డియర్ ఉమ: సుమయా రెడ్డి ‘డియర్ ఉమ’ కోసం సిద్ధమవుతున్నారు..

తెలుగు అమ్మాయి తెరపై హీరోయిన్ గా కనిపించడం అంటే మామూలు విషయం కాదు. ఇలాంటి మల్టీ టాలెంట్‌తో అందరినీ ఆకట్టుకుంటుంది సుమయా రెడ్డి. సుమ చిత్ర ఆర్ట్స్ పతాకంపై సుమయా రెడ్డి, ‘దియా’ సినిమా ఫేమ్ పృథ్వీ అంబర్ జంటగా ‘డియర్ ఉమ’ నటిస్తున్నారు. ఈ చిత్రానికి సుమయారెడ్డి నిర్మాతగా వ్యవహరించడంతో పాటు కథను కూడా అందించారు. సాయి రాజేష్ మహదేవ్ స్క్రీన్ ప్లే, మాటలు, దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. సంక్రాంతి పండుగను పురస్కరించుకుని ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన లేటెస్ట్ అప్‌డేట్‌ను ప్రకటించారు మేకర్స్.

సుమయ.jpg

షూటింగ్ పూర్తి చేసుకున్న ఈ సినిమా నిర్మాణానంతర కార్యక్రమాలు శరవేగంగా జరుపుకుంటున్నామని, త్వరలో ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతుందని నిర్మాతలు వెల్లడించారు. ఫీల్ గుడ్ లవ్ స్టోరీతో పాటు, హై టెక్నికల్ స్టాండర్డ్స్ లో ఎక్కడా రాజీ పడకుండా ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నట్లు మేకర్స్ తెలిపారు. అలాగే టీజర్ విడుదలయ్యాక ఈ సినిమా ఏ స్థాయిలో ఉందో అందరికీ తెలిసిపోతుంది. (డియర్ ఉమా అప్‌డేట్)

కమల్ కామరాజు, సప్తగిరి, అజయ్ ఘోష్, ఆమని, రాజీవ్ కనకాల, పృథ్వీరాజ్, రూప లక్ష్మి ఇతర పాత్రలు పోషిస్తున్న ఈ చిత్రానికి కెమెరామెన్‌గా రాజ్ తోట, సంగీత దర్శకుడిగా రాధన్ పనిచేస్తున్నారు. త్వరలోనే ఈ సినిమా టీజర్‌ను విడుదల చేసేందుకు మేకర్స్ సన్నాహాలు చేస్తున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*నా సామి రంగ: కిష్టయ్య మొదటి రోజు కంటే రెండో రోజు బెటర్..

*************************

*మహేష్ బాబు: ‘గుంటూరు కారం’ టీమ్‌కి మహేశ్ గ్రాండ్ పార్టీ.. ఫోటోలు వైరల్

****************************

*అనసూయ: సంక్రాంతి సంబరాల్లో.. అనసూయ చర్యలు ఊహకు అందనివి.

****************************

*కె రాఘవేంద్రరావు: ‘హనుమాన్’, ‘నా సమిరంగా’ విజయాల పట్ల దర్శకుడి స్పందన ఇది.

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 16, 2024 | 01:34 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *