల నగదు, పురస్కారం, జ్ఞాపికతో అందజేయనున్నారు. జనవరి 31లోపు మీ కథా సంపుటాల మూడు కాపీలు: అబ్దుల్ వహీద్ ఖాన్, హౌస్ నెం. 15-120/4/1, రాహత్ నగర్ కాలనీ, నాగర్ కర్నూల్ – 509209, తెలంగాణ. వివరాలకు: 94927 65358.

వనపట్ల సుబ్బయ్య

నవలలకు ఆహ్వానం

రజనీశ్రీ రాష్ట్ర స్థాయి సాహిత్య పురస్కారానికి నవలలను ఆహ్వానిస్తున్నాము. ఈ అవార్డులో ప్రశంసా పత్రం, శాలువా మరియు రూ.10,116/- నగదు బహుమతి ఉంటుంది. రచయితలు జనవరి 1, 2014 మరియు డిసెంబర్ 31, 2023 మధ్య ప్రచురించిన వారి స్వంత నవలల నాలుగు కాపీలను ఫిబ్రవరి 10 లోపు సమర్పించాలి చిరునామా: గాజుల రవీందర్, ఇంటినెంబర్: 8-3-255/1, రామచంద్రాపూర్ కాలనీ, రోడ్ నంబర్ 12 , భగత్ నగర్, కరీంనగర్ – 505001కు పంపాలి మరిన్ని వివరాలకు ఫోన్: 98482 55525.

గాజుల రవీందర్

దళిత ప్రేమకథలకు ఆహ్వానం

గత సంవత్సరం మార్జిన్స్ పబ్లికేషన్స్ నుండి మేము తెచ్చిన దళిత కథల సంపుటి ‘ముళ్ల చినుకులు’కి వచ్చిన స్పందన తరువాత దళిత ప్రేమ కథల సంకలనం మరో ప్రయత్నం. మేము దళిత మరియు దళితేతర రచయితలందరి నుండి కథలను ఆహ్వానిస్తున్నాము. దళితులు, ఇతర కులాల మధ్య జరిగే ప్రేమకథలే వస్తువు. చివరి తేదీ ఏప్రిల్ 30. DTP చేయబడిన కథనాన్ని ఓపెన్ ఫైల్‌లో దీనికి ఇమెయిల్ చేయాలి: జీజూజ్.

మానస ఎండ్లూరి, అరుణ గోగులమంద

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *