హనుమంతుడు: ‘హనుమాన్’ ఇది నీ దర్శనం.. ఇదే నిదర్శనం

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 16, 2024 | 04:21 PM

సంక్రాంతికి థియేటర్లలోకి వచ్చిన ‘హనుమంతుడు’ సినిమా బాక్సాఫీస్ వద్ద కలెక్షన్ల సునామీ సృష్టిస్తోంది. సూపర్ హీరో కథాంశంతో రూపొందిన ఈ ఫాంటసీ చిత్రానికి ప్రేక్షకులు బ్రహ్మరథం పడుతున్నారు. ఫలితంగా ఈ చిత్రం రూ. 100 కోట్లు ప్లస్ గ్రాస్ కలెక్షన్స్.. మరోసారి తెలుగు సినిమా సత్తా చాటింది.

హనుమాన్: 'హను-మాన్' ఇది నీ దర్శనం.. ఇదే సాక్ష్యం

హనుమాన్ సినిమా పోస్టర్లు

సంక్రాంతికి థియేటర్లలోకి వచ్చిన ‘హను-మనుష్యుడు’ చిత్రం బాక్సాఫీస్ వద్ద విజయం సాధించి కలెక్షన్ల సునామీ సృష్టిస్తోంది. సూపర్ హీరో కథాంశంతో రూపొందిన ఈ ఫాంటసీ చిత్రానికి ప్రేక్షకులు బ్రహ్మరథం పడుతున్నారు. ఫలితంగా ఈ చిత్రం రూ. 100 కోట్లు ప్లస్ గ్రాస్ కలెక్షన్స్.. మరోసారి తెలుగు సినిమా సత్తా చాటింది. పరిమిత స్క్రీన్లు, సాధారణ టిక్కెట్ ధరలతో ఈ ఘనత సాధించడం అంటే మామూలు విషయం కాదు. విడుదలకు ఒకరోజు ముందే ప్రీమియర్లతో సరికొత్త రికార్డు సృష్టించిన ఈ ‘హను-మనుష్యుడు’.. విడుదలైన తర్వాత కూడా ఇప్పటికీ టిక్కెట్లు దక్కడం లేదు. అందుకు ఆమె.. ‘హనుమాన్’ ఇదీ నీ దర్శనం.. రూ. 100 కోట్లే నిదర్శనం. (హనుమంతుడికి 100 కోట్లు)

హను-మాన్-1.jpg

నాలుగు రోజుల్లో రూ. 100 కోట్లు వసూళ్లు చేసి 2024లో తొలి బ్లాక్ బస్టర్ గా చరిత్ర సృష్టించిన ఈ సినిమా.. ఇది ఎండ్ టు ఎండ్ సక్సెస్ కాదు.. ఈ సక్సెస్ పరిమితి ఏమిటో తెలియాలంటే మరో రెండు మూడు వారాలు ఆగాల్సిందే. ఎందుకంటే ఈ హనుమంతుడిని చూసేందుకు జనాలు థియేటర్ల వద్ద క్యూ కడుతున్నారు. సౌత్, నార్త్ అనే తేడా లేకుండా ‘హను-మాన్’ విడుదలైన అన్ని చోట్లా, అన్ని భాషల్లోనూ డామినేట్ చేస్తోంది. మొట్ట మొదటి ఇండియన్ ఒరిజినల్ సూపర్ హీరో సినిమా ‘హను-మాన్’ సినిమా ఇండస్ట్రీ మొత్తం టాలీవుడ్ గురించి మరోసారి మాట్లాడుకునేలా చేస్తుందనేది కాదనలేని నిజం. (హనుమాన్ సినిమా కలెక్షన్స్)

హనుమాన్-2.jpg

ప్రశాంత్ వర్మ సినిమా విశ్వరూపం నుండి వచ్చిన ఈ సినిమాలో తేజ సజ్జ, అమృత అయ్యర్ హీరోయిన్స్ గా నటించారు. వరలక్ష్మి శరత్‌కుమార్, వినయ్ రాయ్, గెటప్ శ్రీను, సత్య, రాజ్ దీపక్ శెట్టి ఇతర పాత్రల్లో నటించారు. శ్రీమతి చైతన్య సమర్పణలో ప్రైమ్‌షో ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌పై కె నిరంజన్‌రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని ప్రతిష్టాత్మకంగా నిర్మించారు. ఈ చిత్రానికి త్వరలో ‘జై హనుమాన్’ సీక్వెల్ రాబోతుందని మేకర్స్ ప్రకటించారు. ఇక ఈ సినిమా 100 కోట్ల కలెక్షన్లు సాధించిన సందర్భాన్ని పురస్కరించుకుని దర్శకుడు ప్రశాంత్ వర్మ ఇది నా మొదటి 100 కోట్ల సినిమా అంటూ ట్వీట్ చేస్తూ.. ఇది నా జెర్సీ మూమెంట్ అంటూ తేజ సజ్జా ట్వీట్ చేశాడు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*కంగువ: ‘కంగువ’ సెకండ్ లుక్.. సూర్య అభిమానులకు డబుల్ ట్రీట్

****************************

*అకిరా నందన్: పవన్ మిస్.. కానీ పండగ వేళ ఆయన వారసుడి లుక్ చూసి అభిమానులు అయోమయం!

****************************

*నా సామి రంగ: కిష్టయ్య మొదటి రోజు కంటే రెండో రోజు బెటర్..

*************************

*మహేష్ బాబు: ‘గుంటూరు కారం’ టీమ్‌కి మహేశ్ గ్రాండ్ పార్టీ.. ఫోటోలు వైరల్

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 16, 2024 | 04:21 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *